DV8 Creations GPS Info Qt v1.04(8) S60v5 S^3 Anna Belle Signed

s0ckb0ycb
19/6/2012 15:40Phản hồi: 68
DV8 Creations GPS Info Qt v1.04(8) S60v5 S^3 Anna Belle Signed
Một ứng dụng Qt đơn giản hiển thị thông tin GPS. Sau khi tín hiệu được tìm thấy, nó cho thấy vị trí hiện tại của bạn Cùng với hiển thị cường độ tín hiệu có một tùy chọn để lập bản đồ vị trí của bạn thông qua Nokia map, có chủ đề tối và ánh sáng để bạn lựa chọn
yêu cầu Qt 4.7.4 trở lên
68 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tuyetlientu Diepdanh Cum ga NOKIA_ovi babyboy_korea onggia179 honda67mongcai Dinh van Truong thanhdan103 duc.1992 lllnedlll102 anh_tran_pro anhlavip_ht MrAnhxtanh joseph28 đi hóng gió nào
ae ta cứ phải chuyển nhà liên tục mệt nhỉ hay làm cái topic để chém liên tục rồi làm 1 danh sách ai có app cứ post trong đó rồi lấy danh sách triệu tập mọi người về down😁 ae nào vẫn chưa có tên trên danh sách thì đề nghị lên tiếng để mình thêm vào lần sau có gì hay các ae copy paste để tập hợp cho đủ:D
@lllnedlll102 chọn ông nào có hoa tay tạo cho đẹp + dẫn link đến app cho chuẩn còn cạnh tranh với topic vutai babyboy_korea chẳng hạn thấy topic film của ông đó thiết kế đẹp lắm😁

mình muốn tạo chủ yếu để sắp xếp app cho có gì đào mộ tiện hơn + tạo hang ổ cho ae chém gió đỡ phải du canh du cư như quân mông ở trên cổ:D
@s0ckb0ycb Cái ôg 3bi h lẵn đâu mất tiu ý nhì😕
@s0ckb0ycb Ái già..Trần mỗ bận ngủ nên về nhà hơi trễ..Thật là có lỗi có lỗi..
Có làm nhà làm cửa giề thì nhớ chọn ngày giờ hẳn hoi, phong thuỷ cho hợp lí nhé, không thì đến lúc @s3xyboycb về lại sập nhà thì khổ..thế dé..:p
Post by NOKIA E71
Used Tinhte.vn
@s0ckb0ycb Định lập quân đi đánh tàu hay sao mà gọi nhau chi mô mà đông rứa vậy các đại ka? :D Hay đi xây lăng tẩm zậy?
quân ta đẽ có mặt đủ chưa nhỉ?😁
Có rùi mà
Bận comment quá chưa kịp cài, để tôi thử xem sao 😁
Mình dùng Nokia maps là đã có đủ cả rồi, những phần mềm dạng này góp sức rất tích cực vào việc làm nặng máy, tôi nghĩ vậy, chẳng biết có đúng không :eek:😁:D Vì suốt ngày chúng nó cứ load ... load.... rồi lại load... chán :p
thử phát nào!!!!
bóc tem zin nó nào????
đề nghị tư lệnh chiến trường s0ckb0ycb ghi tên joseph28nhs9 vào danh sách quân ta,để tránh trường hợp quân mình bắn quân ta 😁
@tuyetlientu mình ₫ào ngũ rồi :D thấy cảnh chiến truòngl là run người rồi 😔
@nhs9 ko vấn đề gì,:p,vì mình cũng hay trốn việc đi...mà:D
danh sách phải có đồng ý của người được gọi mới thêm vì 1 số người không muốn :p
đã thêm:D
mình chỉ làm danh sách ae vui vui thích hóng gió + có gì hot để gọi nhau cho dễ thôi tư lệnh không giám nhận:D
kỳ này cho s0ckb0ycb làm tư lệnh quân khu,ae có đồng ý ko nào,riêng mình thì bầu 2 phiếu(của mình và "mimi" )😁
@tuyetlientu e 1phiếu nữa
@tuyetlientu tuần nữa là s3xy tái xuất giang hồ rồi:D
bảo mimi nhà ông lập acc riêng lên đây ra mắt ae hay ông post vào ảnh cho ae chiêm ngưỡng sắc đẹp nghiêng nước nghiêng thùng của mimi xem nào:D ae cũng quen s0ck rồi hay dùng luôn nhỉ không tên lính thủy gọi sextoy ức chế quá+ giờ ăn mặc nghiêm chỉnh không sexy nữa rồi:D
@s0ckb0ycb mình cũng lập nick roài,nhưng ẽm ko chịu vào =nick đó:p cứ thích vô nick tuyetlientu này thui,còn hình thì xin tha cho mình ẽm hok cho post,nhưng để ít bữa nữa,mình dấu ẽm post cho sẽ bít mặt:D
chờ đợi sexy trở lại!!! 😁
báo cáo tư lệnh nhs9 đào ngũ rồi. Tư lệnh có cần điều tất cả tổng lực đi bắt bác ấy về xử tội không??? Over!
@lllnedlll102 mình chép song, cài đặt ngon lành, khởi động lại máy, và kết quả là... Như chưa hề có cuộc chia ly, ... Nản vãi...
@Dinh van Truong Để tui thử cái coi:p
@lllnedlll102 Chả đc h lại pãi xóa nản😔
@Dinh van Truong Xoá cái joglog.sis đi nếu đã lên fp1,còn nếu vẫn chưa lên fp1 thì ko phải xóa nữa và đọc hd ở đây nè:p,cuối bài 1 trang 1 nhá
http://www.tinhte.vn/threads/1173556/
Chỉ vì ko đọc kỹ nên pải flash lại máy😔vì đã lên fp1 nên ko cần càj joglog.sis nữa:(
H ko thay đc widget😕nhưng có vọc thì mới bít vì sao lại thế và vì sao lợi hại thế😁
Mấy cái apps dạo này anh em chẳng cho ý kiến gì cả vậy, toàn bom vói gạch và tên lửa ... :eek:
@Dinh van Truong không ý kiến tức là ngon +ae hiểu hết rồi ae ta pro quá tự hào ghê😁 ai chém cứ chém nếu có ý kiến vẫn trả lời bình thường đó thôi:p
bye ae nha,mình đi N G Ủ sớm đây,sáng mai lại fải cày nữa rùi😁,mai gặp lại sau nhe,ae ngủ ngon:p
@tuyetlientu GIÓ ĐÃ TẮT MÀ GẠCH VẪN LIỆN!!!! :D
Cuối cùng cũng like hết😁
H thì lòi cả mắt mỏi cả tay:D
Được thế đã ngon ... 😁
@Dinh van Truong Có ko ngon ae ta chém vs ném gạch cho thành ngon:D
tổng chào cả nhà e N G Ũ đây, lấy sức coi Eoro with chém gió vơí cả nhà
chào cả nhà buổi sáng

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM