SPP SlideUnlock v6.0.2 S60v5^3 Anna Belle Unsigned Retailed by vutaikt

s3xyb0ycb
8/6/2012 18:22Phản hồi: 29
SPP SlideUnlock v6.0.2 S60v5^3 Anna Belle Unsigned Retailed by vutaikt
hôm trước mình vừa làm 1 topic như này nên không giới thiệu nữa😁:D:D
Slideunlock is a unique sliding unlock tool for your device ,including many utility function such as click to unlock/
lock,block sensor unlock/lock,shaking the phone unlock/lock,idle automatic
lock. Rich and varied unlock skins will make your mobile phone most personality,there are also various utlity shortcuts on the locked screen, so you can launch the application directly from it .It's fully customizable and easy to use . Full version. No need code register . Changelog no available
29 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

:eek::eek::eek:
firefox_410
ĐẠI BÀNG
12 năm
603 có dùng đc ko nhỉ?
mình không biết nhưng 701 + x7 thì đã test ngon lành:p
ngó nghiêng gì vậy nó kia à😁:D
@s3xyb0ycb Sốc khi em không đến chỉ toàn ôm Anh (Eng)o_O
@NOKIA_ovi 3 hôm trước vừa tha bản free về đã giới thiệu + dẫn link qua topic bạn thuy8x8 để ae nào chưa biết thì qua xem cách cài đặt + down skill rồi lúc đấy mắt díp ghê tua lại mệt lắm vỏ muốn đi ngủ thôi:p
full hay trial vậy?
@thaiduytam hàng này là full dìm dc gần 1 tháng rùi đó 😆
@vutaikt sao tui lên trang chủ chỉ mới 6.0 vậy ta!
@vutaikt bác tài ơi con 6 chấm này còn bị treo giống con 5 chấm trươc của bác ko em cài cho N500 mà con 5 chấm trước của bác nó treo, chớp chớp... rùi...................... teo
@boy9xsd Bản này y nguyên, mình vừa test 😔 nhấn nút lên chớp chớp rồi sụp :rolleyes:
Ai có lòng việt hóa giùm cái thanks ^^
@anhtu1689 😁 bạn chắc là mem mới à ae cũ thì dùng quen rồi VH hay không cũng giống nhau:D bạn qua đây xem 1 lúc là cũng như đã VH www.tinhte.vn/threads/913772/ :D
từ khi lên bele có để auto start cũng ko tự khởi động được,bị từ bản 5.02. sao nó ko fixx đi nhĩ
@thaiduytam sau khi flash lại máy mấy lần đầu thì nó auto start đc mà sao vài lần sau là nó tịt ngỏm luôn bạn à
@nh0kal0nez uh.lâu lâu nó hứng thì auto start,ko thì thôi.đa phần bị tịt lun.bản 6.2 này thấy hình như tốn ram hơn bản 6.0 nhĩ:oops:.có nói bậy ae đừng chém
@thaiduytam Ram bạn cứ để máy nó cũng tụt dần tụt dần mà,khó mà xác định đc nó lắm, à bạn xài safe manager V1.60 hay gì ý, vào cái quá trình xm tất cả ứng dụng đang chạy, xem cái slide unlock.exe nó xơi bao nhiêu là biết à 😁
@nh0kal0nez của mình nó báo hết 122 kb đúng ko nhỉ :M
LÊN BẢN 6.0 THẤY AUTO START ĐƯỢC MẤY CÁI ĐẦU TƯỞNG NÓ FIXX RÙI AI DÈ ĐA PHẦN LÀ TỊT,CÒN LÊN 6.02 THÌ TỊT LUN,KO AUTO START NỮA.NẢN
@thaiduytam Chuẩn rồi đó Bạn B-), mình hỏi chút nè, mình đổi fonts = fonts zoomer rồi
, sao nãy tắt đi rồi bật lại nó lại tự về fonts mặc đinh nhỉ :-o
603 sài bị treo máy, chán
s.o.s
ĐẠI BÀNG
12 năm
cai nay dug co faj hack fone ko cac bac
@s.o.s
xin chào, cho mình hỏi tí, làm sao để tắt cái khóa phím mặc định của anna nhỉ, vì khi dùng slideunlock, phải mở khóa 2 lần, 1 lần của máy tự động, 1 lần của slideunlock, như vậy rất bất tiện,tks
key bị lỗi rồi, và cái này hok hiển thị được tin nhắn thì phải
bác vutaikt ơi vh bản này luôn đi bác 😁
lemanh26
ĐẠI BÀNG
11 năm
mình đã cài slide unlock v6.0.2 cho
nokia500 (đã up belle) nhưng không biết
tại sao khi mở máy thì máy rung, không
sáng màn hình, bấm thử các phím trên
máy cũng chỉ rung thôi. Anh em nào
biết thì xin giup mình. thanks
em bị lỗi khi cài xong thì không thấy màn hình sáng gì cả.chỉ thấy chớp chớp thôi.ấn vào phím cứng nào củng chẳng thấy được,đanh tắt nguồn bật lại. em nghĩ chắc là nó bị xung đột với cái khóa màn hình của máy.nhưng mà không biết tắt cái mặc định này.ai biết cách khắc phục chỉ em với
Chaukevin
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cái này trên N8 chạy ngon chỉ có điều mặc dù để Auto on nhưng nó vẫn ko tự khởi chạy cùng máy được.
cái này có cài trên e6 da lên belle không các bác

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019