[Q-mobile S11] Cài driver, root, UP ROM, quản lí bằng PCsync, thủ thuật, phần mềm, game.... cho s11

phuongve
16/7/2012 12:55Phản hồi: 15.838
15.838 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bao h ra SM6 hả bác, hóg quá. haizz. mà bác biết vụ báo sạc pin đầy của e chưa. thỉnh thỏag nó hiện , cũg k ảnh hg j nh nhg mà ngứa mắt
Cậu Minh
ĐẠI BÀNG
11 năm
anh em thống nhất không ai thúc giục, kêu đòi Sm6 nhé. Ý mình là mọi người đóng góp ý kiến thì được chứ đừng giục bác ấy... "giục tốc bất đạt", skyfire cứ thoải mái mà làm, dùng tạm Sm5, Qs3, Qsense... cũng được, để bình thường cho bác ấy làm rồi dùng thử, check lỗi. Anh em cứ thúc giục người ta rồi đến khi ra Rom có lỗi gì lại lên kêu người ta.
Ai cũng muốn 1 bản Rom thật tốt để dùng ổn định đúng không... anh em tạo tâm lý thoải mái chứ, không có gì thì tìm các apps, game chạy tốt trên S11 share rồi "chém" cũng được 😃
@Cậu Minh ok bác 😃)
mới qua bên này đọc con này có khả năng cạnh tranh s11 mất !
http://www.tinhte.vn/threads/1701672/
nhìn bề ngoài giống s11 thế ! hơn cái 3g sim 1 bắt buộc viettel
http://www.baomoi.com/Mo-hop-va-danh-gia-V8403-hai-SIM-cua-Viettel/136/9641521.epi
@huychinh91 kệ nó chứ. chưa chắc đã hơn con s11 nhà ta đâu. mình vẫn trung thành với s11 thui.
Các bác giúp em với, em muốn tìm file wpa_supplicant phù hợp với S11 để kết nối wifi theo dạng ad-hoc nhưng không tìm được. Bác nào đã test rồi tận tình chỉ dẫn cho em, em cám ơn rất nhiều.
phuongve
TÍCH CỰC
11 năm
@MPT Ad-hoc làm gì cho cực ra, cài connectify vào là chiến tuốt. Đã thử với acer chạy win7, gateway chạy win7, win8, samsung chạy win7, win8. Thử cả với bản free bằng adsl và bản pro bằng 3G. Loay hoay cái ad-hoc chi cho cực khổ😃

Sent from my lenovo P700 using Tinhte.vn
@phuongve Cài connectify trên máy người ta k được bác ơi, ý em là muốn chủ động sử dụng trên máy mình kia, mà cái ad-hoc đó khó thiệt, chắc em phải mượn máy địch để cài cái connectify lên máy địch quá :-(
phuongve
TÍCH CỰC
11 năm
@MPT Nếu vậy thì ad-hoc thì cũng phải làm trên máy người ta, chứ k đụng vô máy ngta thì làm thế nào ad-hoc đc? 😕
@MPT ad-hoc dễ thực hiện mà. Ad-hoc vs conectify thì phải phụ thuộc vào máy phát và thường dùng trong một số trường hợp không có wifi sẵn
Sử dụng lâu dài nên mua cái router về xài
kkkkkk6
TÍCH CỰC
11 năm
😃 Mình nghĩ là cái antutu v3.0 mới này nó không ổn định hoặc đo với chip v6 không ổn định nên vậy đo bằng bản v2.x các điểm khá là đều trong các lần đo còn v3 này ram, io, 3D, 2D lên xuống thất thường lúc cao lúc thấp chênh lệch quá lớn
@kkkkkk6 Ko biết là do mạng hay do server của tinhte, hai ngày hôm nay truy cập vào tinhte vất vả quá, có cảm giác như server bị quá tải.

Sent from my LG-P970 using Tinhte.vn
kkkkkk6
TÍCH CỰC
11 năm
@skyfire Mình bình thường không bị lỗi gì cả chắc do mạng, có hôm mọi người vẫn vào được còn mình cả ngày load đều báo lỗi trang (VNPT)
phuongve
TÍCH CỰC
11 năm
@skyfire mình nghĩ do tinhte. "using tinhte.vn" gởi trả lời là đợi nó hoay hoay lòi mắt luôn. toàn phải mở opera lên chiến. chorme thì xem thì đc, còn reply thì toàn báo server respond gì gì đó.
em toàn lỗi.. toàn phải vào qua bản lưu @@...
chắc là quá tải 2 bữa nay mình cũng bị thế đôi khi chả vô được
đi ngủ hết rồi à
@dragoncb uầy đáng yêu quá 😃
không nhầm thì bác ở Cao Bằng phải không?
@Cậu Minh Thank bạn 😃

Sent from my Lenovo P700i using Tinhte.vn
@610 Uh.mình ở cb bạn ah 😃

@dragoncb Hì em cũng ở CB. Anh ở ngoài TP hay huyện thế?
Công nhận, ngồi ngắm bé nhà dragoncb trông yêu thật đấy
chuotcon007 , cho tui xin file sms.apk của bác với
ai có bản restore sm5 cho mình xin cái
Làm sao hdh 2.3.6 lên đc 4.1 nhỉ bác skyfire
@iLee sửa file build.prob
@tan phat cho hướng dẫn sửa chỗ nào đi bạn :")
ủa> đang bàn j á
trong system á, copy ra máy, sửa lại bằng notepad
@tan phat ý mình là sửa gì trong đấy cơ 😆
Ngoài lề tí

Bác nào có xài iphone k xem thử đây là lổi gì giúp giùm với
@vanquoc_dakdoa Lỗi này là do xung đột phần mềm cài trong cydia nhé bạn

hi mở lên, thấy chỗ nào 4.04 hay 4.05 j dóa sửa lại,
Tinhte dạo này bị điên nhỉ.cứ đơ đơ

@dragoncb lúc vào được lúc không ! lúc gõ tiếng việt lúc lại phải bật vietkey của máy !chắc thấy tinhte được ưa chuộng nên hacker đang dòm ngó !!:p
Chúng nó lại cắt cáp tàu Bình Minh 02 nữa rồi. Tự nhiên thấy dùng S11 vừa buồn bực lại vừa xấu hổ. Tất nhiên thời đại này là thời đại mở. Và bất cứ vật sở hữu nào cũng có một phần mồ hôi, trí tuệ và xương máu của chúng ta trong đó. Không biết đến bao giờ, bao giờ non sông Việt Nam mới thật sự sánh vai các cường quốc năm châu?
@Ha Thai Duong nhận định rõ mâu thuẩn là mâu thuẩn giữa đất nc mình và trung quốc, kg phải là giuã7 nhân dân hay nc chứ đừng nói tới hàng hóa, hãy sử dụng nếu có lợi, dao, kéo, súng đạn ... là vật vô tri, tri là ở con nguoi7200000000000000> nói vậy, biết vậy vẫn tủi lòng
hatova
ĐẠI BÀNG
11 năm
Help me! trong luc1 up rom bang82 flash bị gián đoạn, bây giờ cái s11 của mình đơ, phải làm sao bây giờ?
@hatova tắt máy, gỡ pin, gõ sim, thẻ,==> gắn lại, up flash tôl bìh thường
Mr.Won
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình test bản SM5 rùi, ,chạy mượt, có điều pác skyfire làm mấy icon đồng bộ, đẹp hơn tí, mình thích icon giao diện kiểu windows 8 ^^

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019