Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Samsung phát thư mời sự kiện liên quan đến Galaxy vào ngày 15/8, rất có thể là Galaxy Note 10.1

Blaze1st
4/8/2012 0:48Phản hồi: 103
Samsung phát thư mời sự kiện liên quan đến Galaxy vào ngày 15/8, rất có thể là Galaxy Note 10.1

Như vậy là sau khi phát thư mời đến các đối tác tham dự sự kiện IFA Mobile Unpacked 2012, Samsung hôm nay cũng chính thức đưa ra những thông tin về sự kiện liên quan đến Galaxy vào ngày 15/8. Theo như hình trên, ta thấy có nhiều nét vẽ nguệch ngoạc bên cạnh thiết bị, có thể đây chính là những đường nét từ cây bút stylus được trang bị sẵn cho máy. Điều đó đã khiến cho nhiều người tin rằng đây là chiếc máy tính bảng Galaxy Note 10.1, bởi có một thiết bị khác cũng sử dụng bút S-pen đó là Galaxy Note II, nhưng nó đã được Samsung tiết lộ sẽ ra mắt vào cuối tháng 8.

Cũng liên quan đến Galaxy Note 10.1, một nhà bán lẻ bên Mỹ, Negri Electronics, đã cho phép đặt hàng trước sản phẩm này và cho biết biết sẽ bắt đầu vận chuyển hàng ngay vào ngày hôm nay với giá 749,50 USD (hơn 15,5 triệu VNĐ). Cũng theo cửa hàng bán lẻ này, chiếc Galaxy Note 10.1 là phiên bản màu trắng (không khoá mạng) có kết nối 3G và WiFi, chạy Android 4.0, màn hình WXGA 1280x800, CPU lõi tứ 1,4Ghz - tương tự như những gì đã được giới thiệu trước đây. Hiện Samsung vẫn chưa đưa ra bất cứ bình luận cũng như biện pháp nào nhằm ngăn chặn những lô hàng bị rò rỉ trước thềm sự kiện.
103 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

majjuek
ĐẠI BÀNG
12 năm
mong rằng sẽ thành công! Samsung ra nhiều quá rồi!
Ra cho lắm vào cái nào củng hao như nhau , chán 😕😕😕

Sent from my MB526 using Tinhte.vn
@nguyendangphong0911 Đang nói về ss bác ơi sản phẫm nó ra như gà đẻ vậy , còn các hảng khác thì ra ít hơn vs đở mất $ hơn

@Omega Trần Nexus s
@anchoi_khongso_muaroi_t Nexus s còn có nút home vậy lý nhé:p

Sent from Omega's Nexus using Tinhte.vn
@nguyenhuuthuc Bác xem còn đỡ hơn App mấy năm cũng chỉ chỉ một kiểu đó. Đấy mới gọi là nhàm
Giá khá cao . Không biết con này có bị kiện nữa ko nhỉ 😕
dib
TÍCH CỰC
12 năm
@The_Avengers_0410 Phải kiện chứ! Kiện cách bắt chuớc tổ chức sự kiện riêng cho 1 sản phẩm. Trứơc khi có , thường giới thiệu Sp mới qua CES, CEBIT...

Send from my cục đá !
@dib Ý em cái kiểu dáng kìa 😁 , đợi xem sao chứ hàng SS hình như bị kiện tất tần tật hết rồi trừ S3 ra vì nó quá khác với mấy con kia :D
không thích samsung lắm thích nô wp hơn:p
Giá chát :p
Bình thường.
Sản phẩm Samsung trải đều mọi phân khúc, có kẻ chê ng khen. Vâng nhưng không phải ai cũng là ng giàu như bạn.
K khói SS nhưg ngồi chờ xem tnào 😁 :D :D
Đang dùng note 1 khá hài lòng, trông em note2 ra hơn con 10.1 inch này
10.1 inch thì thành máy tính bảng ah😕

Sent from my LT22i using Tinhte.vn
hailikem
ĐẠI BÀNG
12 năm
ss luôn wan tâm đến ng tiêu dùng , nhiều phân khúc khác nhau cho nhiều đối tượng khác nhau bởi không phải ai cũng có nhiều tiền .
@hailikem chưa chắc bác ơi, mấy con rẻ rẻ của SS xài chán lắm, mà nhiều con thấy cấu hình tưởng rẻ mà giá ko rẻ...
@shady2501 Tiền ít mà đòi cao thế @@
@bumbm hihi nguoi tieu dung ma bac....ma co nhieu con ss cau hinh thap ma mac lam...
p/s: xl em ko go tieng viet duoc
@kizz2 :eek:
TràĐá
ĐẠI BÀNG
12 năm
"3-KQT" tôi luôn ưu ái dành cho SamSung !

• Không Quan Tâm
  • Không Quan Trọng
  • Không Cần Thiết
@TràĐá comment là biết GATO rồi, không quan tâm phóng vào đây làm gì, ngứa à.
@TràĐá ko mợ chợ vẫn đông mà nẽt cho nước nó trong mà mợ có van xin thì cũng chắc jì đc mời haha
trungkn
TÍCH CỰC
12 năm
@TràĐá viết thế ko xấu hổ ah, cái topic ghi rõ "SAM SUNG" mà còn mò vào cmt ... mấy bạn này lạ thiệt. Có cần kêu mấy ông like câu đó xấu hổ giúp ko ... thiệt là tội
,
Hao hao con nào hả bác. Người ta 1 năm 1con thôi. Ss quất nhiều con. ace,s2,y,note,s3,tab 10,8.9,7.7" ...
Liên quan gì nhau?
@spsp Rồi đụng ifan rồi , ở đậy mình chỉ nói về sản phẩm của ss thôi nha bác , vì ss nó ra wá nhiều sp dạng nâng cấp nha bác , pó tay

@nguyenhuuthuc dỳ gì thì cũng đở hơn cái thằng xuốt ngày chỉ mổi size mà làm hoài ngán ứa gan
@tinhcmnte Hè hè hiểu luôn vs năm nay chắc có sự lột xác mừ lo jì

Giá cũng cao ngất ngưỡng.chắc k có tiền mua nổi.

Sent from my GT-I9100 using Tinhte.vn
sucsong1
TÍCH CỰC
12 năm
dòng galaxy S còn tạm xứng tầm tổ chức sự kiện riêng, tổ chức bừa bãi thế này chóng chán lắm
sao không phải là giới thiệu note 2 nhỉ?
Lại 1 siêu phẩm nữa ra mắt !!!!!!!!!!! chức mừng SS
ngon , chứ 5.3 mà dùng để "note" thì hơi nhỏ . nhưng mà nhu cầu mình ko cần lắm note 5.3 là đủ rùi vì ít "note" chỉ cần web va giải trí

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019