(Effects)Performance V1.2 effects pack by nokiae668 [NEW]

domanh80
18/7/2012 11:35Phản hồi: 17
Thấy cái này hay hay bên daily tha về cho a e đổi gió chút chút và mình cũng đã chỉnh sửa một chút để bớt độ trễ khi vào một số Icon. TT lag quá ko add video đc các bạn xem tạm theo đường link này nha:
Video là bản V1.1 nhưng mình post là bản 1.2 nha đã cải tiến thêm một số: Dialer_open - để mở trình quay số Dialer- danh sách xuất hiện .Dialer- danh sách biến mất AppStartRect - bắt đầu một ứng dụng từ trình đơn .AppExit - xuất cảnh từ một ứng dụng FolderOpen - mở một thư mục phụ trong trình đơn .FolderClose - đóng một tiểu thư mục trong trình đơn. .Optionsmenu_appear - mở trình đơn tùy chọn .Optionsmenu_disappear - đóng trình đơn tùy chọn .Optionsmenu_cascade_appear - mở tùy chọn trình đơn phụ .Optionsmenu_cascade_disappear - đóng trình đơn tùy chọn phụ .Contextmenu_appear - mở nút nguồn tùy chọn trình đơn .Contextmenu_disappear - đóng nút tùy chọn trình đơn điện .Link down:http://www.mediafire.com/download.php?pih5wsx4wx4tskx Nguồn: Dailymobile.
17 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

HPtk
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mở hàng nào, chưa tét thử,nhưng xem video nghe nhạc hay quá, thanks
Thank 😁
nhiều effects quá..test mòn máy lun!!
khui hàng nào!!
sử dụng thế nào nhỉ anh em ơi
@Cum ga hỏi đùa hay thật đấy?
bambiba
TÍCH CỰC
12 năm
😁 cái này mềnh đang dùng. Thanks bác Mạnh :D
Củng được!thanks bác nhe!😁
Lâu nay mới thấy domanh80 chơi Effects đấy. Tks nha !
Lâu nay mới thấy domanh80 chơi Effects đấy. Tks nha !
Cứ có pic mới là like cmt liền
Tks^^
@hungsuphu8x chuẩn men^^
bỏ cái folder effect đó vào đâu thế bác !???
@nuoitiec19 Tầm giờ bạn hỏi thế thì hơi khó, nếu mới gia nhập symbian thì bạn phải đọc nhiều hơn nữa nha, còn ko hiểu nữa thì mai pm mình.
@domanh80 than gia cũng gần 1 năm nhưng xài con e6 khó kiếm nhiều cái hay cho nó vì rất kén..cũng chưa từng thử qua mấy cái này nên hơi gà tí :p
@nuoitiec19 bác domanh80 nói đúng đó, bạn chịu khó vào onl vào nhìu box là biết đc nhìu cái hay lắm
@nino279 cũng hơi bận nên thỉnh thoảng vào xem có j hay thì thử..rãnh sẽ vào nhiều hơn để học hỏi kinh nghiệm 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019