LanternSoft Extra Buttons v1.4 Việt Nam Retailer by vutaikt- 4 ô fím tắt hót [20/6/2012]

vutaikt
20/6/2012 16:12Phản hồi: 19
LanternSoft Extra Buttons v1.4 Việt Nam Retailer by vutaikt- 4 ô fím tắt hót [20/6/2012]
LanternSoft Extra Buttons v1.4.0 English Ft. Việt Nam& Russian Unsigned Retailer by vutaikt [20/6/2012]

LanternSoft Extra Buttons là một ứng dụng rất tuyệt cho người sử dụng Nokia Belle. Với ứng dụng này bạn có thể thêm được 4 ô phím tắt để chứa 4 tính năng trên thanh Bar công cụ.
Bạn có thể thêm 1 số tính năng như là khóa máy 1 click, restart máy, chỉnh độ sáng màn hình, xem ứng dụng đang mở hoặc bật/tắt chế độ tiết kiệm Pin.
Chương trình hoạt động tốt ở cả hai chế độ màn hình ngang và dọc, và cũng có tính năng tự động chạy khi điện thoại khởi động.

Có gì hót ở v1.4 này nhỉ:

1. Thêm chế độ chọn 4 ô phím tắt khác nhau ở màn hình ngang và dọc.
2. Chế độ chỉnh độ sáng màn hình còn 75%.
3. Chế độ tự khởi động đã dc sửa lại, chạy. Ngon.
4. Fix lại hiển thị phiên bản là v1.4 trong giới thiệu.

Việt hóa bởi vutaikt. Ngôn ngữ chương trình thay đổi theo ngôn ngữ máy.

Tham khảo phần mềm khác có nhiều tính năng hơn ở đây...
19 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nhanh qúa bác😁
Cái đó e đang dùng:p
http://www.tinhte.vn/threads/1316064/
@lllnedlll102 Cái đó fixed các nút, bản này cho phép tùy biến các nút riêng cho 2 chế độ màn hình ngang và dọc riêng biệt nhau
Hjhj 2 cái đều có cái hay riêng . Anh vutaikt xài app nào thế.
six people
Baby la nguoi thu 7, hjhj!
cái này không biết còn bị lỗi bàn phím ảo không download rồi test đã thanks chủ topic 😁
Cảm ơn bạn đã chia sẻ cho anh em.
Quá hót luôn Bác Tài úi😁
😃hay wa,thank chu thot nha
Hehe hwa đang xài thì báo có update nên xài "in cờ lít lun"...Keke
xin chân thành cám ơn bác Vutaikt! chúc bác luôn mạnh khỏe và tiếp tục thành công trên nhiều lĩnh vực hơn nữa!
cái này với cái button 1.4 bữa up co gì khac nhau ko vay?
cái này với cái button 1.4 bữa up co gì khac nhau ko vay? cái nào tốt hơn
quang9326
TÍCH CỰC
12 năm
Chuẫn bị rước 808. mà k bjk là có file hack chưa pà kon !^^
Chủ thớt ơi, sao mình cài đặt rồi nhưng ở chế độ màn hình để đứng thì ko thấy hiện 4 phím tắt như lời giới thiệu nhỉ, mà chỉ màn hình nằm ngang mới thấy hiện 4 phím tắt, còn màn hình đứng làm sao có thể xuất hiện 4 phím tắt đây, mình cài nhiều phiên bản rồi nhưng ko thấy bản nào có 4 phím tắt gì cả ở màn hình đứng ấy....ai biết chỉ với....
cám ơn bác vutaikt nha
sao minh ấn vào phím quay số mà ko đc nhỉ có ai biết ko chỉ mình với

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019