[Q-mobile S11] Cài driver, root, UP ROM, quản lí bằng PCsync, thủ thuật, phần mềm, game.... cho s11

phuongve
16/7/2012 12:55Phản hồi: 15.838
15.838 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Có ai đã úp thành công bản Rom của bạn congvuong chưa vậy ? cho xin chút ý kiến để em có thể tự tin mà bem con s11 cùa em nào!!
@viettanpt ca 2 ban deu dung ok ban a mjnh thjch ban goc hon
phuongve
TÍCH CỰC
12 năm

@khungboq Cái ảnh cuối là ptshop hay thật..........tò mò......
lí do bạn ko thấy mục Q+mobile S11 có dấu chấm than có thể do bạn chưa kết nối usb vào phần ứng dụng /phát triển/tích vào gỡ lỗi USB.Lúc đầu mình cũng ko thấy như bạn.Bạn thử làm xem được ko
cái laucher đẹp lung linh nhỉ còn cái 4.0 là ntn vậy ta
Pro nào bt tắt quảng cáo trong các game ko?

Sent from my Qmobile-S11 using Tinhte.vn
@vodanhml Bạn tải adway về là chặn đc quảng cáo
@skyfire Bạn ơi adway là phần mềm nào vậy tải ở đâu dc. Mình tìm trong chplay ko có cái đó.

Sent from my Qmobile-S11 using Tinhte.vn
các bác cho e hỏi chỗ nào ở hn còn hàng con s11 này e đi mấy nơi họ đều bảo hết @@ gom đủ tiền rồi mà k mua đc hix!
xman9491
TÍCH CỰC
12 năm
@tonydogger giữa tháng có hàng nhé bạn, ko dc km thẻ nhớ nữa, mình cũng sốt ruột như bạn nên đi hỏi hãng rồi
@tonydogger bác ráng đợi tới giữa tháng là có hàng r
@tonydogger bạn ra 422 xã đàn Cửa hàng điểm sáng việt mà mua. hôm trước mình vẫn mua được con màu trắng cho thằng em.
@vodanhml e vừa gọi rồi! hết hàng @@
ah vậy ra up rom giống như mình cập nhật version mới hả mấy bác, vd như 1.0 lên 2.0 hả
Solo man
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác phuongve có thể nói cái ảnh bác up lên là thế nào k??? @@
Vừa nhìn thấy mà......tim đập hơi nhanh, sang page bên cạnh vẫn chưa thấy bác có ý kiến gì. Bác mà ns là android 4.0.4 cho máy này thật chắc e......xỉu luôn.
hn het hang kjnh vay o da nang con hang nhiu lam
@thanly buồn vậy đấy! 😔
cái rom trên kia em đi bảo hành được mấy người ở hãng người ta up cho luôn rồi chỉ khác mỗi icon còn đâu vãn thế
Phuongve dùng launcher nào hay vậy. Bật mí cho a e đi, dùng go launcher và adw đều ko đẹp như vậy, dùng holo thì có thêm phần recent và favourite ko thích.
phuongve
TÍCH CỰC
12 năm
@skyfire Mình dùng Holo, mấy cái tab recent với favourite xóa đi đc mà, cái menu này có sắp xếp theo tab khá hay
không bao giờ có 4.0 hết =))
Solo man
ĐẠI BÀNG
12 năm
@phuongve Hồi trước mình cũng toàn viết sai từ này.😃
À ý bác ấy là bảo bác up cái bản rom của con HD2 của bác lên cho bác ấy dùng thử ấy.😁:D:D
phuongve
TÍCH CỰC
12 năm
@Solo man =) =) =)

Thôi đi ngủ =)
@Cefiro Cái này ko chơi PTS nhé, đàng hoàng là thông số hệ thống máy báo vậy.
Có ảnh chứng minh đấy
Solo man
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác biết phiên bản mới nhất của android là mấy k mà sửa ra thế???
Đang ngồi chém gió chút cho vui, ông này làm mất cả hứng
phuongve
TÍCH CỰC
12 năm
@skyfire Ai biểu chém quá làm gì. Chém 4.1 Jelly Bean đc rồi, chém lên tận 4.3.6 cơ =)
Solo man
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mấy bác cứ đùa, mà có chắc e cũng k bao giờ up lên, vì chạy 4.0 chắc ram còn -20 mb mất. 😁
Solo man
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chuyển sang topic chém gió đê bác phuongve. 😁
HIXHIX... ko bit cái qmobile of mình bị gì rùi... tnhien mở nguồn nó ko lên nữa.. nó chỉ khởi đong ở màn hình thứ 2 thui...!!! chứ ko có lên màn hình mở nguồn 3 (là cái hình mở nguồn có chữ qmobile giá trị đích thực)... nó đứng ở màn hình thứ 2 lun.. bjo fai làm sao đây 😔( :((
@skyfire Ko bit cái là do bị lỗi hay là do bị chạm mạch điện @@ !!!... tại hình như lúc mình khởi động lại máy .. thấy hết pin nên ghim đồ sạc zô.. !!! vừa ghi thì cái xẹt...!!! @@.. rùi máy mở ko qua dc màn hình thứ 3.. !!!! @@.. ko bit nên up room mới hay là đem ra bảo hành !!!!
@tieulong_1708 vậy thì TTBH mà tiến thôi
@Cefiro hixhix... chac la z qua..!!! sợ nó bảo hành 1 tháng là ngủm lun @@!!!!
@Cefiro thế thì còn gọi gì là trải nghiệm và vọc vạch nữa, nghịch thoải mái đi mà lấy kinh nghiệm cho những chiếc điện thoại đắt tiền sau này.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019