HTC sắp phát hành bản cập nhật Jelly Bean cho One XL và One S

Didu
19/7/2012 16:0Phản hồi: 63
HTC sắp phát hành bản cập nhật Jelly Bean cho One XL và One S

HTC trước đây mới chỉ cho biết rằng họ cảm thấy hứng thú về phiên bản HĐH mới nhất của Google và có kế hoạch phát hành bản cập nhật cho những thiết bị quan trọng nhưng nhà mạng Telstra của Úc hôm nay cho chúng ta biết chi tiết hơn thế. Theo thông tin từ trang web của Telstra, One XLOne S là một trong hai smartphone của HTC sẽ nằm trong danh sách được lên Android 4.1 (Jelly Bean), tuy thời điểm cụ thể chưa được công bố. One S là smartphone nằm trong tầm giữa của dòng One được HTC giới thiệu đầu năm nay trong khi One XL là phiên bản quốc tế của chiếc One X cho thị trường Mỹ với chip Qualcomm Snapdragon S4 với chipset LTE. Đáng chú ý Telstra không liệt kê One X sử dụng chip Tegra 3 trong danh sách được nâng cấp lên Jelly Bean của họ.

Nguồn: Engadget
63 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

và đây nữa
Sensation của mình thì sao nhỉ? 😔
@hongphong141 đành chờ ROM cook thôi, hiện tại có 3 bản ROM đang xây dựng rồi
ngon quá nhỉ
tibeo1805
ĐẠI BÀNG
12 năm
One x con bài chủ lực mà ko đc lên 4.1 nhỉ 😔
@tibeo1805 chưa có thông tin chính thức mà bác. One X là sản phẩm đỉnh của HTC ko đứng ngoài được đâu mà lo
@zeus8410 Telstra của Úc hình như không pp HTC one X nên nó k liệt kê vào đây hay sao ý bác,e cũng nghĩ là sẽ và phải có cập nhật cho One X chứ
xitrum_3353
ĐẠI BÀNG
12 năm
@tibeo1805 nhà mạng này không phân phối one x bạn ah
sukerhuy
ĐẠI BÀNG
12 năm
Khi nào thì có cho con Sensation XE của mình? Chắc chờ mòn mỏi
nghiast125
ĐẠI BÀNG
12 năm
đúng đấy, cứ chờ 1 thời gian nữa rồi sẽ được lên thôi mà
Có gì đâu,con Xl vs One S dùng chip giống nhau thì ho lên cùng nhau đc. Còn con One S VN vs One X chắc sang năm ms có
hTC nhanh quá nhỉ😃
halowen_pcd
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chời ơi, cái này là danh sách của nhà mạng Telstra của Úc, nhà mạng này không bán HTC One X - Tegra 3 thì đương nhiên là không có HTC One X-Tegra3 trong danh sách cập nhật rồi. Anh Dũng ghi chú thêm đoạn này vào cho chủ sở hữu của One X-Tegra3 đỡ hoảng
cleonardo
ĐẠI BÀNG
12 năm
@halowen_pcd mi`nh cung~ fat' hoang~ ...phu` !!!nhe. nhom~
@halowen_pcd Mình đang xài con Galaxy S3 nhà mạng Telstra Úc... chắc khoảng 1 tháng nửa lên jelly bean thôi 😃
sướng nhỉ, đã đc lên rùi. Máy mình ko bít sao đây
kutamitsu
TÍCH CỰC
12 năm
One X đã mạnh rồi thì lên chậm một chút người dùng cũng ko phàn nàn gì nhiều, đó là suy nghĩ của HTC, chủ yếu là One S phải ưu tiên và thứ 2 đó là thị trường Mỹ với XL.
woobin193
TÍCH CỰC
12 năm
android thì có vẻ htc cập nhật lẹ nhất
Ngon đó, kiếm con One XL sài... nhưng em không thích giao hiện htc... em thích giap diện chuẩn JB
@cuhiep Khảo sát tầm trăm ng thì chắc may có thêm Bác nữa ko thích Sense của HTC :eek:
Một giao diện tuyệt vời nếu nó ko nặng và HTC điều chỉnh thêm cho đỡ ngốn Ram thì ko có giao diện nào vượt mặt đc.:oops:

Sent form my S2
@saiback Thế bạn cài luôn apex launcher zùi mày mò đi. Gióng giao diện gốc như nexus đẹp lắm 😃
ngoc1414
TÍCH CỰC
12 năm
Chúc mừng các anh em dùng HTC One nhớ, nhưng chả biết One V có lên ko :-/
Uây. Mấy bác one s one Xl sướng nhá. Samsung bao giờ cũng chậm. 😔
lmcuong4u
TÍCH CỰC
12 năm
Hình như số lượng OneS user ở VN hơi bị ít nhỉ?
á à mình đang xài one s mong chờ quá
:p
khoaBB
ĐẠI BÀNG
12 năm
🆒không thể như vậy đc..
Ông nào mua One S tha hồ mà sướng nhé😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM