Fifa 12 v1.3.96 & FiFa 12 v1.6.01 ( SamSung Apps )

sangbmt
25/6/2012 12:43Phản hồi: 280
Fifa 12 v1.3.96 & FiFa 12 v1.6.01 ( SamSung Apps )
Chào các bạn, vì TOPIC của bạn banchat9x không được rõ ràng lắm nên mình lập TOPIC này để hướng dẫn cụ thể hơn cho những bạn chưa chơi được game này.Mình rất mê game thể thao vì vậy game FIFA 12 này là một trong những Game mình rất thích.Nhưng những phiên bản trước mình cài vào không thể nào chơi được ( Lỗi treo máy ở trận thứ 2 khi xài room stock 2.3.6, rồi đến lỗi sân cỏ khi lên ICS 4.0.3 )Mà máy mình lại chưa ROOT và không thể cài Chainfire3D,nên đành bó tay.Bữa nay mình mới tìm được bản FIFA 12 mới nhất, mới Update hôm 22/06 của EA nên mình tạo TOPIC này chia sẽ cho những anh em chưa chơi được game này.

Đối với bản v1.3.96 đầu tiên các bạn DOWNLOAD 2 file APK ở link này: http://www.mediafire.com/?2xwcf81hfkf6dok

Data các bạn DOWNLOAD qua wifi nhé

Còn đây là các bước cài đặt bản 1.3.96 :

1.Cài đặt APK Online trước - down Data qua WIFI ( nếu DOWN data của mình rồi thì thôi )
2.Chạy Game một lần rồi thoát ra
3.Cài đặt bản APK Offline vào ( máy sẽ báo cài đè lên bản Online )
4.Tắt mạng Internet đi nhé
5.Vào game chơi thôi :p
P/s: Các bạn nên Down Data qua WIFI thì sẽ tương thích với máy của các bạn hơn nhé 😃
Nguồn :GamesTouch.net
Lưu ý : Bản Online khi down data về vẫn chơi được,nhưng phải mở mạng Internet.Nếu các bạn muốn chơi Offline thì làm tiếp các bước 2 đến 5 nhé.Bản Offline thì phải tắt Internet mới vào được nhé.Bản FIFA 12 v1.3.96 này không thay đổi nhiều và chưa có Manager Mode,nhưng fix lỗi Âm thanh và hình ảnh một chút.
Mình đã chơi được trên máy S2 I9100G của mình - Máy chưa root , xài room ICS 4.0.3 chính hãng.Bạn nào xài S2 I9100G giống mình thì cứ down về chiến đi nhé 😁
Các bạn để chế độ Camera Tele chơi sẽ mượt mà hơn và bớt bị giật , nếu Camera zoom gần quá thì vào GameSetting chỉnh Camera Zoom xuống tí cho vừa mắt.

Cập Nhật File APK bản 1.6.01 trên SamSung Apps : http://www.mediafire.com/?jlxl4rqxt174s2p

DOWNLOAD Apk 1.6.01 rồi data DOWNLOAD qua wifi

Quảng cáo

Share thêm một game Tenis cực hay cho ai chưa chơi 😃

Part 1:http://www.mediafire.com/?iovn6uolb0cx9q6
Part 2:http://www.mediafire.com/?xzi93sdsl2fdk4v
Download về dùng phần mềm File Splitter & Joiner để Join file lại.Giải nén ra sẽ có 1 file APK và 1 thư mục data - Data chép vào Sdcard/Aroind/obb/...
Và một số game mini ver mới nhất mà mình thường hay chơi - ai thích hoặc chưa có thì down nhé :D

Quảng cáo

1.Cut the Rope HD v1.13
Link:http://www.mediafire.com/?35kit7mvziwx2ze

2.Hambo v1.1.1
Link:http://www.mediafire.com/?9z8h8lqwunlw37y

3.Fruit Ninja HD v1.7.6
Link:http://www.mediafire.com/?3s5vrz2a8s5f9pa

Thêm Game
FaceFighter Gold 1.04 ( Down về chơi thử xem được không nhé :D )
Link: http://www.mediafire.com/?4er9wgtj6vavjsd
Ghét ai chụp hình đem vào đánh cho vui 😃

Nguồn apkvn.com
Chúc các bạn chơi game vui vẻ - Thấy hay thì Like cho mình nhé :D
280 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

1hoi1chai
TÍCH CỰC
12 năm
test phát. bệnh FF12 của S2 mình cũng y chang như bạn
@1hoi1chai nếu bạn dùng S2 thì chơi được đấy, bản này fix lỗi sân cỏ rồi.
@sangbmt anh o dau bmt vay
zesny95
TÍCH CỰC
12 năm
Nhanh nhanh bác ơi em xin cái data 😁 :D
😕😕😕 ai test được rồi - trên máy gì cho mình biết kết quả nhé
Đánh dấu phát

