Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

File nháy máy và hẹn giờ nháy máy chạy nền Python.

linhthuy1996
11/7/2012 3:3Phản hồi: 63
File nháy máy và hẹn giờ nháy máy chạy nền Python.
Đang onl trên mobile nên ko tiện nói nhiều.
Đầu tiên ae dang đây down app ultrapython. Nếu máy bạn nào cài python rồi thì bỏ qua bước này nhé!
http://www.tinhte.vn/threads/846933/

sau khi down python về rồi, lúc cài thì các bạn chỉ tick vào ô Python Runtime thôi nhé! Nếu chọn hết sẽ báo lỗi đó.
Tiếp đến cài python ( nên cài ổ C cho ổn định)
sau khi cài xong thì down 2 file mình up lên 4shared về bung nén vào folder python nhé!
http://www.4shared.com/zip/5k2BZkqv/Nhay_may.html
Tiếp đến các bạn vào menu mở app python ra rồi options » Run script và thưởng thức nhé!
TEST ĐI RỒI CMT LẠI CHO MÌNH NHÉ! 😁
hình minh họa đây ah!

63 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

file ngày máy??
@vutaikt gì vậy mod? 😁
hehe...swype kéo nhầm. Đã sửa lại "tít" roài ợ :D
ko hỉu gì luôn😔(
@manhtung_46 làm theo từng bước như trên sẽ hiểu liền.
@linhthuy1996 bạn ơi cái bản python 1.45 cài thêm cái gì nữa để hiện icon python để có trong manu vậy? cài bản đó ổn định nhưng koo có icon py thon nên ko chạy
đc duôi py! thanks chủ thơat trước nhé
he.cũng khó hiểu thiệt.nói chung là chức năng nhá máy hả bạn?kaka
@boyshockrock16 nôm na là vậy bạn ah. File này thuộc định dạng .py chạy ytên nền python.
@linhthuy1996 giống cái JEeR à có VH không vậy cho xin 500 ảnh xxx đi vu tài share các up ảnh nhanh rồi mà
@s0ckb0ycb ông làm chuột bạch đi. Sau đó cho bài hướng dẫn bằng hình đi 😁
cho vutai hại bảo mà toi đi :D.à.quên chưa gửi ông giấy mời họp nhỉ :D
Vãi nhỉ 1kb Python thì ai cũng cài để dọn rác + khôi phục tn rồi
Đã ai cài xong chưa vậy? Nếu ae ko kết thì tôi del nhé! 😃
Cho xin SĐT chủ thớt để test thử cái nào.
@onggia179 😁 chuẩn test như thế mới chuẩn :D , nháy máy nhỡ nó gọi lên tổng đài khoá số mình lại thì bỏ mịa 🆒
@onggia179 dây ah. làm luôn đi ông 😁
0979508188
@linhthuy1996 nhá máy1.jpg
@linhthuy1996 Số đt này quen lắm :eek:
@linhthuy1996 có handy black list thì lo gì cho vào sổ đen luôn nháy sao được nữa mà lo :D
Nhá mắm😁
Tks nhưng không nhá mắm đâu⭕️D
nhá máy.jpg
Tưỏng lão già đi đâu hóa ra đi kiếm ảnh😁
hay ?cảm ơn nhé .vừa nháy trêu mẹ bị mắng ?haha
Nhìn tác giả thấy em linhthuy1996 post là quá yên tâm rồi. Nhưng nhìn tiêu đề thấy chữ python lại nhớ đến cái cảnh báo của chú em vutaikt thấy người cứ gai gai.....:p:p:p

Không ném đá, giỡn chút nhé linhthuy1996 😁:D:D:D:D:D:D:D
Bản Python của mình Pro hơn, nháy máy á, đừng hỏi tại sao em có bầu :eek: 😁
@tran tuan kiet lúc đầu dùng bản 2.4 chẳng có icon python gì cả!bcafi bản của bác có icon vào nhá máy đc1;)
Mình cài python rồi, nhưng mà không biết nó nằm ổ nào, sau khi mình cài thì nó tự động cài luôn, ko thấy hỏi cài vào ổ C hay E nên bây giờ không biết cài cái này ra sao???
@lang_tu_phieu_du cái này cài ổ e đc. Cài xong cop file nhámáy.py và hẹn giờ nhá.py vào folder python ở Ổ cài ultrapython nhé. Sau khi cop hoàn tất thì khởi động ultra python » tùy chọn » runscrip để hành sự 😁
@linhthuy1996 linhthuy1996, do mình ban đầu cài python2.2 cho jeer nên sau khi cài nó ko hỏi cài ở ổ đĩa nào và sau khi cài xong ko có icon python nằm ngoài menu nên mới ko chọn được Run Scrip đó nên mới hỏi, vì vậy nên ko thể cho vào forder được. Mình đã gỡ bản python2.2 rồi và cài lại Ultralpython 12.0 nên ok rồi, đang thử, mà cho hỏi thử nhá máy khi tiếng chuông đối phương đổ chưa. chứ nhá chớt rồi tắt mệt lắm..., phải cho người ta reo chuông rồi tự tắ mới hay.
@lang_tu_phieu_du ng khác bắt máy tự nó cúp liền ko mất tiền đâu khỏi lo đi 😁:D:D:D:D:D:D:D
@linhthuy1996 đã cài xong, đã nhá máy xong, tét 20 cuộc, thấy bên kia tắt thì bên mình tắt liền chỉ có 00.00.00s còn máy bên kia có khi báo 00.00.01, 00.00.02, 00.00.03 nhưng máy bên mình chỉ báo có 00.00.00s ak. chưa kiểm tra money nên chưa biết kekekkeke, vậy là vui rồi....
Nói là ko mất đâu khỏi lo đi.
😃Nháy máy mình bắt máy dính 1-->2s đó bạn😔
@ktmt12 bạn cho mình số đi. Mình nháy bạn bắt xem mình có bị trừ xiền ko nào 😁
@linhthuy1996 Cái này không có tự bắt máy hả bạn😃
😃 trong python cái nào khôi phục tin nhắn được vậy linhthuy;)
@ktmt12 có qua topic tổng hợp tôi cho file
@s0ckb0ycb :pok tks sock nhiều
@ktmt12 tớ ít nt nên ko rõ khoản này đâu bạn ah 😃
@s0ckb0ycb tên sếch toy chuyên tàng trữ hàng quốc cấm. Ta đi báo công an đây 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019