Hướng dẫn player File Flv trên n500, n8,c6-01,c7,e7,x7 symbian belle Đã kiểm nghiệm 100%

changnhoc123
28/6/2012 13:47Phản hồi: 106
Hướng dẫn player File Flv trên n500, n8,c6-01,c7,e7,x7 symbian belle Đã kiểm nghiệm 100%
Chú ý : Cái này chỉ áp dụng cho n500,n8,c6-01, c7, x7,e7 thôi nhé các bạn. Sau khi cài đặt xong jbak taskman các bạn mở nó lên và làm theo hình Screen1.jpg Screen2.jpg sau đó các bạn nhấp đúp vô số 1 như trong hình và tiếp theo nhấp đúp vào số 2 ở trong hình. và các hình khác làm tượng tự 3,4,5(ở bước số 5 các bạn nhấp đúp vô ô đó rồi sau đó gõ chữ flash player sau đó cho ứng dụng này chạy ẩn),6,7,8,9 Screen3.jpg Screen4.jpg Screen5.jpg Screen6.jpg Screen7.jpg Screen8.jpg Screen10.jpg Screen11.jpg Screen12.jpg sau khi xong các bạn nhấn vô tùy chon phía bên phải để ok. thế là xong. mỗi khi các bạn play file flv thì chỉ việc cho jbak taskman chạy ẩn là ok. các bạn nào làm như trên mà vẫn không play được thì pm mình sẽ giúp đỡ. mình đã kiểm chứng chạy được ok 100% các bạn làm theo video này nhé :

or có thể làm theo các bước sau :
106 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ok 100% đó các bác àh ^^!
P/s: Clip bác bị ngược kìa, quay lại đi bác 😁
@KEVOTINH96 để mình làm lại cái khác vậy 😃
minh da lam duoc va da xem duoc nhu ma sao cai ung dung no phai chay an ha ban tat di duoc ko cam on ban nhe
@lequyen808 không bạn nhé. phải cho nó chạy ẩn thì mới player được nhé
Nếu được bác làm lại luôn phần hình ảnh thì tốt quá tại mình thấy chưa được chuẩn lắm: số 1 rùi đến số 4 :p
Link ảnh đẹp cho bác nè ^^!
@KEVOTINH96 mình đã đanh dấu vào hình thứ tự từ 1 tới 9 rồi mà bạn. những chữ màu đỏ đó bạn
các bạn ráng test thử nhiều file flv xem có file nào bị lỗi không thì báo cho mình biết nhé. nói chung các bạn cho phan mềm task jackman này chạy ẩn suốt cũng chả sao đâu. chương trình này nhẹ lắm. dùng để quản lý và đóng ứng dụng chạy ẩn rất mạnh mẽ. không có ứng dụng chay ẩn nào mà không đóng được với task jackman 😃
@lequyen808 nói chung mấy cái ưngd dụng này cài được ở ngoài thì không nên mod vào rom bạn ah. vì nó xảy ra rất nhiều phiền phức. những mod thì mod được😃
@changnhoc123 ban oi cho minh hoi sao vidoe duoi flv sao no ko vao cho vidoe ko co nho phai vao the moi co de sem nhi
@lequyen808 tại vì file flv trình phát video của máy không đọc được, nó chỉ đọc được những file có đuôi mp4, avi, wmv, mkv, rmv. thực ra bạn xem video đó thông qua trương trình flash player trong máy của bạn đó. bạn mở file flv cũng giống như bạn mở file SWF. vì file flv là định dang flash video nó như là 1 file flash vậy đó
@changnhoc123 can on ban nhieu
CFW 603 mới nhất của bác GL xem FLV bình thường Tua video k bị Out như FW gốc
@lastl0ve0510 mình dùng c6 01. của mình làm gi có bản fix lỗi fp1,2 đâu
chay được rùi,tiếc là load hơi lâu,thank u :p
sao mình làm k dc bạn ơi....
sau khi tìm dc ứng dụng flash player rùi, click vào nó cho nó chạy, rùi bấm mũi tên trở về manu... sau đó vào lại Jbak taskman thì k thấy ứng dụng đó chạy cùng vơi QtAppBooster và WidgetUI....
@quanghung89 bạn phải bấm phím menu nhé thì flash player mới chạy ẩn được. chứ bạn bấm phím mũi tên thì nó thoát rồi còn đâu mà nhìn thấy:rolleyes:
RedDevil89
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bạn nào xài N8 thì up fw 111.040.0904 lên là chạy flv được bình thường thôi
ui sao rắc rối thế tải file flv để vào thẻ nhớ rồi vào nơi lưu file flv đó mở file đó nên vẫn chạy bình thường
@kulboy_9x Chắc bạn chưa lên belle nên chưa biết belle gần như là không xem được FLV 😃
hướng dẫn lại tí bạn ơi.bạn hướng dẫn vậy mình ko hiễu cho lắm bạn à.vừa hình vừa ghi chọn cái nào chứ bạn.hi
@boyshockrock16 bạn không hiểu chỗ nào thì bạn phải nói chứ . mình đã hướng dẫn rất kĩ rồi mà. có cả hình và video luôn mà
chạy được ngon lành. Mỗi tội vẫn phải đợi máy load khoảng 10 giây. Vừa test thấy lần nào cũng mở được ngon lành cành đào. Thanks chủ thớt.
Nếu đã nâng nên belle rồi thì làm gì phải khổ thế này
@kulboy_9x mời bác đọc kỹ lại chủ đề nhé. không nên phát ngon bừa bãio_O
:eek: cái này HOT nhưng mà là hót ... =)) vì belle FP1 vẫn tự đọc FLV ầm ầm sao phải làm zich zac vậy trời 😕
@0979508188 n8, c7,c6 01,e7,x7 thi lay fp1 o dau ra ha baco_O
bạn ơi sao mình ko có widgetUI như trong hình vậy hjx
@sjeubu may cai do ban khong cân quan tâm
@changnhoc123 ko cài dc. sao thế nhj?
ai giúp mình với
@sjeubu có thể do bạn xài cfw nên đã tắt cái đó rồi.reboot lại máy thử xem sao
mình thì coi đc rồi.nhưng mà clip dung lượng lớn quá thì xem hơi bị giật gân.hi
@boyshockrock16 dù sao như vậy cũng đã giải quyết được vấn đề xem flv trên belle rồi. Xem không còn hiện tượng bị lỗi
@boyshockrock16 nhưng vẫn còn ngon hơn khi dùng trình xem video flv khác. Nó cũng như ở anna thôi
thật ra thì belle hình như cũng xem đc flv nhưng mà kô tua đc thui.coi vài lần là có thể xem đc.nhưng cách này của bạn rất hay nhiều người kô cần về anna nữa
cảm ơn bạn nhiều :">
up cho những ai đang cần😃
chạy ngon nhưng khi tua thì hơi lâu anh ạ 😁
@tung_meo nhưng xem mọi file flv ko hề bị lỗi như lúc trước nữa

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019