Đơn giản => làm ngay - không cần lời hay => mê say Mo-Bis

tinh_vi_so_ti
11/6/2012 3:42Phản hồi: 38
Đơn giản => làm ngay - không cần lời hay => mê say Mo-Bis
Người dùng giờ bận, không có nhiều thời gian đọc tài liệu dài, nhiều thuật ngữ phức tạp, hướng dẫn ngắn gọn nhất mà đầy đủ thông tin nhất sẽ thành công. 😁 :D :D

Không cần nhiều lời văn vẻ, xem là hiểu, hiểu là dùng, đã dùng thì tiếp tục khai thác và yêu thích...

Chúc các bạn tiếp tục gắn bó với BB và Mobi!

38 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cuccu1
ĐẠI BÀNG
12 năm
=)) cứ nhiều gái xinh là thích :p
He he he, cám ơn bác, tại mọi việc nó đơn giản quá rồi, mình cứ đơn giản mà phang, cho đội ngũ chân dài xinh xinh thu hút hơn viết nhiều, ke ke k
Các ông cứ máu gái như mình nhưng mà công nhận dùng BIS giờ đơn giản thật, nhắn tin vèo phát là xong luôn
hiepeas
ĐẠI BÀNG
12 năm
gái xinh thì ai chả máu hả bác, có time thì mời bạn và mọi người qua ném gạch bài theo phong cách rage comic hài hước của mình nhé, anh em view nhiều mà kiệm lời quá😃 http://www.tinhte.vn/threads/1316471/
OK, đơn giản sẽ qua ủng hộ, thông tin dùng BIS nhiều người biết quá rùi mà.
Có dùng vẫn hơn mà, tiền thì cũng có hết bao nhiêu đâu, vài cốc cà phê hay trà chanh chém gió mà dùng thì yên tâm
Mong ước được dùng dịch vụ này lâu rồi mà vẫn ngại giá cao 😁
He he, anh em ai cũng thích được giảm giá BIS nữa nhỉ 😁
Giá mà được dùng thử xem tiện ích nó thế nào nhỉ? 😁 Có đang đồng tiền bát gạo không?
Thích thì nhích chứ sao phải lăn tăn con trăn làm gì
dx82
TÍCH CỰC
12 năm

Cái này vừa phải mất tiền mà tiện ích chả có gì nổi trội, ứng dụng, games nghèo nàn, so sánh thế quái nào về đẳng cấp với các tiện ích free của các OS khác như iOS, Andriod, WP7...
haphu
ĐẠI BÀNG
11 năm
@dx82 ông này chưa dùng qua BIS chắc rồi nên ko hiểu cái lợi của BIS nó ntn đâu 😁 cái IP với SS kia bác ko đăng ký 3G thì nó có vào web hay FB chát chít các kiểu đc ko ạ. Mà chả nhẽ 3G free , còn cái đẳng cấp với tiện ích free của OS khác với iOS khác ấy ạ , ngoài cái call free của Viber ,whatapp, Skype còn có tý mùi, nhưng rồi thì nhà mạng nó cũng chả tha cho bác đâu , rồi cũng chặn hết thôi ấy mà . Nhưng thôi cái này mình phải nói mua cái IP với SS mà ko có tiền trả mấy cuộc gọi thì haizzz...
dx82
TÍCH CỰC
11 năm
@haphu Cái đẳng cấp của bạn nó đang chết dấm chết dúi đấy, thực tế nó chứng minh chứ chả phải mình bịa ra :D Mà bis của bạn nó cũng chả free đâu, khác j mình xài 3G chưa nói tới wifi thì nhan nhản. Có vào web, xài các ứng dụng xã hội bằng các máy màn hình cảm ứng mới thấy BB còn kém nhiều lắm, thời đại của BB cũng như của Bis với Bes đã qua rồi, bây giờ chỉ hy vọng BB10 sẽ tạo được đột phá không thì lại phải tiễn anh BB đi theo chân anh Palm thôi 😔
Không gì đơn giản như BIS cho anh em nhà Bờ lách Be ri nào
leminh378
ĐẠI BÀNG
12 năm
bài hay quá, qua nhà mình xem thử với nhé http://www.tinhte.vn/threads/1310749/ mình rất cám ơn bạn 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019