Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Video] Phần mềm chỉnh sửa ảnh trên BlackBerry 10

vuhai6
26/7/2012 9:45Phản hồi: 60
[Video] Phần mềm chỉnh sửa ảnh trên BlackBerry 10
RIM đang làm việc rất nhiều để chuẩn bị cho sự ra mắt của BlackBerry 10, không ngoại trừ việc họ trang bị rất nhiều tính năng hữu ích cho hệ điều hành tương lai của mình. Có nhiều cái hay mà BB10 sẽ có những hôm nay thì chúng ta chỉ được xem qua một chức năng nho nhỏ mà thôi. Cái mà mình đang nói đến chính là phần mềm chỉnh sửa ảnh trực tiếp trên điện thoại (hay máy tính bảng) với các chức năng tương tự như Instagram. Hiện tại thì phần mềm này vẫn chưa có trên các máy Dev Alpha mà nó mới chỉ đang được thử nghiệm giới hạn trong nội bộ. Nó có đầy đủ các tính năng cơ bản như các bộ lọc màu, hiệu ứng, khung hình, xoay hình và crop ... Trước đây thì chúng ta đã biết BB10 được trang bị các hiệu ứng chụp ảnh mới đến từ Scalado, đặc biết là Perfect Moment.

Nguồn: cr4ckberry, N4BB
60 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hay quá đi mất, tin nóng đây, lâu rồi trên Tinhte mới có tin RIM, hy vọng RIM sẽ vượt qua khó khăn với cứu cánh cuối cùng là BB X này, đừng để đến BB XXX nhé Rim😁
@phuochongts Bạn xem lại đi , 3 tuần vừa rồi các bài về Rim rất nhiều đó 😃
Thay vì để khách hàng phải chờ đợi sp mới cũng như BB10 (chẳng biết dư nào nữa 😔) thì hãy giảm giá Bold 99 đê Rim nếu còn mún giữ khách. Nhanh còn kịp - Bán gì mà đắt thế :(
@0904234xxx Khi BB10 ra mắt, em nó sẽ giảm thôi.. Chứ bây giờ em nó còn xếp trong hàng sản phẩm cáo cấp mà, sao giảm được
khocviem
TÍCH CỰC
12 năm
@0904234xxx hàng xách tay dùng rồi giá giờ cũng mềm
@0904234xxx Cái gì cũng có giá của nó chứ bác,99xx vẫn là dòng cao cấp nhất của Blackberry,mà Blackberry lại là dòng đt cao cấp so với mặt bằng chung đt,linh kiện cao cấp,ko chơi với Tung Của,bác còn yêu cầu gì ở BB nữa đây 😁
cố gắng đột phá đi RIM hãy tung ra cái gì đáng giá khi gia nhập cảm ứng
từ k có máy ảnh, bây h có cả pm chỉnh sửa ảnh
rò rỉ hay lắm !
@Nokfev Rất hay gặp bạn trong các bài nói về bb.
@khocdi01 Cả Nokia nữa bạn ạ ? Chắc tại già rồi !😁
@Nokfev Nokia thì mình ko quan tâm lắm nhưng bb thì thấy vavatar của bạn rất quen
Hy vọng RIM nhanh chóng vượt qua khủng hoảng giành lại thị phần đã để tuột mất!
tương lai rộng mở cho mấy cái BB 10
thêm nhiều chức năng nữa đi là mua ngay 1 con liền..
anam_vn90
ĐẠI BÀNG
12 năm
đang ngóng chờ tin tức từ RIM, hiện tại cũng đang thỏa mãi vs những gì bỏ ra 400k cho 1 em 8700 😆, smartphone giá rẻ. hì hì
nhiều hiệu ứng rất hay
Nokia và RIM đều dính tới Scalado, mong 2 ng cùng nhau đi lên 😁
Hồi sau sẽ rõ 😁:D
Cố lên bác RIM 😃 SV như sẽ cóp lúa mua hàng dùng rồi
bb10 sẽ thành công thôi
Đợi chờ BB10 trong hạnh phúc..
Nhìn còn BB 10 màn hình nhỏ quá nhỉ ? màn hình cứ phải to như HTC và tràn ra ngoài mép luôn thì sexy còn phải biết
@luong_duy_khanh Tràn ra mép thì sắm bb10 làm khỉ gì, chạy ăn roi cho khoẻ nhưng ăn roi thì có 3 phím chứ có trơn tru đâu 😔
Thử nghĩ nếu iphone bỏ cái nút home thì sẽ như thế nào. Nhìn trần trụi lại giống bb10 😁
Suy nghĩ kỹ hẳn chém chứ nghe nó khó chịu lắm. 1 số cụ còn bảo nó ra màn hình 16:9 sát mép kia trong khi nó là 1280x768. Thiết kế theo mấy cụ phán rồi chạy bằng niềm tin sao :eek:
NHANH LÊN NÀO...ỦNG HỘ RIM!
chưa thấy cái gì cả
cấc bác toàn PR và cái gì cũng bảo hay
hãy cảm nhận thực tế và viết những gì mình suy nghĩ thực nhé các bạn
vẫn đợi cơ mà lâu ra quá :-<
ủng hộ RIM nhưng thực sự vẫn chưa thấy gì khả quan!
Cố gắng lên, mặc dù giao diện có phần cổ điển...hicc RIM ơi là RIM

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019