Harald Meyer CameraPro Qt v3.01(2) Signed Full Ovi Retailed by vutaikt- Chụp ảnh quay video PRO

vutaikt
31/7/2012 13:20Phản hồi: 31
Harald Meyer CameraPro Qt v3.01(2) Signed Full Ovi Retailed by vutaikt- Chụp ảnh quay video PRO
Harald Meyer CameraPro Qt v3.01(2) Symbian^3 Anna Belle Signed Full Ovi Retailed by vutaikt- Chụp ảnh quay video PRO [31/7/2012]

CameraPro cung cấp rất nhiều tính năng tiện ích như :chụp ảnh macro khá đẹp, zoom kỹ thuật số gần, chống rung, hẹn giờ chụp, khung (HDR), tự động lấy nét liên tục,HD video (15,25,30 khung hình / giây) .vv..v.vvv

Tính năng:

+Zoom kỹ thuật số 11x
+Chế độ flash khác nhau whitebalance Brightness, Contrast, Saturation, Sharpness
+Kiểm soát hình ảnh: Độ sáng, tương phản, bão hòa, độ sắc nét Shooting assistance: đường chân trời ảo, la bàn...
+Chế độ Camera: chống rung, thời gian, chụp tự động, chụp liên tiếp Macro
+Cơ sở chế biến: hình ảnh được lưu trữ trong nền (cho phép chụp nhanh hơn)
+Video chế độ với tốc độ khung hình khác nhau (15, 25, 30)
...và nhiều tính năng khác...

có gì mới ở v3.1.2

Sửa chữa lỗi tự động lấy nét

Chú ý đây là phiên bản chạy nền QT khác với bản v2.x
31 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cảm ơn bác nhiều 😁
gracias bác tài ^^
lụm tên này đi bác tài ui 😁 cho hắn ra đảo đê ^^
Mới liên tục tks bro😃
Phần mềm chưa ai Việt Hóa, bản full rồi Việt Hóa đi anh vú tái😃
d0wnl0ad sáng maj test thử gjờ muộn quá chắc ko test đc 😁 , thanks y0u very múc :D
hàng mới thank
sao không thấy link đow nhi
Cho e bóp chym bác pát!😁:D
Thanks bác nhiều na😃;)
cái này quay video như thế nào zị mấy bạn ?
ai biết quay video = cái này ko? chỉ mình với
@quanghuy_kid_to Bạn vào biểu tượng Still image (trên setting) góc phải, sau đó chọn video, muốn chuyển lại chụp ảnh cũng làm tương tự chọn still image or anti-shake!
@ngocdong104 mình cũng đã làm như vậy rồi.nhưng phải chỉnh video type như thế nào để quay đc kìa.mình đã chỉnh video type ở dạng 640x480 25frame nhưng vẫn ko quay đc.
mà mình cũng ko biết nokia500 có quay đc ko nữa.mình cài mấy tool khác cũng ko quay đc.
cái camera mặc định của mình lại bị lỗi.giờ ko biết làm sao quay video đây 😔(
Các bác cho em hỏi tí:Chả là em loay hoay thế nào lại thay nút setting tren Camerapro bằng nút Effect và bây giờ không vào setting được nữa. Có cách nào láy lại nút setting không các bác? Em đã gỡ Camerapro rồi cài lại nhưng cũng khng được. Xin các bác chỉ giáo.
Khaivn
ĐẠI BÀNG
12 năm
mấy bác cho e hỏi xíu, lúc trước e cài bản 2.0 khi mở camera pro và khóa màn hình thì chụp hình dc nhưng bây h ko dc có ai biết cách chỉnh ko?
@khaihuynh555 Nếu khóa màn hình mà bấm phím chụp vào camerapro thi bạn cài thêm QUICKCAM lancet, cài xong mở ra và chọn camerapro, sau đochạyhayj ẩn. Bạn chọn phím chụp ảnh nó sẽ vào ngày camerapro cho bạn.
QUICKCAM lancet3.04.zip
cho mình hỏi tý sao mình để đt đứng mình mở lên thì ảnh nó bị lật ngang (vd: cái đầu thì quay ngang nằm bên phải màng hình đáng ra phải nằm ở đầu mang hình giống như chế đọ rotate clockwise ấy) và ấn chụp thì báo lỗi mình phải xoay ngang đt thì binh thường
Mod cho mình hỏi, Bản cameraPro v2.3.3 của cửa hàng nokia và bản cameraPro Qt v3.01 thì xài bản nào tốt hơn vậy bạn. Mình là mem mới, mong bạn thông cảm.
caocao599
ĐẠI BÀNG
12 năm
ai oăn tu. Chíp bom. thank
Nhờ các Pro tư vấn : giữa CameraPro Qt v.3.01(2) và CameraPro 2.3.3 thì cái nào dùng cho N8 thích hợp và cải thiện chất lượng hơn Camera mặc định, em không rành nhiều về phần mềm nên có gì không đúng mong các Pro bỏ qua và chỉ bảo dùm cho ạ !
@Truong39 mình dùng c6 01 thấy bản CameraPro 2.3.3 xài ngon và ổn định hơn soft kia. Chỉnh chất lượng 100% nhé, ảnh mới đẹp nhất và chọn màu sắc rực rỡ : chụp ở chế độ 5Mpix nè : [​IMG]
@changnhoc123 mình dung X7 cũng xài CameraPro 2.3.3 vì có bản việt hóa nhũng để đt đứng mà mở camerapro lên thì ảnh bị ngược, có ại bị như mình k? và có ai biết khắc phục như thế nào k? giúp mình với😔
@hoangtudatinh_33 bạn vô cài đặt rồi trở lại dao diện chụp là nó hết. Cứ mỗi lần vô phải làm thế. Mình cũng bị vậy. chỉ áp dụng dc với CameraPro 2.3.3 thôi bạn nhé
@changnhoc123 vậy thì nói gì ák, mình để đt ngang mở lên thì k bị gì, và bản CFW lúc trước mình xài vẫn bình thường từ khi nâng lên bản 111.040.1511 thì bị như vậy
@Truong39 Cho minh xin CameraPro 2.3.3 di p
Hình như cái này bị là do bản belle fresh. chắc ko tương thích
@changnhoc123 chính xác;)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019