Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[ SKY A800S ] Chia sẻ kinh nghiệm + Tổng hợp rom ( v1.46 mod MIUI ...)

tieudaovnt
26/6/2012 14:26Phản hồi: 21.521
21.521 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Pin cm9 vs midu thì ...hix, lại kết hợp cả 2 thì không kì vọng nhiều lắm về pin
cm9 pin có bị ảo k ta @@
sửa lỗi ch play thế nào nhỉ. tìm mãi chưa ra
vẫn bị lỗi thẻ nhớ microsd mặc dùng trong system vẫn nhìn thấy và báo đủ
Nói thiệt mình u40 rồi trình độ học vấn yếu wá mới sài em này mà kg biết up rom gì hết . Đọc từ đầu đến cuối mà kg hiểu gì luôn có ai ở vũng tàu kg làm chầu cafe rồi chỉ cho up rom với
@hugolina1 Bữa nào rảnh về VT uống cafe hé. Cũng mới chơi Sky, mới tự up được bản V6.4 thôi.
conso0_2003
ĐẠI BÀNG
12 năm
@vanhuynh1980 ở việt trì hay vũng tàu
minh đang ở việt trì nè
@conso0_2003 Vũng Tàu bạn ơi.
conso0_2003
ĐẠI BÀNG
12 năm
tình hình thé nào rồi các bác ơi, pin thế nào ạ
pin ngon các bác à. e ngịch nãy h ( khoảng 30p) rồi mà mới tọt có 6% 😁
@nacalebo1987 that. k bác, cho em hỏi cách up cm9,up như rom zip bt ak bác, mình đang ở v5.4, xin giúp mình vs😃
vip291085
ĐẠI BÀNG
12 năm
nhịn ngủ trưa để theo dõi vụ cm9 này. nóng hổi quá!!!!
vẫn dùng đc thẻ nhớ mà bác. e dùng vẫn ok mà. nó vẫn load ảnh của thẻ nhớ trong
mình up từ 2.19 nên cũng ko rõ có up đc từ 5.4 hay ko.
tình hình là mình ko cần phải vào recovery để up lại ch play đâu các bác ạ. nãy em vọc trong dev tools -> package brown ->ch play -> rồi chọn restart là nó vào đc nhưng nó vẫn ảo ảo @@
@nacalebo1987
Tình hình mình mới test qua rom cm9 thấy camera thỉnh thoảng bị lỗi ứng dụng buộc đóng , pin thì dùng ok như bản 5.4 của bác Atulaphan chỉ tội pin báo ảo dùng còn 10 % 1 tí lại lên 15 % .3g cứ 1'20s giảm 1% pin .
ban này là unofficial mà các bác, cứ test xoã đi ùi sẽ có bản ngon xài, đã thấy tia hi vọng từ tung của...
e cũng vừa up xong cm9.bản này đã fix cam và rung.pin thì từ bản trước cũng đã khá ngon rôi.hi.đúng là đã thấy tia hy vọng từ tung của
hjx, bác test nghe gọi chưa, sao cảm biến bị lỗi nhỉ, úp vào tai là tối thui luôn, bỏ ra cũng hok dc,hjx
Ai có câu hỏi về pin thì nên để tối hỏi. Vì test pin cũng lâu lắm.vừa test dùng vừa test chờ mà

Sent from my IM-A800S using Tinhte.vn
e chưa tét nghe gọi.dề bây giờ thứ luôn xem sao.bản trước cũng bị lỗi này.hy vọng bản chính thức sẽ hoàn hảo
của e thì ốp vào tai rồi bỏ ra phải đến 5-6s nó mới sáng lại màn hình
5 6s, nhanh thế, e csong hok thấy hiện lên nữa ý, hjx
@toantu123 vẫn hiện lên đó bạn. nhưng sau 10s. đó là mình gọi đi. còn cuộc gọi đên thì nó hiện luôn
Bác nào có bộ cài tích hợp Beat audio cho A800S cho em xin nhé, tích hợp vào nghe nhạc xem có phê không?
Em đã tìm được, chúc các bác vui vẻ.
Yêu cầu máy đã root
http://dl.dropbox.com/u/108131712/Beats AudioT Installer v2.1.apk
tình hình là đã ai tét nghe gọi chưa ko hiểu sao. có cuộc gọi đến mình nói bên kia nghe nhưng bên mình ko nghe gì ( room cm9)
vip291085
ĐẠI BÀNG
12 năm
@nacalebo1987 minh thử 900 vẫn nghe rõ.😃
@vip291085 hic. mình ko nghe thấy gì. để reset lại xem
fernando
ĐẠI BÀNG
12 năm
@nacalebo1987 Mình cũng bị như bạn lag mất 5 6 giây mới nghe đc bên kia nói. Lúc muốn kết thúc cuộc gọi thì ko tự kthuc đc mà phải chờ người bên kia cúp máy nó mới hiện màn hình lên
@fernando Vậy là sao trời. Điện thoại mà chức năng chính bị vầy thì còn gì nữa ta. Chắc phải đợi tung của tung ra cm9 official thử luôn quá.
@nacalebo1987 Khi nghe may bac thu an volume + xem tn nhe

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019