Giúp mình Root máy Mobistar touch S01

sonhiep
22/6/2012 0:1Phản hồi: 365
365 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Diễn đàn mbs ổ đâu?cho mình biết đi.cái ốp lưng ra thì mua ở đâu?nãn cái kiểu ra đt mà không tính toán kỹ nhu cầu của kh ta.mất điểm trong kh rùi.

Sent from my Mobiistar Touch S01 using Tinhte.vn
vanbut
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bực bội nói vậy thôi,chứ đang dùng mobistar mà,có gì xin lỗi bạn nhe!
@vanbut Huynh đệ thì không cần xin lỗi. Bạn đâu có làm gì có lỗi với tôi. Chỉ là anh em mình mê mẩn mấy trò công nghệ thì mày mò tí. Nhưng cần sự khách quan để các anh em khác nhìn vấn đề đúng. Mobistar ơi, ra lẹ lẹ dùm cái root đi, mấy cái case nữa, lâu quá rồi nhé!
đúng là mobistar còn non kinh nghiệm về mặt chăm sóc khách hàng,nhưng mà do mới bắt đầu với smartphone nên thua Q cũng phải.đợi thêm 1 thời gian xem sao,em cũng chán cái cảnh chờ đợi này nhưng mà chả biết làm gì ^^!.mấy anh bớt nóng + kiên nhẫn xíu ^^!
thienhoa3
ĐẠI BÀNG
12 năm
Q s11 có gì hơn đâu,chip yếu hơn s01,ram yếu,không 3g,có chăng là mức giá quá hot nên người mua không quan tâm đến mấy vấn đề kia,em s01 nếu mức giá tầm 2t2-2t3 bảo đảm các fan q mobile xoắn lên vì em nó
Mình nghĩ việc root ko được là do baseband của mobiistar ko cho phép xâm nhập vào hệ thống. Nếu thử baseband khác. Ví dụ của Trung Quốc. Thì việc root đc là 100%. Đây có thể là lỗi do bộ phận kỹ thuật mobiistar 😃
mấy anh biết cách để cài hdh android cho điện thoại vừa mới rap(tự rap) k?anh của em rap đc cái dtdd mà k biết cách cài hdh vãi đạn ^^!
cả nhà ơi, có tin mừng nè ROOTTTTTTTTTTTTTTTT
Cái này là do mấy bạn kỹ thuật ở Mobistar làm đó.
http://www.trainghiemsmartphone.vn/forum/viewtopic.php?f=32&t=34&sid=ef0a7b91389992da75153842a243b8cf
Anh em vào thừ nha. Cám ơn Mobistar...hehe. thử liền đây.
Haha...sau khi mình ý kiến lên MBS thì cúi cùng cũng đã có rom root.
Bác nào thử bản rom root ùi thì cho ý kiến với nhé...giờ mắc đi học không nghịch đc ùi.
wakhoma
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chờ đợi đến bây giờ mới có, nhưng dù sao cũng rất cám ơn vì MBS đã lắng nghe và bây giờ mới hiểu. Thanks
sonhiep
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tin vui rồi, bác nào up ok rồi cho ý kiến nha, hướng dẫn anh em backup rom gốc rồi up nha, không lỡ dỏm thì nguy to.

Sent from my EVO 4G PLUS using Tinhte.vn
ngon rồi đấy. gôm lúa thôy
bên mbs đã có room mới có root rùi kìa bà kon.tren fb va dien dan cua mbs
cho e địa chi~ dd mbs đê bác
vanbut
ĐẠI BÀNG
12 năm
Vẫn xài recovery cũ được ko các bác,cái của bác letuan ay,hay phải gỡ nó ra,trong cái recovery đó đâu thấy chữ update đâu.
mấy anh đọc kỹ,có gì xảy ra thì mbs k chịu trách nhiệm bảo hành.vãi đạn cho mbs,dù sao cũng đỡ hơn k có,để e làm chuột bạch rồi báo cho mấy anh biết ^^!
Bản ROM mới này free bộ nhớ trong là bao nhiêu các bác ơi 😁
@chienbinhTECA từ từ đi anh,đang up rom mới còn hơi lu bu ,thử 2 lần rồi k đc.vào update zip from sd card nó chạy rẹt rẹt rồi k vào đc.có thể up cwm rồi up đc k vậy mấy anh?
k có vụ đó đâu hé hé,em backup rom trước rồi.hơn nữa là k vào đc updat zip nên vẫn chưa update cái rom cũn đó ^^!,k sớm vậy đâu bấy bi ^^!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019