ROM X10 MANG GIAO DIEN XPERIA S RAT ON

huuhanh11222
2/8/2012 13:27Phản hồi: 6
ROM X10 MANG GIAO DIEN XPERIA S RAT ON
lang thang tren xda kha lau vua tim thay dc ban rom tot mang giao dien jong xperia s cho x10 va da lam lieu text thu khong ngo la da tim dc theo y minh muon,nhung chi la android 2.3.3 ,CAM UNG MUOT PIN ON .hom nay minh pos len cho ace tinh te tham khao.
Thanks to Achotjan for his help, Wo88les for his tests

day la link rom;139mb

http://www.mediafire.com/?4dfx849j29qwnid
HOAC http://minus.com/morx0AwEJ/
yeu cau may da unlock bootload
da root va cai xrecovery
truoc khi up rom cac ban nen backup lai cac game va ung dung
down file ve copy vao SD
Vào recovery (bằng cách nào tuỳ ý).
+ Chọn wipe data, yes. Chọn tiếp wipe cache partion, yes.
+ Chọn advance, chọn wipe dalvick cache, yes. Chọn wipe battery stats, yes.
+ Quay lại bằng nút back, chọn install zip from sdcard, chọn tiếp choose zip from sdcard, chọn bản rom, yes và đợi nó cài xong.
+ Chọn reboot system now, chờ chừng vài phút, máy sẽ khởi động vào menu chính,cac ban tu cai them GMAIL VA MAPS VV.......
CHUC CAC BAN THANH CONG.HJHJ.....................
6 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chao 1 ngay moi
,.....
Chào anh nhờ anh giúp dùm em sao em tải ve may va em cai tu the nho nhung may X10 bao loi khong Can't/open/sdcard/unzip mong anh chi cho

Thanks
x10 da co root+xrecovery chua ban.
Chào anh !
Em đã root rồi, em có tải file từ links của anh gửi em tiếp tục làm những thao tác anh chỉ dẫn nhưng ko cài được, khi load vào Xrecover em chon tuy chọn cài đặt từ Sdcard máy báo lỗi Can't open/sdcard/unzip.... không thể cài đặt được

Mong anh chỉ giúp em, em xài X10 được 02 năm rùi tới giờ vẫn là tín đồ của X10 Khakhakha

Thân chào anh, chúc anh luôn thành công
các bác cho em hỏi cái box x10 đóng rồi hay sao mà em không vào đó đc. Hệ thống chỉ báo về là bạn không đủ quyền hạn để thực hiện thao tác này.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019