Spring Shake&Lock v1.00(0) S^3 Anna Belle Retailed by vutaikt- Lắc tay để khóa mở ĐT [11/7/2012]

vutaikt
11/7/2012 6:21Phản hồi: 28
Spring Shake&Lock v1.00(0) S^3 Anna Belle Retailed by vutaikt- Lắc tay để khóa mở ĐT [11/7/2012]
Spring Shake&Lock v1.00(0) S^3 Anna Belle UnSigned Retailed by vutaikt- Lắc tay để khóa mở ĐT [11/7/2012]

Một ứng dụng lắc tay khóa mở máy tuyệt vời đã có cho symbian^3 anna belle.
Bạn chỉ cần cài đặt kiểu lắc tay để khóa/mở máy theo kiểu: x hoặc y hoặc z. (theo kiểu hình học không gian)

X: lắc điện thoại ngang, Y: lắc lên trên, Z: lắc kiểu chữ z.

Ngoài ra chương trình cũng có nút chỉnh độ nhạy và thời gian để giúp bạn khóa máy, mở máy dễ dàng hơn. Đặc biệt là bạn có thể chọn 2 chế độ lắc khóa và mở máy hoàn toàn khác nhau.

28 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

xé & thanks 😁
Mà link đâu bác vutaikt ?
@nino279 chờ !
đã có.. đính kèm...
saludos.
khong lac con roi dt.lay chac bay lun.
Cam on bac tai nhieu nha.
Thank vutai😁
bambiba
TÍCH CỰC
12 năm
Cài pm này rồi để trong túi quần mà chạy nhảy thì hay lắm 😁
thanks bác vutaikt
@bambiba nhảy hình chữ z ? ;)
@vutaikt đã có bản full rồi 😁 trò lắc này rất hay đang lắc trượt tay thì ....... khóa hẳn luôn nhỉ
bambiba
TÍCH CỰC
12 năm
:adore: yêu bác vutaikt rồi đó nha 😁
bambiba
TÍCH CỰC
12 năm
Nhân đây cho em hỏi các bro là khi cài đặt mà bị báo là "không thể cài đặt, bị chi phối bởi chứng chỉ " thì làm thế nào ạ?
hack máy đi bạn, dễ lắm...
cái nảy là app do tác giả khác làm nhé.
cỏn cái hôm qua chưa full lả hàng tàu khựa....

@vutaikt của ai tôi cũng kệ tôi tiên bố topic này thuộc quyền sở hữu của nhà ta 😁 đang dùng pc tiện tay ae ta đâu rồi nhỉ hộ mình 1 bê topic này về nhà ta cho các mem sau này còn biết chơi trò lắc mông trượt tay vỡ điện thoại :D
bambiba
TÍCH CỰC
12 năm
Em hack rồi mờ bác. Em cài cái này bị báo thế
http://www.4shared.com/mobile/XAgBmwVl/REVOLVER_PROSiGNED.html
bác vutaikt tay to xử giúp em vụ này với.
"không thể cài đặt, bị chi phối bởi chứng chỉ"
@bambiba cái đó đang là bản để phát triển sao dùng được đưa mail đây tôi send bản chuẩn retailed by vutai cho
bambiba
TÍCH CỰC
12 năm
dinhducba1993@gmail.com
thanks bác phát. 😁
bambiba
TÍCH CỰC
12 năm
Kết quả trải nghiệm pm lắc mở khoá như sau: lắc mở, khoá máy thì ngon, nó làm việc khá là chính xác. Nhưng thật sự là em phải lắc mạnh lắm thì nó mới đc ý(đã chỉnh độ nhạy cảm biến lên đến 5) và bị rơi máy 4 lần 😁(nhưng chưa sao)
@bambiba giống mình 😔(9
bambiba
TÍCH CỰC
12 năm
@tennhanvatdatontai vậy thì like thôi bác 😁
Khổ thân em! Lắc gãy cổ tay mà caí điện thoại vẫn trơ trơ ko chịu mở khóa hay khóa máy gì cả!
App này độ nhạy thua xa 2 bản vutaikt đã up trước đây. Test để biết & cài lại bản cũ . Thank you !
hic bác tài ơi! bản này k nhạy và k ẩn tác vụ đc => cài lại bản cũ rùi >"<

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019