Post lại: USB Driver cho Galaxy S III

choux
5/6/2012 10:23Phản hồi: 33
Đề phòng trường hợp anh chị em phải tìm kiếm nhiều (và nhiều người cũng không chịu tìm), em xin post lại driver cho chiếc Galaxy S III để dùng khi cần kết nối máy với PC, để up ROM hay làm gì đó. Không cần phải cài Kies mà vẫn có USB Driver, chứ nhiều khi cũng không dùng đến Kies, cài vào nặng máy lắm. Link mình lấy lại của anh bên diễn đàn XDA nhé.

Tải về Driver USB cho Galaxy S III

Hướng dẫn:
  • Driver này chạy được với tất cả thiết bị của Samsung
  • Giải nén tập tin đã tải về rồi cài nó vào máy tính
  • Khởi động lại máy tính
  • Bắt đầu công việc của mình thôi
33 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cảm ơn a. E đang cần cái này. E hôm nay muốn root máy nhưng không thể nào cài được kies cho win xp. Có cái driver này rồi khỏi cần cài kies nữa . Cảm ơn anh. Mai ol vi tính e sẽ thanks bác.

Gửi từ GT-I9300 của tôi bằng cách sử dụng Tinhte.vn
a ơi cho e hỏi chút. sao e tải cai diver của anh về máy, cài vào máy tính chạy win xp . sau đó cắm điện thoại nó vẫn không nhận là sao ah? giúp em với
@langtuhaohoa_vhq bác phải cài xong driver thì hãng cắm vào máy tính nhá. đợi núc nó khác hiện nên bảng để bạn chọn vào ổ cứng máy
a ơi cho e hỏi chút. sao e tải cai diver của anh về máy, cài vào máy tính chạy win xp . sau đó cắm điện thoại nó vẫn không nhận là sao ah? giúp em với
@langtuhaohoa_vhq Cách 1: Vì con S3 này bạn cài Win7 đi, mình cài kies các kiểu trên XP rùi cũng ko copy ra và vào được. Cắm cáp vào máy cài win7 chạy ầm ầm mà chả cần cài thêm cái gì.
Cach 2: Nếu bạn có mạng wifi thì cài wifi tranfer vào điện thoại sau đó trên trình duyệt của máy tính đánh địa chỉ IP vào cũng oki, khi đó tốc độ down và up giữa điện thoại và máy tính chừng 2.5 mb/s
@sondung4ever Win xp là ko cài kies cho s3 phải ko bạn? Phai dùng win7 ah
Đã có bác nào cài kies cho s3 tren win xp chua mìn xin ý kiến thank
@Duny_Duny18 nếu muốn cài dc thì phải nâng cấp nên framwork 4 vì kies nó chạy trên nền đấy .w7 thì k cần cài vì nó có sẵn dồi
@langtuhaohoa_vhq Coi chứ ra đảo ở bác ợ. Comment 1 phát 4 lần

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
@caubuonviaj win xp3 vẫn ok nhé...mình đang dùng nè...đúng là có máy được máy không...vì tiệm mình có 2 pc, 1 cái nhận ok , mình đang cài cái còn lại...có thể phải frw4 như bạn nói ...để mình thử cài frw 4 xem sao rồi pm all
may bac oi cho em hoi voi
em dang dinh root s3 pc khong nhan driver. lam sao?
@tuandung28 Cài driver trên song cắm mọi cổng usb
Có lỗ usb nhận,có lỗ ko,thử đi nhé :d
hoangduy68
ĐẠI BÀNG
12 năm
Win xp p2 ko cách nào nó nhận đc S3. Mà mọi máy ss khác vẫn nhận bình thường. Hình như XP p3 mới đc. Thui cài lun cái Win 7 😔

Đơn giản ko cài dc kies trên win xp vi kies chỉ cài đc trên win xp s3 thường thường thì các bác toàn cài bản thấp hơn 3 các bác lên google tải ban win xp s3 ve rồi để nó update lên là đc máy e cũng mới kai như thế xong

thanks
dinhlathang
ĐẠI BÀNG
12 năm
ơ sao e lại k tải dc nhỉ.tải phải mất phí hay sao ạ e thấy có e chỗ là
regular downoad và high speed downoad
thì mình phải downoad ở đâu ạ
cuongplus
ĐẠI BÀNG
11 năm
@dinhlathang chọn cái regular thôi chứ high speed phải mua bản quyền mà 😃
gataylx
ĐẠI BÀNG
11 năm
Em tai về máy và cài đặt rồi nhưng ko đc. no bắt máy tính phai ccài SP 3 cơ
bác nào có cách nào ko chú máy em chi là bản SP2 thôi
ko làm thế nào để kết nối với ĐT đựơc
thanks
hay hay.e dang tim cai nay
Các bác làm sao ấy chứ
Em có file driver cho all samsung chạy phe phé trên win xp mà 😃
Có sài win7 đâu,up odin te tua cả s2,s3 mà 😁
day sp3 no dung chang them nhan the moi mau
Rất cần những lúc đi xa,không mang máy tính đi theo.
vmc137
ĐẠI BÀNG
11 năm
Các bác cho em hỏi tý với. Con S3 của Em không tài nào mà vào Odin để root được. Em cũng bấm Volumn down + Home + Power nhưng nó lại khởi động lại thôi. Giúp Em với? Cảm ơn các Bác trước nhé.
- sao e cắm đt vào pc nó k nkận
@Android 2.3.6 Bạn làm đúng cách chưa ?

Gửi từ GT-I9300 của tôi bằng cách sử dụng mạng internet.
mình dùng winxpsp3 mà cài vẫn ko thể kết nối được

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019