Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

SKY A810S/K VEGA LTE-M ROOT- RECOVERY - UPROM CM10-MIUI-R4-ICS...

kid1232
2/8/2012 16:1Phản hồi: 11.243
11.243 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Sao con 810s của mình bắt sóng 3g kém quá vậy
@bum legend Up thử bản Rom # xem? Bây giờ lắm chỗ thương gia ruột máy K mà thay vỏ mới thành máy S. Up rom của bản S lúc nào cũng sóng kém hơn bản K. E mua thấy thế, các bác đừng gạch đá
mình úp nhìu bản rom lắm rồi vẫn z.mà máy mình có up dc bản rôm của k ko tar???
@bum legend Máy e thì e úp qua lại giữa S và K ko bị làm sao cả. Còn máy bác thì ko biết ntn và phải xem thao tác bác up rom ntn nữa
các bác giúp em với k hiểu sao con 810 e đang chơi game tự dưng loạn cảm ứng tắt nguồn bật lại các kiểu vẫn bị nthe. h thì lại đơ 1 chút ở góc màn hình cụ thể là bật bàn phím đơ ở phím del vs phím p. trc k hề bị . bác nào có cách khắc phục k, giúp em với
may ban cho minh hoi sao con sky810 cua minh k hien dc chu 3g vay thu moi cach roi ,giup voi
may ban cho minh hoi sao con sky810 cua minh k hien dc chu 3g vay thu moi cach roi ,giup voi
tungbt299
ĐẠI BÀNG
10 năm
@phu hung yen B thử những cách nào rồi? Con 810 của m trc cũng bị vậy. set ##7593# cũng k đc. Cuối cùng up lại rom gốc thì lại có. Sau đó up rom tiếng việt may mà vẫn có 3G. Từ đấy ghê chả dám nghịch up rom nữa. 😃
B thử về rom gốc nhé. Nhưng chú ý máy b bản nào thì up rom gốc bản đó cho ổn định. Trc máy m bản K up rom gốc bản S thì mất 3G, up rom bản K mới có.
Lay hoay mat mot ngay van k dc room dang dung la 4.1.
sky a 810s cua em dang dùng bt thi tự nhiên bi treo logo
bây giờ em phải làm sao ạ?
Up lại rom

Sent from my LG-F160L using Tinhte.vn mobile app
koi_9x2
ĐẠI BÀNG
9 năm
ai cho e xin bản rom fix all .zip với thanks up lên fshare ỏ mediafire nhé
koi_9x2
ĐẠI BÀNG
9 năm
ai cho e xin bản rom fix all .zip với thanks up lên fshare ỏ mediafire nhé
các bác ơi cho e hỏi, rom gốc của bản S có up cho bản K được ko ạ, nếu up thì có bị làm sao ko
pls help mình với,máy của mình khi mua chắc đã dc root vì mình thấy ko xài rom gốc mà lúc khởi động màn hình có biểu tượng xoay tròn chữ cyan jj đó, gần đây máy thường xuyên tự restart liên tục, ko biết có phải do rom ko, mình muốn trở về rom gốc có dc ko?xin chỉ mình cách làm vớo.Cám ơn mn.
_khoc_
ĐẠI BÀNG
9 năm
@longchaun giống tình huống của mình bạn ạ giờ mình cũng đang phân vân là có nên up rom mới thử ko nè
Hơi ngoài lề 1 tý .
Bác nào biết vị trí file danh sách phát nhạc của trình chơi nhạc mặc định a810s (rom 4.1.2 gốc) ở thư mục nào chỉ giúp em với ạh . mỗi lần cắm cáp cóp cái gì đó là nó lại mất hết , chả biết back up lại ntn @@
Em xài Rom Mokee Chủ nhật buồn thấy cũng ok!
mn pls giúp mình với, mình đag xài A810s dc khg 3 năm rùi, gần đây bị lỗi cứ nhấn phím tắt màn hình là nó tự động restart, ko bít có phải do nút này bị hư ko? cho mình hỏi có sửa dc ko zạ? tks mn nhìu
softwind
ĐẠI BÀNG
9 năm
Em bị mất máy sky a810s rồi các bác ơi, còn các phụ kiện zin sky theo máy, bác nào mua em để lại . Ship free toàn quốc luôn.2 quả pin 1 củ sạc 1 dock sạc rời 1 ốp lưng màu đen 1 cáp tổng 200k
pm inbox em.
hellokytty
ĐẠI BÀNG
9 năm
Con a810 này mic thoại nằm ở đâu vậy? Bạn nào giúp mình chụp cận cảnh mic thoại của em này với nhé. Chân thành cảm ơn.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019