Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

IM+ Pro v6.6.2 mới I:App chat nổi tiếng tích hợp đa tài khoản yahoo,fb,twitter,g+,...nhiều chức năng

pretty.boy70
15/7/2012 11:23Phản hồi: 97
IM+ Pro v6.6.2 mới I:App chat nổi tiếng tích hợp đa tài khoản yahoo,fb,twitter,g+,...nhiều chức năng
Tích hợp với nhiều dịch vụ chat khác nhau: Facebook, Skype, MSN/Live Messenger, Google Talk, Yahoo!, AIM/iChat, ICQ, RenRen, Jabber, VKontakte, Yandex IM, Odnoklassniki.Ru and Mail.Ru Agent....

Đem đến cho bạn trải nghiệm cực đã:
  • Giao diện người dùng được tối ưu hóa cho cả smarphone và tablet.
  • Gửi tin nhắn text, hình ảnh và ghi chú bằng giọng nói.
  • Chat theo nhóm trong
    Skype, MSN, AIM, ICQ.
  • Lưu lại lịch sử chat.
  • Tích hợp nhiều tài khoản trong 1 phần mềm IM+
  • Dễ dàng thông báo trạng thái.
  • Dễ dàng tùy chỉnh với những âm báo và biểu tượng cảm xúc.
Chi tiết:​
https://play.google.com/store/apps/details?id=de.shapeservices.implusfull&feature=search_result#?t=W251bGwsMSwxLDEsImRlLnNoYXBlc2VydmljZXMuaW1wbHVzZnVsbCJd

Link Zippyshare / Kleii / Mega tốc độ cao:
IM+ Pro 6.6.2 apk (mới nhất trên google play)
IM+ Pro 6.6.1 apk
IM+ Pro Việt hóa apk

More app & game trả phí cập nhật thường xuyên click here:
97 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tks bác !! đúng cái e cần 😃
acax456
ĐẠI BÀNG
12 năm
@boykoreaq4 http://apkvn.com/a/790-im-pro.htmllink direct k cần skip
cập nhật IM+ Pro 6.3.1 mới nhất trên google play với nhìu cải tiến quan trọng nhất là về pin và nhiều tính năng hay....
Cải thiện đâu không thấy chỉ thấy không cách nào đăng nhập yahoo được dù đã làm đủ kiểu như trên diễn đàn chỉ. Nick yahoo đăng nhập trên PC hay trên Note qua yahoo android, beejive đều bình thường, chỉ có IM+ là bị lỗi. Chỉ bị lỗi với yahoo còn gtalk, skype, facebook thì không bị. mà đau ở chổ là mình mua bản quyền mới tức chứ. Các bạn có ai biết cách khắc phục thì chỉ mình với nhé!
@chaukyo bạn thử clear data rùi xóa fần mềm....sau đó cài phần mềm bản wyền vào thử xem...còn k đc thì bạn xóa luôn bản đấy, cài thử bản của mình vào!chúc bạn thành công!
@pretty.boy70 Bản mình mua trên Play Store bằng thẻ tín dụng của mình mà. chạy bình thường hết chỉ là không đăng nhập yahoo được thôi
@chaukyo mình dùng bản mới này đăg nhập ya đc mà ta...kì thế! bạn dùng wifi hoặc gprs đăng nhập thế?
Mình tải bản trên PS cũng là bản mới 6.3.1 đó bạn, dùng wifi hay 3g đều bị hết. Nó báo như thế này: Account minhchaukyo: Account is locked or suspended. Please login from official application on your desktop computer or service website
Mình làm theo hướng dẫn đều không được, cài Beejive thì đăng nhập bình thường, Yahoo for Android cũng bình thường. Mua hết 5$ cũng tiếc ghê, tức nữa.
@chaukyo hic....bạn xui thật....thui mốt dùng mấy bản trên mạng đi bạn, down vừa mất tiền vừa k dùng được...tiếc lắm...
Luisbaby
ĐẠI BÀNG
12 năm
... cũng bị lỗi ko đăng nhập đc yahoo, thử skype cũng ko đăng nhập đc luôn 😔( ... máy GSII GT9100 :( ... hức ...
@Luisbaby vậy bạn down bản cũ dùng đi bạn, mình có để 2 bản: 1 bản cũ 1 bản mới!
Luisbaby
ĐẠI BÀNG
12 năm
... cũng ko đc bác chủ theảd ơi 😔( ... chả hiểu lỗi j ý :( ... ym thì báo acc bị khóa , skype thì báo sai tên/ pass đăng nhập =.=" ...
@Luisbaby bạn clear data rùi xóa lun fần mềm bạn đang cài trên máy....rồi cài apk bản cũ của mình vào thử xem được k nhé bạn!
Luisbaby
ĐẠI BÀNG
12 năm
... cũng ko đc bạn ơi 😔 ... chán quá :(( ...
Luisbaby
ĐẠI BÀNG
12 năm
... à có fải lê ICS hem ... máy tớ vẫn 2.3.6 ...
@Luisbaby chắc là vậy...mình đag dùg ICS thấy ngon lắm mà sao bạn dùg lại bị....
Cập nhật IM+ Pro 6.3.4 mới nhất trên google play!!!
Bản IM+ Pro 6.3.4 thấy đã log được cho tk Yahoo của mình.😃 Trước đây mình add vào hoài ko được đều bị báo lỗi. Đã chuyển thử chuyển sang các app chat khác cũng bị tương tự. Giờ đã ok rồi. Thích nhất cái này là có thể online nhiều nick trong 1. Nếu online nhiều phần mềm chat cùng lúc rất tốn pin.
Cập nhật:
IM+ Pro 6.3.6 ( mới nhất trên google play)
Cập nhật cho anh em app hay:
TSF Shell 3D v1.7.5 mới nhất trên gg play-laucher 3D đỉnh cao, cao cấp nhất với 16.80USD:
Link download: TSF Shell 3D v1.7.5 apk (mới nhất trên gg play)

http://www.tinhte.vn/threads/1569665/
Cập nhật:
IM+ Pro 6.4.1 apk ( mới nhất trên google play)
hung160990
ĐẠI BÀNG
11 năm
lúc đầu tiên xài cũng bị lỗi không đăng nhập được nik
xong rồi chả hiểu sao cài bản free thì lại đăng nhập được
sau đổ chuyển sang pro lại đăng nhập tốt
thế là từ đó đến nay toàn dùng pro thôi
@hung160990 HÌ...bản pro dùng full chức năng và k bị wảng cáo mà...bạn cứ lâu lâu ghé topic này...mình sẽ cập nhật bản mới nhất thường xuyên!
Cập nhật:
IM+ Pro 6.4.2 apk ( mới nhất trên google play)
Cập nhật:
IM+ Pro 6.4.3 apk (mới nhất trên google play)
@pretty.boy70 Bác úp hộ em lên 4share.vn được không. Thank bác nhiều

cục gạch của tôi.........(^_^"|
_The End_
TÍCH CỰC
11 năm
Dùng thằng cu này tốn pin kinh khủng. Để qua đêm bay hơi mất 3 chục là ít 😔 Trước dùng sau phải gỡ ra.
@_The End_ Chuẩn, ngoài ra nó còn ngốn dung lượng 3G cũng khủng đấy. Bác nào trả phí theo dung lượng thì coi trừng.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019