[Q-mobile S11] Cài driver, root, UP ROM, quản lí bằng PCsync, thủ thuật, phần mềm, game.... cho s11

phuongve
16/7/2012 12:55Phản hồi: 15.838
15.838 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cho mình hỏi làm sao dùng nhạc ở thẻ nhớ làm nhạc chuông cho tin nhắn thay cho máy cái âm tanh mặc định trong máy vậy các bạn?
tommy_9788
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mấy bác cho em cái link down file screenshot Ux trial được k?
phuongve
TÍCH CỰC
12 năm
Xuỳ... xuỳ... xuỳ.....
Solo man
ĐẠI BÀNG
12 năm
@phuongve K thèm chấp, bác phương nhể. 🆒
blue_01
ĐẠI BÀNG
12 năm
các bác chơi cho mình hỏi máy mình đã cài link2sd rồi đã gắn kết các ứng dụng trong máy vào thẻ nhớ, nhưng khi mình vô phần cài đặt > quản lý ứng dụng thấy các ứng dụng đó vẫn chiếm dung lượng trong máy thế là mình nhấp vào và chuyển sang thẻ nhớ 1 lần nữa..làm vậy có sao hok các bac..thanks
phuongve
TÍCH CỰC
12 năm
pac' chủ thớt up hình thui ak.@@~
phuongve
TÍCH CỰC
12 năm
Trên này có bạn nào rành photoshop vẽ dùm mình cái icon wifi thế này (yêu cầu giống y nhé), kích thước 420 x 400 px. Trình PTS của mình thuộc loại ABC nên mình vẽ không giống. Màu nào cũng đc, giao mình file PSD là đc rồi. Thanks!

@phuongve Test thử nhe phuong ve..!! trình độ PTS của mình cũng còn gà lắm.. làm màu trắng.. cho dễ đổi màu.. thích màu gì thì đổi qua đó..!! nếu chưa dc có gì mình làm lại !!!!!!!!!!!
p/s: test xem dc thì fix size lại lun nhe..!! mình chưa fix size 420x400 đâu đó.. !!!! (download về thì background là trong suốt .. xem onl thì nền màu trắng ^^!)
https://www.box.com/s/pkc474ml8cn0sc9dxc17
phuongve
TÍCH CỰC
12 năm
@tieulong_1708 Không đc tình iu ạ. Ý mình là vẽ lại cái mới size bự tí, VD 420x400, chứ ko phải copy từ cái của mình qua, zoom lên nó bể hạt vậy rồi sao mình dùng magic wand tool đc.😔

Mình thì mình vẽ cái hình bên ngoài đc, nhưng mà vẽ đường cong không đc:(
tommy_9788
ĐẠI BÀNG
12 năm
phuongve: cho mình hỏi nun. Cái status bar mình chỉnh là Dr.driod nhưng s nó cứ trong suốt z? bác giúp e zới
phuongve
TÍCH CỰC
12 năm
@tommy_9788 1. Hình nền: http://www.htcwalls.com/htc-sensation-and-htc-evo-3d-wallpapers/htc-sensation-htc-evo-3d-wallpaper-08/

2. Làm sao mình biết đc, mình làm thủ công, chứ ko có chơi UOT kitchen =)
blue_01
ĐẠI BÀNG
12 năm
sao mình tao liknk liến kết nó báo lỗi "thất bại ! pkg:/mnt/áec/com.uplayonline.traincrisis-1/pkg.apk failure [ instal_failed_ăcf_incompatible] là sao hả các bác ai giúp mình với...bộ nhớ trong máy chỉ còn 20M hok làm ăn j được cả đã vậy chơi game còn bị lag nữa...hix hix
tommy_9788 bạn dùng cái font nào vậy đang định đổi font nhìn cho lạ mà k biết font nao hổ trợ TV
tommy_9788
ĐẠI BÀNG
12 năm
@vanquoc_dakdoa Mình xài font F16. Bạn muốn lấy k? Mih share file của mình cho. Font F16 hỗ trợ tiếng việt nhé😁

Sent from my Qmobile-S11 using Tinhte.vn
anh em cho hỏi mình dùng mx player khi setting như này:

thì xem video nó bị như này:

trước kia là nó hiện thời gian còn lại của video cơ, mong các pro giúp đỡ. thanks
cho m hỏi lỡ xóa mất cái ch play giờ làm sao khôi phục lại được?? thank!!!
Cậu Minh
ĐẠI BÀNG
12 năm
bác phuongve gắng lên, thành công của bác là hạnh phúc của em 😁 giờ em chả muốn vọc máy nữa, vì đằng nào rom của bác ra là em up :D ngoài giao diện đẹp (đỡ phải cài laucher tốn ram) thì mong rằng bản rom sẽ tiết kiệm ram như của bác skyfire :D, với cả bác có font kiểu viết tay giống comic san ms thì kèm luôn, comic san ms nhìn đẹp mà không có hỗ trợ tiếng Việt. Bác "leak" cho anh em những gì bác định xóa đi và những gì định thêm vào được không ạ ? :D
Ai bày mình liên kết các app như CHplays, map,yahoo = phần mềm link2sd ko?? Mình liên kết các app mà mình cài đặt thì đc ak!!! Huhu

Sent from my Qmobile-S11 using Tinhte.vn
@nguyen le duy huan Đó là app hệ thống mà

Sent from my Qmobile-S11

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019