eZSpot Premium Wi-Fi Hotspot Việt hóa-Phần mềm biến ĐT thành trạm phát wifi full Ovi

domanh80
20/6/2012 14:23Phản hồi: 71

Chia sẻ kết nối Internet 3G của bạn với các thiết bị WLAN một cách dễ dàng và an toàn. eZSpot tạo ra một điểm truy cập Wi-Fi mà bạn có thể kết nối máy tính xách tay, netbook của bạn hoặc điện thoại khác và sử dụng kết nối Internet của điện thoại của bạn. Chỉ một cú nhấp chuột là cần thiết để tạo ra các điểm nóng. Kiểm soát chi phí chuyển giao dữ liệu một cách dễ dàng bằng cách cho phép thông báo. Kiểm soát các hoạt động hotspot bằng cách cho phép đưa widget ra màn hình chủ.
Update thêm bản việt hóa cho a e:đang fix lại bản VI
71 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Và vẫn là mình mở hàng
@lllnedlll102 Ma xó đây mà.Bạn test xem có chạy trên máy bạn ko nhé.
@domanh80 Ok để e thử bác😁
NCMINHHD
ĐẠI BÀNG
12 năm
Việt hóa đi bạn domanh80
@NCMINHHD Nếu ổn định mình sẽ làm.
@domanh80 Chạy ngon bác nhé😁
@NCMINHHD Đã có bản việt hóa rồi a e, TT chán quá ko đính kèm đc a e down qua media nha.
@domanh80 lick việt huá đâu bạn
có phần mềm nào phát wifi mà đặt mật khẩu không bạn. cho mình xin với thaks
@changnhoc123 Cái này đặt pas ngon bạn ah.
K biết có ngon hơn của bác tài k nhỉ?Thanks!Để test pát đã!
@tuchantinh có ngon hơn cái joiku spot ko các bạn
ko dùng được cho 603 😔
@honda67mongcai Nó có báo gì ko bạn. Bọn viết phần mềm bán mà ko hỗ trợ hết các máy belle thì ô nhóm trưởng hơi bị.......!
Test xem có nóng phone bằng Joiku Spot không nào ? Thank you nha !
không xài được cho c7 cứ báo hãy khởi động lại dt sau khi cài đặt là sao hả bác . Nhưng mình đã làm theo hướng dẫn nhưng không được
@dungq5 Khi cài xong bạn phải khởi động lại DT thì mới dùng đc nha.
@dungq5 khởi động lại máy là dk màk
nhưng mình đã làm rồi mà kg được
@dungq5 Bạn cài bản TA xem báo ntn nhé.Nhớ bật wifi DT lên nha.
@dungq5 Mình dùng C-7 nè. Cài xong khởi động lại điện thoại, rồi bật wifi, sau đó chạy ứng dụng , chọn ON , là ok ! (bản ANH & VIệt đều chạy tốt)
chan nhi 701 tra dc gi ca
khoi dong lai roi , thao ca pin roi , vay ma no van bao " khoi dong lai dien thoai sau khi cai dat "
@Thiennhanxkxk Bạn dùng tạm bản TA nhé. Bản TV mình VI đang bị lỗi. Chờ fix ổn định mình sẽ post lại. Các bạn thông cảm nha.
E71 bó cánh rồi 😁 ko cài đc(máy đã hack)
ặc ặc ặc khởi động rồi mà nó cứ báo please reboot phone ...... Instartler gì đó hix
cài đc rồi .... Phù !!!! Mà chủ thớt và các pro cho e hỏi cái ezpot nay với cái joiku thì caqi nào hơn nhỉ
@cutatasoa750 Giống nhau cả thôi😁
@cutatasoa750 Bạn test rồi cảm nhận chứ cái đó theo sở thích và ý kiến cá nhân mà.Theo mình bản này nhẹ mà đưa đc widget ra HS nên hay hơn.
@lllnedlll102 bản này hay hơn lão ned ơi!
Hoainam.
TÍCH CỰC
12 năm
Sao mình cài rồi,reboot rồi mà khi kick vào nút on thì nó bắt kết nối mạng,ấn ok hết thì lại báo không thể kết nối trong khi đt lướt web ầm ầm.làm sao đây?
@Hoainam. Bật wifi lên nưã bạn à:p
Hoainam.
TÍCH CỰC
12 năm
@lllnedlll102 thank nhiều.đã thành công
@Hoainam. Đúng òy!càn phải bật mạng 2G or 3G và cả Wifi pm mới chạy được!😃
hix đưa cái widget ra homescreen mà ko bật tắt nhanh đc chứ lại còn chiếm chỗ nhiều hix , vậy nên mình chỉ để 1 cái icon nhỏ cho nó gọn
Cái này nó có widget,tiện hơn Joiku spot và nó còn tự khởi động theo máy!có vẻ hơi bất tiện!Sẽ làm máy khởi động lâu!tốn ram!Có nhều cài đặt tùy chỉnh nhưng dốt Tiếng em nên chưa test hết!😁
Cái này khởi động lên hoàn tất rồi nhưng laptop không nhận được bác Mạnh à. Dùng Joikusport thì laptop nhận được ngay. Nhưng dù sao cũng Thank bác đã tìm nhiều phần mềm mới cho anh em test.
@dangquangvinhvn Mình đang duyệt web bằng phần mềm đó để trả lời bạn đây.
TƯỞNG TRƯỜNG HỢP KO CÓ WIFI DÙNG CÁI NÀY NHƯ 1 CÁI Usb 3G,AI NGỜ VẪN PHẢI BẬT WIFI,CÓ MẠNG 3 RÙI SAO NÓ VẪN BẮT BẬT WIFI AH?
@thaiduytam Bật wifi lên để còn phát cho thiết bị khác chứ bật lên thì mới hđ chứ ko phải bật wifi lên để bắt wifi
@lllnedlll102 TƯỞNG TÁC DỤNG NHƯ usb 3G,CHỨ GIỜ VÀO RỪNG GÚ KO CÓ WIFI CHỈ CÓ CÁI ĐT CÓ 3G VỚI LAPTOP,MÚN PHÁT 3G LÀM WIFI CHO LAPTOP THÌ KO ĐƯỢC AH!ĐUỐI!
@thaiduytam Đọc kỹ cm thì hiểu thôi bạn"ko phải bật lên để bắt wifi" mà bật lên để "phát wifi cho cái laptop" ở trong rừng rú!Bật wifi+3g thì apps mới hđ😕
Tớ cài bản gốc chạy rất ngon mà. Đặt đước mật khẩu ở 2 chế độ 64 bít và 128 bít thật tuyệt vời. Khỏi bị lo xài chùa
@changnhoc123 Cài cái này đơn giản và dễ sử dụng, chứ mình test cái Joikuspot 2012Edition nó báo thiếu API gì đó chỉ khởj động đc lần đầu lên ko share nữa.
@domanh80 CÁI joiku 2012 CÓ LÂU RỒI CÀI VÀO KO NGON NHƯ BẢN CỦA VUTAI^^

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019