[Một dự án theme]

tuyetkiem.cntt
15/6/2012 18:57Phản hồi: 121
[Một dự án theme]
Demo:​
#1​

Cập nhật ý tưởng mới:

121 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

đóg góp ntn bạn😁
Bạn sắp.trở thành nhà xuất bản theme rồi VOTE:p
Hay quá​
Ủng hộ bạn 😃​
Mà khi nào có thời gian design cho mình 1 bộ icons kiểu này tuyetkiem nhé. Làm thành màu trắng hết thì tốt hihihi​
Thanks​
À, mình muốn 1 bộ icons như này, màu trắng​
@thanmanh cái này nhìn cũng được đấy chứ nhỉ 😁
thank bạn...! 1mình làm theme vất vả đấy tuyetkiem.cntt ah
Update thêm preview
@tuyetkiem.cntt bac co theme bản số #4 ko cho mình link theme đó với đc ko mình kết nó quá
em thấy icon ko đẹp 😁 nút back trong hình cũng thô wá , chúc bác thành công với dự án của mình :D
p/s : sao bác ko thử làm nó mịn và bóng hơn ?
kekoyeu
ĐẠI BÀNG
12 năm
Sao ko lấy icon của itheme 2 ấy bạn, đẹp nổi và rất tinh tế!
( mik cũng hok thick hình tròn lắm , mod đc thành hình vuông thì đẹp 😃 đây là ý kiến của mik . hì
màu nhạt nhạt vậy là đc rùi 😁
hy vọng được download thema đẹp không biết gì lên không đóng góp ý kiến , miễn là chủ topic có nhiều thema đẹp share là anh em xúc hết 😁
Bác tuytkiem có cái them nào trong suốt, nhưng hiện rõ chữ ở icon, bàn phím rõ ràng ko bác, e tìm mà chưa ưng đc cái nào 😁
Mình có chút "ý kiến": Màu sắc icon nên sậm hơn tí nữa; viền Icon có vẻ chưa mịn và chưa sắc lắm.
quá tuyệt
Update Preview,
@0979508188, kekoyeu, lllnedlll102 và các bạn khác: Xin đừng trích dẫn cả ảnh.
kekoyeu
ĐẠI BÀNG
12 năm
@tuyetkiem.cntt Em xoá ảnh rồi sáng trích ảnh lấy ví dụ thôi sr anh! màu sắc như kia là đẹp rồi anh ạ đừng để đậm nó sẽ bị tối, cái icon của ithemes 2 khác biệt với cái icon của iOS Style By Pizero Belle chỉ ở mỗi độ đậm nhạt và cái hình nền cũng thế nên nhìn cái iOS Style By Pizero Belle sáng sủa hơn bao nhiêu 😃 e nghĩ icon như trên là chuẩn và nếu bác càng làm đc nhiều icon thì càng perfect ạ, còn về tròn vuông e vẫn thích tròn nhìn mềm mại! 😃
@tuyetkiem.cntt 😁 cái thame đấy đẹp lên trích dẫn cả ảnh lên hỏi xem ai nhìn biết tên gì để download cái mà :D
@tuyetkiem.cntt Ko trích ảnh mà vẩn lên báo đây😁
@lllnedlll102 :D chắc là nhầm nhọt sang trồng trọt :D
@0979508188 Mình về nhà chém thôi,ko loãg topic của bác ấy:D
mình thấy cái icon dạng 7 màu trông sặc sỡ là đẹp , và themes trong suốt nhưng chỉ trong ở 1 số chỗ tránh tình trạng khó nhìn
Vậy sao gọi là độc quyền thiết kế nữa.
Uh. Màu sắc có lẽ sẽ colorfull, đậm hơn, nhưng vẫn béo vậy.
Nó có thể bóng hơn, nhưng màu sắc sẽ bớt đi. Còn mịn thì cực mịn rồi. Vector mà. Chẳng qua ảnh preview dạng pixel.
Không biết có nên thương mại nó không nhỉ :D hay free?

Icon mình đã làm hàng loạt rồi. Giờ đổi lại sẽ phải làm lại từ đầu ư?
Nút back demo thôi. Không phải là ý đồ của mình.
@tuyetkiem.cntt Mình cũng thích icon vuông hơn, bác có thể thiết kế thêm một bộ icon vuông nữa thì tuyệt, làm 2 bản 1 bản icon tròn, 1 bản icon vuông
bambiba
TÍCH CỰC
12 năm
có cái Icon kiểu này bác ạ [​IMG]

bác xem nó thế nào
cái file themes đây http://www.mediafire.com/?d8qdf4460gqfj14
unbroken
ĐẠI BÀNG
12 năm
@bambiba icon này mình k thích . icon tròn giống phong cách belle của bác tuyetkiem là ngon rùi.màu hơi bị nhạt chút thôi , ah khi bác làm bàn phím số gọi điện đừng cho trong suốt quá nhé, khó nhìn ,mấy theme trước mình thấy thế
Không biết có nên thương mại nó không nhỉ 😁 hay free?

Công sức mình bỏ ra với lại là "bản quyền" nữa chứ, mình ủng hộ bạn. Nhưng để ae tinh te test dùm bạn trước khi thương mại nó nhé. Hihi.
bambiba
TÍCH CỰC
12 năm
xong thì bác có thể Up lên Ovistore rồi bán với giá vừa tầm nhắn tin thôi . 15k, 10k, 5k... tuỳ vào cái themes đó đẹp hay không. Chư bác tuyetkiem.cntt không nên share free bác ạ, chỉnh lại tâm lý dùng hàng miễn phí của người Việt Nam ta 😁. Mà bác cứ làm đi, có chỗ nào hay hay thì rì víu cho ae nha 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019