Microsoft Surface sẽ bắt đầu được bán ra vào ngày 26 tháng 10

vuhai6
30/7/2012 12:7Phản hồi: 204
Microsoft Surface sẽ bắt đầu được bán ra vào ngày 26 tháng 10
Trong tài liệu mới đây của Microsoft gửi cho Ủy ban chứng khoán và sàn giao dịch Mỹ (U.S. Securities and Exchange Commission / SEC) đã tiết lộ một thông tin thú vị. Đó chính là thông tin về ngày bán ra chính thức của thế hệ máy tính bảng mới nhất của hãng, theo đó Surface sẽ được bắt đầu bán vào ngày 26 tháng 10 tới đây. Trước đây, ngày 19 tháng 06 Microsoft đã chính thức giới thiệu Surface RT chạy Windows RT và Surface Pro chạy Windows 8 với màn hình cảm ứng lớn 10,6-inch. Tài liệu mới này không có thông tin chi tiết về giá bán của bộ đôi này, tin đồn trước đây cho biết có thể giá bán của Surface RT sẽ khoảng 599 USD trong khi bản Surface Pro sẽ có giá khoảng 799 USD.

Nguồn: BGR
204 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Con này nhìn ngon phết. Nhưng giá hơi chát.
@Kaiderella há há, giá đó mua sur pro, dc lời thêm cả triệu ứng dụng trên windows, ios tuổi gì
@Kaiderella theo bạn Ipad có làm office được không, có trình chiếu được dễ dàng power point được không, có dễ dàng gắn được bàn phím như em này không, hay chỉ là công cụ để giải trí ko hơn ko kém, người ta nói phải có lí do chứ bạn
DRhohaho
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Kaiderella Tính kỹ rồi đó hả? Hãy xem cấu hình của em này so với Ipad, rồi hệ điều hành,....
dttung80
TÍCH CỰC
12 năm
@mr_leanh Mua về cả nhà đua nhau chơi games chứ ! =))
không biết có phải chính tay MS sx k nhỉ? 😃
@ldthai Khả năng là Made in USA như Google.
KySiRong
TÍCH CỰC
12 năm
@hoasenvang Nó mà Made in USA thì 1k mình cũng ráng mua 😁 ủng hộ hàng Mỹ, ko chơi với bọn TC
Paul40
ĐẠI BÀNG
12 năm
@KySiRong Đồng ý 2 tay, không chơi với bọn TC.
Vẫn chưa thể bỏ em Vaio F để đến với mấy em pad
Dtbi
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chắc chắn mình sẽ chọn em này.
dlcr
TÍCH CỰC
12 năm
Nhìn ngon phết
Rất tốt ra là xúc ngay một em.
Giá tầm 600- 800$ này thì có gì đâu mà chat hả các bác, xứng tầm một máy tính di động hoàn toàn mà. Nếu như tin đồn hôm trước là > 1000$ thì mới đáng lo.
giá 600$ cho 1 em mà các bác chê đắt ! đắt là đắt xo với con nào hả các bác ?
@khonggianbonchieu_dh nhiều t nói có nghĩ đâu, não ứng dụng công nghệ sân bay nên phẳng lắm
LIKE EM RT MỎNG NHẸ LÀ YÊU
dzungbot
TÍCH CỰC
12 năm
Còn để xem nó có thay thế đc laptop hay k ít nhất là trong cv như soạn thảo văn bản xử lý văn bản ở mức độ bình thường. Nếu vẫn như mấy tab chạy android hay ios bây giờ thì cũng chỉ là đồ trang trí không hơn chức năng của đt là mấy
@dzungbot chơi bản Surface pro chạy k khác gì laptop
hoaiha
ĐẠI BÀNG
12 năm
@dzungbot Mù như con cu
prin77
CAO CẤP
12 năm
@hoaiha Câu nói của đứa chưa xài tablet ấy mà,bác chấp làm gì
dzungbot
TÍCH CỰC
12 năm
@hoaiha Ha ha, rất thích những người cmt như thế này. Nhìn là biết, hiểu chết liền
Thao tác có thể nhanh hơn, nhưng không thích lắm vì nhìn giống Laptop hơn là Tablet.
@iphonespirit Ông gỡ bàn phím ra là thành tap còn gì. Po tay.

Sent from my HTC Sensation XL with Beats Audio X315e using Tinhte.vn
binhbk230
ĐẠI BÀNG
12 năm
@iphonespirit chỗ nào không giống với tablet hả bạn?
nobody...
ĐẠI BÀNG
12 năm
tưởng là giá chát lắm cơ, ai dè từng này thì nhất định phải đầu tư mới được
để dành tiền thôi...:rolleyes::rolleyes:...mong chờ đã lâu lắm rồi.
Ôi! Sao đẹp thế!
@Nguyễn Thiên Lân Nó là "fan cuồng" bay đâu gông cổ nó lại
Hào hứng em wp8 hơn, dư tiền với mua thêm cái này 😁
pham dua
ĐẠI BÀNG
12 năm
Các pác yên tâm, giá pro mà dưới 1000USD thì mềnh đi đầu dưới đất. Còn nếu dưới ngàn mà chạy như laptop thì không nên mua, không bao giờ có điều đó
@pham dua Ghi lại cái nick này, nó mà dưới 1000$ thì nhớ nha. Comment tào lao, nói thấy trớt quớt.
pham dua
ĐẠI BÀNG
12 năm
@angle_squall Pác cứ nghĩ, dưới k chắc laptop xếp kho hết.
Giá vậy là ok
Chứ 1000 mới chát^^

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019