[Hot] SnakeSoft CamFX v1.00(1) Việt Nam Retail by vutaikt- Tạo phím tắt trong Camera [18/7/2012]

vutaikt
18/7/2012 15:31Phản hồi: 9
[Hot] SnakeSoft CamFX v1.00(1) Việt Nam Retail by vutaikt- Tạo phím tắt trong Camera [18/7/2012]

SnakeSoft CamFX v1.00(1) Việt Nam S^3 Anna Belle UnSigned Retail by vutaikt

CamFX sẽ cho bạn tính năng truy cập nhanh đến Thư viện ảnh từ chương trình chụp ảnh camera và ngược lại.

Bạn có thể nhanh chóng chuyển qua lại giữa máy ảnh và bộ sưu tập (cả trên PureView 808). Ngoài ra bạn có thể truy cập nhanh đến Nokia Panorama trực tiếp từ máy ảnh hoặc Gallery. (nếu đã cài sẵn nokia panorama).

Ứng dụng này hoạt động trên tất cả các thiết bị chạy BELLE!

Cách dùng:

1. Mở chương trình Camfx. và cài đặt nếu cần (chỉnh tọa độ, icon hiện to nhỏ...)

2. Bật trình chụp ảnh Camera của máy lên:

Bạn sẽ thấy hiện thêm 1 icon mới (cần chỉnh lại ở bước 1 để trông icon ở 1 chỗ đẹp hơn)

* Khi đang ở chế độ chụp ảnh camera:

Quảng cáo

+ 1chạm vào icon đó bạn sẽ mở được bộ sưu tập. (hoặc chụp ảnh nhanh trên N0kia 808).

* Khi đang ở chế độ Thư viện ảnh:

1 chạm vào icon là sẽ chuyển sang chế độ chụp ảnh 1 cách cách nhanh chóng mà không cần nhấn nút "Back" nhiều lần ..

Ngoài ra bạn có thể Bấm 2 chạm để mở nhanh Nokia Panorama (nếu đã cài đặt). và Bấm dài (giữ chặt) để mở chương trình CamFX. Chương trình cũng có tính năng kích hoạt chế độ tương thích cho Nokia 808 Pureview. Và vô hiệu hoá hiển thị nút trong Bộ sưu tập nếu bạn thấy không cần thiết (không được hỗ trợ ở chế độ pureview 808)

Ngôn ngữ chỉ có Việt Nam.. 😃

Quảng cáo

Có gì mới ở v1.0.1
bản mới này vutaikt ko thấy gì mớj cả, chắc là ra để che mắt bản v1.0 mà vutai đã share tràn lan trên mạng 😃)

http://www.sharebeast.com/qtijk3pvzmly

9 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tk bác nhiều ... cm đầu tiền 😆)
thằg snakesoft hay lảj nhải lam mom lam... nào nó cũg nhay vao cho coi.
quang9326
TÍCH CỰC
12 năm
like lão tài cuồng nhiệt luôn 😁:D
fessy1102
TÍCH CỰC
12 năm
Cho nó cục gạch đỡ lải nhải...
fessy1102
TÍCH CỰC
12 năm
Nhưng vấn đề là tại sao nó biết mình post app ở đây? Chắc là có đứa nào trêu thui bác ạ.
èo gu gờ 1 cái ra 4rum mình liền mà
Cho cái mk khó vào cho mấy tên down xong phắn lên tiếng^^ hàng snake hot đây merci vutai^^
giống hàng cũ 1.0 , nhưng cứ cái mới mà phang 😁
sao e viết đúng mà ko dc.sin các bác chĩ dùm e vs.thanks các bác nhiu nhiu

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019