Sent from my SGH-I897 using Tapatalk 2
Bạn ơi data bản 1.3.96 và 1.3.97 nó khác nhau thì phải,lần trc mình down data bản 1.3.97,h cài 1.3.96 thì lại down data mới à ?
@galaxy572 Bạn đã down data v1.3.97 vẫn được.Bạn làm theo cách này ( Đọc kỹ và nhớ là xài ẠPK của mình nhé - APK của bạn banchat9x chỉ chơi ONLINE thôi )
1.Bạn vào Sdcard/Anroind/data...Bạn sẽ thấy file com.ea.game.fifa12_na đúng không hoặc là com.ea.game.fifa12_row ( nếu bạn đã cài bản APK Offline mà không chơi được ),còn nếu thấy cả 2 thư mục data thì bạn coi 1 trong 2 thư mục nào rỗng bạn xoá đi, để lại thư mục data có dung lượng 1.51gb thôi .Sau đó bạn đổi tên thư mục đó cho mình ( thêm abc gì tuỳ bạn miễn sao tên khác là được)
2.Sau đó bạn uninstall game FIFA 12 trên máy bạn đi ( vì bạn đổi tên thư mục data rồi nên bạn xoá game nó sẽ không mất file data )
3.Bạn DOWN 2 bản APK mình share ở trên về ( Link đâyhttp://www.mediafire.com/?2xwcf81hfkf6dok ), bạn mở internet lên, cài bản APK Online trước, cài đặt xong bạn chọn Done hoặc Xong ( đừng chọn Open hay Mở nhé )
4.Vào Sdcard/Aroind/data...đổi tên thư mục data lúc này thành com.ea.game.fifa12_row.Sau đó ra ngoài chạy game bình thường ( nhớ là bật Internet nhé )
5.Vào game xong thoát ra ngoài
6.Cài file APK Offline vào,máy sẽ báo bạn cài đè lên bản trước > OK cài đặt
7.Tắt INTERNET
8.Vào game chơi thôi....;)
Lưu ý: Nếu bạn đã cài chơi OFFLINE được rồi, thì khi bạn bật INTERNET lên sẽ không vào game được đâu nhé.chỉ khi tắt INTERNET bạn mới vào Game được thôi.Và các bạn để Camera ở chế độ Tele chơi game sẽ mượt hơn nhé.Nếu để chế độ Tele mà thấy Camera Zoom gần quá thì vào GameSetting chỉnh Camera zoom xuống cho vừa mắt là được.
@sangbmt Mình chơi đc off rồi,cám ơn bạn nhiều nhé 😁
tuanxy
ĐẠI BÀNG
11 năm
@sangbmt Bạn ơi cho mình xin file offline của fifa 2012 bản 1.3.98 nhé, thanks nhiều. bản trên mạng cài vào bị lỗi signature
rooneymd
ĐẠI BÀNG
12 năm
Xperia Play có chơi được bản này không nhỉ?
@rooneymd Bạn thử đi - bản này fix một số lỗi và fix lỗi trên ICS 4.0
1hoi1chai
TÍCH CỰC
12 năm
chừng nào có data up lên nhe. wifi cùi tải lâu vl
@1hoi1chai Đang upload được một nữa rồi, chắc chiều tối mới xong.
E VAO TRƠI ĐƯỢC RỒI.NHƯNG CÓ 1 CHÚT BẤT TIỆN A GIÚP EM NHÉ.KHI VÀO ĐẾN TRẬN ĐẤU ĐẾN PHẦN GIỚI THIỆU LÀ MÀN HÌNH NHÁY LIÊN TỤC LOẠN CẢ LÊN-EM ẤN NÚT HOME OUT RA,XONG VÀO LẠI TRƠI BT-LẦN NÀO VÀO CŨNG THẾ.EM TƯỞNG TỐI PHIÊN BẢN NÀY TỐI ƯU CHO 4.0.3 RỒI.E DUNG ACER A500
@phuongxo146 Data Download qua WIFI hả bạn.Bạn cài chơi bản Offline hay bản Online.Bạn thử đổi tên thư mục data đi - xoá game - xong cài lại game như 5 bước mình hướng dẫn ở trên ( mà nhớ làm bước 1 xong rồi chọn Xong hoặc Done rồi ra đổi tên thư mục data lại thành come.ea.game.fifa12_row rồi mới làm bước 2 nhé )
Nếu vẫn bị lỗi đó thì có lẽ máy bạn không tương thích với bản APK này của mình.
@sangbmt E DÙNG BÀN OFLINE DOWN DATA = WIFI.VÀO VẪN TRƠI BÌNH THƯỜNG.NHƯNG MÀN HÌNH LÚC VÀO PHẦN KHUNG ĐỘI HÌNH LÚC GIỚI THIỆU VÀO TRẬN ẤY NHÁY LUNG TUNG LAI PHAI OUT.[/quote]
@phuongxo146 [/quote]
Vậy chắc do bạn lấy APK Offline để DOWN data và không làm như 5 bước mình hướng dẫn nên bị lỗi thư mục data.Bạn phải cài APK online trước rồi Down data, rồi làm các bước mình hướng dẫn ấy...
Bản này s2g chơi giựt wá . Ko muot chan .

