xóa dùm em

tijek132
21/6/2012 8:39Phản hồi: 21
xóa dùm em
21 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

do cái đế
có gì đâu
đọc thấy dòng chũ: nguồn: "mương14" là thấy ko muốn tin :rolleyes:
tijek132
ĐẠI BÀNG
12 năm
@jamesdat chuẩn là đc!
Thương trường là chiến trường, liệu đây có phải là chiêu bài các nhà kinh doanh tạo ra không ?
nếu mà chạm cháy đến thế này thì phần pin cũng phải cháy theo
Cái này là do đế xạc tiếp xúc không tốt rồi.

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
Vãi mương 14, mương không hiểu cả từ phát nổ nghĩa là gì😆 Thế mà cũng chém vào cho được
giật tít dữ quá, lao vô đọc hóa ra là bị chập điện thôi chứ NỔ đâu mà nổ. đúng là mương 14😆 cái này nhìn biết ngay do cái đế sạc. có thể là quá tải dẫn đến cháy hoặc chân cắm không tốt bị chập mạch.
Hics nguy hiểm quá chạy lẹ

Sent from my Galaxy Nexus using Tinhte.vn
hehe..kiểu này đi xe bỏ trong ba lô à ;))....mà để trong đùi nổ phát ko biết có bị dị tật ko ???hoho
@Swing_Love1004 áp lực không khí phát ra cùng lắm là cong trym thôi bác ơi😆
tijek132
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Swing_Love1004 ko có dị vật! vì ko để lại dấu vết!
so fantastic
cubi92008
TÍCH CỰC
12 năm
hiện tại mình chưa có ý kiến nào cả ko biết có đáng tin ko hic hic. Nhưng có lẽ do move rùi dẫn đến chập cháy...
midouban87
ĐẠI BÀNG
12 năm
không thấy nó bỏ cục pin ra để coi made in ở đâu nhỉ. nếu mà made in viet nam là khối bác tối nay suy nghĩ bạc tóc, he he
cubi92008
TÍCH CỰC
12 năm
lo j nhiều khi là bài làm ăn đó mà
cr9i
TÍCH CỰC
12 năm
Bỏ má, bật 3g lên cầm cứ tưởng thằng nào dúi hòn than vào lòng bàn tay, kiều này các bác nhà ta nghe s3 đeo thêm cái bình xịt cứu hoả sau lưng cho nó an toàn
tijek132
ĐẠI BÀNG
12 năm
@cr9i bây giờ người ta toàn quan tâm đến tốc độ, kiểu dáng, công nghệ, mình thấy ai để ý đến nó chạy có nóng hay ko?
kiểu này chắc thể nào cũng có ngày hoả hoạn vì xì- mát phôn!
Vụ này có thật đấy, hqua đọc trên GSM Arena

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
cháy phần tiếp xúc mà ko cháy pin -> ko phải do đt , mương 14 toàn tin gà tin ngỗng -> ko pik tin nổi ko , cũng có thể là chiêu bài của apple ( cái này thì đoán thôi)😁
nguồn điện vào cái điện thoại bao nhiêu mà mấy ông phát ngôn tiếp xúc kém nên bị chập điện ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019