Hướng dẫn Root Rom Mobiistar S01 hoàn chỉnh

Nốt Sầu
28/7/2012 8:2Phản hồi: 3.104
3.104 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đẹp đấy. Bạn vh thử đi. Máy tính bị hư ức chế thật. Ko thì mình giúp các bạn một tay rồi 😔
có ai mua thử viên pin dung lượng cao nào chưa
nhaixuong
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Hoang_duc89 Định mua đây nhưng chưa thấy ai sài cả nên xem đã.
mình ko biết gì về việt hóa cả,vụ việt hóa bác thanhtam làm 1 mình công nhận vất vả thật....
Có ai ở Đà Nẵng ko nếu mua pin của silut thì mua dùm em thêm một viên nữa nhé. 😁 rồi hẹn gặp nhau ở đâu đó để em đưa tiền và trao đổi kinh nghiệm cho. :D
mình đã mua 1 viên pin dung lượng 1700mAh xài khá là trâu nha!chỗ bán bảo hành 3tháng ak!các bạn vô dochoididong.com xem hàng nha!
mình đã mua 1 viên pin dung lượng 1700mAh xài khá là trâu nha!
minh mua day.m o Cao Bang ship 2ngay .nhanh that.nhung pin co ve khong trau lam.dung khong duoc lau bang pin theo may.nhung du sao het pin cung co cai ma thay.ma co bao hanh a.sao minh khong nghe vu nay nhi
silut7
TÍCH CỰC
12 năm
@Hieuqu An tâm đi e trai. Vì e yêu cầu nguyên seal nên a ko dán tem cho e thôi. Pin mới thường ko ổn định ngay nhé.

Sent from my HUAWEI U8818 using Tinhte.vn
@silut7 Anh noi vay thi em yem tam roi.de em dung thu sau 1 2tuan xem tn.chu dung 3lan sac dau thay pin hao nhanh lam
@Hieuqu Bác dùng thêm thời gian rồi cho mọi người cảm nhận nhá
n
nhận bt nha bạn ko cần phải lấy file backup của mình ,cứ vào cai đặt lại ngôn ngữ EN và bật sim nha.
@autorun1368
@nhaixuong bạn tìm lại cái file backup mình có up rồi đó.
@thanhtamnguyen131 bạn bớt chút thời gian cho m xin file backup hoặc file bạn đã tải đi thank you
@autorun1368 để mình backup lại cho.
silut7
TÍCH CỰC
12 năm
Bác nào định tậu s01 thì ghé e nhé, giá tốt lại có khuyến mại. ;)

Sent from my HUAWEI U8818 using Tinhte.vn
làm theo y chang mà...kết quả vẫn thế. không hiểu tại sao luôn.
@autorun1368 có lick vào đánh dấu giống rom miui đó bạn.
@autorun1368
@thanhtamnguyen131 của mình không có ô nào hết....nãn quá
đang mod rom mới,cho cảm ứng mượt hơn,giao diện ics,thanh trạng thái trong suốt,xoay nhạy,ram free nhiều hơn,để test lại hết nếu thấy ổn sẽ up lên cho các bạn,ai có nhu cầu thì xài(bản này thích hợp chơi game).
@thanhtamnguyen131 bản này chừng nào có bạn?
@autorun1368 chờ mình thêm 3,4 hôn nữa đi,đang hoàn thiện.
nó ra y chang hình trên chẳng thấy ô đánh dấu đâu cả.
Mình chỉ mong pin trâu
@Hoang_duc89 đã là smp thì sao pin như những máy khác dc hả bạn,đa số các dòng chạy android thường thì bộ nhớ ít,pin yếu...
@thanhtamnguyen131 cãm ơn nhiều...bây giờ bản rom này nhận sim mà rom củ không nhận sim......cho hỏi bạn đang sài recovery nào vậy?
@autorun1368 cũng xài như các bạn thôi bản của w619 đó.
@thanhtamnguyen131 ý mình hỏi là fachboot 5.2.8 ha là bản up bb bên trainghiemmartphon ha bản nào khác nữa..
@autorun1368 ừ thì tạm thời mình thấy phiên bản bp mới của mbs ngon nhất rùi
Ban nay dung back up hay install vay thanhtam.dang onl dt.toi up thu xem
backup nha bạn
--read--
ĐẠI BÀNG
12 năm
mong rom này ngon.
--read--
ĐẠI BÀNG
12 năm
có bác nào có cái flash player 11 mặc định của s01 không cho minh xin cái, lỡ gỡ cài đặt mất rồi T-T.
thông báo mới mình hiện sẽ có một bản rom mới nói như trên,sẽ cố hoàn thiện sớm hơn,nhưng tin buồn là rom này bị decode nên ko thể nào vh được 96% tiếng anh,các bạn nào nào có nhu cầu mình sẽ post lên ,khi hoàn thành,và trở về vh tiếp rom miui sms,phone,contact,launcher,systemUI(thanh trạng thái ấy).... các bạn chờ nhé./
@thanhtamnguyen131 english cung dc, bác hoàn thành lúc nào thi up len nhe .dang dùng bản 619 cũng thấy ổn . thanks !
@thanhtamnguyen131 cho vài tấm hình nhá hàng chơi đi bạn
Cho m hỏi s01 chơi đc game nova k. M tải ve sao k chơi đc nhỉ. M tải file data đầy đủ luôn rồi mà vấn k chơi đc
@handsomebuidoi n o v a 1 chới bt,còn mấy bản khác chưa thử
@thanhtamnguyen131 M vào game chạy xong logo thì màn hình trắng k thấy j hết nhưng vấn có tiếng chứ. Cho m xin file apk vs thanhtam ơi
@handsomebuidoi lúc trước có h xóa rùi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019