Danh Sách Mod Tinh Tế 2012 - Đã Set xong

cuhiep
29/6/2012 9:36Phản hồi: 980
Danh Sách Mod Tinh Tế 2012 - Đã Set xong
Xin giới thiệu với anh em danh sách đầy đủ các Mod Tinh Tế nhiệm kỳ 2012 (từ 1/7/2012 - 1/7/2013). Trong lần tuyển chọn này chúng ta tuyển cho 24 khu vực với 72 Mod, từ các khu vực đông vui như Android, iPhone, BlackBerry... cho đến các khu vực hẻo lánh như Cafe Tinh Tế, máy đọc sách... Nick của 72 anh em này sẽ được kích hoạt Mod vào ngày 4 tháng 7, sau đó anh em sẽ nhận được các tài liệu hướng dẫn làm Mod. Chúng ta sẽ có 2 buổi offline Mod ở HCM và HN vào giữa tháng 7 này.

Một số anh em trong nhóm Mod thông tin, Mod chuyên nghiệp, Mod toàn bộ diễn dàn bọn mình sẽ cung cấp danh sách sau.
980 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

@cuhiep dạ em gửi cho bác Hiệp cái hình khác, mà bác dìm hàng em cái này thì ác với em quá 😆 😃)
Kowboy
CAO CẤP
12 năm
@allianzboys Bác đẹp trai mà
Cả dáng chụp cũng ác nữa 😁:p😃;)
@allianzboys Thế mới 1 phong cách riêng, trẻ trung & phá cách bạn à :p
@cuhiep sao mod cydiaToday già thế anh H ơi

chắc kinh nghiệm đầy người và sành điệu ấy nhỉ
antibush
ĐẠI BÀNG
12 năm
@antibush Xếp Mod = Safe Mode (!)
@cydiatoday lão đại. keke!
@jenkenly Năm sau bạn đăng ký sớm nhé 😃.
@uit.edu Thật không vậy? Sếp nói kĩ kĩ cái để còn biết chứ. Muốn đăng kí thì phải làm những gì.??
@jenkenly Bạn hãy cứ đóng góp những bài viết hữu ích hoặc suport, giúp đỡ các thành viên trong 1 box nào đó. Đến nhiệm kì sau (sau 1 năm) các admin sẽ lại mở đợt tuyển mod, và có thể như năm nay là vừa đăng kí và đề cử mod bạn à 😃
@nguocgio 😃)
@cuhiep Ôi cái bác mod mới già mà có cái níck hay thế ( ditto ) 😁 dù sao cũng chúc mừng các bác 😃
@nguyenkhanh6666 Thì "hàng" sao nói vậy thôi :D
trungtun
ĐẠI BÀNG
12 năm
@cuhiep Em nói khí ko phải, bác thứ tư có cái nickname lạ nhỉ 😃 !!!!!!!!!
@trungtun =))
@cuhiep mod thanhlongnd lãng tử quá
Sent from my IM-A760S using Tinhte.vn
@cuhiep Nếu e ko lầm thì nguocgio đúng là hàng quý hiếm, mod là nữ thì e tìm mãi mới thấy ^_^ Nữ mà pro wa', ngưỡng mộ, ngưỡng mộ ^_^
@yeugapnganlanhon có 2 mod nữ/ tổng 72 mod lên lần này bạn à 😃
thanhmklc
ĐẠI BÀNG
12 năm
@nguocgio tình hình là AE tinh te cố câu mod nữ đi 😃)
sukerhuy
ĐẠI BÀNG
12 năm
@cuhiep Chào các MOd Android. Chúc các đ/c khỏe, có nhiều bài viết hay về Android cho a/e họ nhà Ănroi
@cuhiep Chà,cựu mod Zanr Zij bên box AMD của VOZforums ngày nào giờ thành mod box Android bên Tinh Tế rồi à?=)
@Kaneshiro Cựu là sao bạn 😃. Đương kim đấy chứ 😁
@Zanr Zij Nghe đồn là từ chức rồi.Thôi thì em xin lỗi vậy=)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019