Sent from my GT-I9100G using Tinhte.vn
@canhchinh123 Bạn dùng máy gì.Bạn có để chế độ Camera Tele không ? Nên nhớ là để Camera chế độ Tele ( rồi vào Gamesetting chỉnh Camera Zoom xuống 1 tí ) Game sẽ chạy mượt mà hơn.Ngoài vấn đề đó , còn vấn đề quan trọng hơn là máy bạn có chơi nổi hay không nữa 😃
@sangbmt Galaxy s2 ma ko nổi hã bác . Em cài vào đá dc nhưng hơi giựt thoi . Lúc trc bản 1.3.86 chơi muot nhung wa trận thứ 2 fc . Len 4.0 thì bị nhoè sân . Chan wa . Bac có cách khac phuc ko

@canhchinh123 Vậy là máy bạn giống máy của mình - Bạn để chế độ Camera Tele thử xem nhé.mình chơi không thấy giật gì cả 😃
@sangbmt Ưm mình thử xem ức chế wá xóa mat tieu cái data voi apk chắc tôi nay tải lại hihi. Thank bác thớt ;) mà có khi nào ram up len ics còn 687 mb nên giựt ko :mad:

tuante00
ĐẠI BÀNG
12 năm
bác nào cho em xin file data với ạ 😔
1hoi1chai
TÍCH CỰC
12 năm
nếu làm lại lần nữa mà vẫn vậy là do máy chứ ko phải do cách cài đặt đâu!!
@1hoi1chai "E DÙNG BÀN OFLINE DOWN DATA = WIFI.."
Dùng APK Online để DOWN data chứ đừng dùng bản Offline nhé,có thể xảy ra lỗi.Vì bản APK Offline là bản Cr4ck để chơi Offline thôi...
tegra2 chơi đc chưa bác chủ😔
@zzboom93zz Mình không có máy để test, chỉ share cho anh em test để chơi.Terga 3 thì chơi được, còn Terga2 mình chưa biết.Tí nữa mình Post Data lên bạn down về chơi thử xem được không nhé .
@zzboom93zz Tegra 2 chiến tốt bạn nhé,đã test trên g2x,cực mượt,cực đã 😁
daikute900
ĐẠI BÀNG
12 năm
@zzboom93zz đưc rùi a e,mình đang chơi trên Sony tablet s
E thấy các bác phàn nàn là tegra 2 k chơi đc fifa nhưng con tab 10.1 của e chơi fifa từ bản 1.2.5 rùi mà.

Sent from my SGH-I897 using Tapatalk 2
@thanhtd1995 tab tegra2 chơi bt. dt tegra 2 chơi mấy bản trc bị lổi không thấy cầu thủ. không biết bản này fixx chưa😔
@zzboom93zz tab tegra2 chơi bt nhưng nếu là HNC 3.2 thôi.trước e trơi bt.nhưng sau khi up lên ICS thì làm cách nào cũng ko trơi đc.E dùng acer iconia tab a500
Update Data của mình cho các bạn DOWN nhé 😃 Một phần quan trọng các bạn nên nhớ là bản này chúng ta nên để Camera chế độ Tele nhé game sẽ mượt mà và không giật.Nếu Camera zoom gần quá thì vào Gamesetting chỉnh Camerazoom xuống nhé
love89
CAO CẤP
12 năm
ok! đã test thành công trên galaxy note!
😃
gaucoj
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình đang chơi bản 1.3.97 máy motorola droid Razr xt910. chơi mượt ko vấn đề gì. nhưg chỉnh wa đọ khó Pro thì đấu ko lại.. hjhj bị thua nhiều hơn thắng
nói chung là rất thích thú....
Game tennis ý, mình cũng rất thích, chỉ tiếc là Tegra 2 không chơi được, không bit bác có link game tennis ấy cho Tegra 2 chưa hjk, thèm quá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019