Lancet QuickCam v3.04(0) Retailed by vutaikt- Chụp ảnh/quay Video nhanh ngay khi màn hình đã khóa

vutaikt
5/8/2012 2:17Phản hồi: 43
Lancet QuickCam v3.04(0) Retailed by vutaikt- Chụp ảnh/quay Video nhanh ngay khi màn hình đã khóa
Lancet QuickCam v3.04(0) S^3 Anna Belle UnSigned Retailed by vutaikt- Chụp ảnh và quay video nhanh ngay khi màn hình đã khóa [5/8/2012].

Một ứng dụng giúp bạn có thể bật camera và chụp ảnh nhanh hơn ngay cả khi màn hình điện thoại bị khóa.

Bạn chỉ cần ấn 1 lần vào phím cứng chụp ảnh là trình chụp ảnh sẽ hiện ra. Ngoài ra chương trình cũng có chức năng tự khởi động và chọn điều chỉnh âm lượng báo hiệu khi ấn phím tắt camera hay là chọn bật nhanh ứng dụng của bên thứ 3 (camera pro...) ngay khi màn hình đã khóa.

Có gì mới ở v3.4

Cải thiện âm báo hiệu khi ấn chụp, cải thiện hiệu suất và sự ổn định

http://qfs.mobi/f198276

43 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hàng nóng quá. không có bản singed à anh ❌x:x
có cái này dễ bắt dc.cảnh nóng 😃
cái này xài ko được bạn ơi,cài vào rồi minh cài giống hình luôn,khi khoá máy rồi bấm nút chụp nó kêu bíp rồi thôi ko hien gì hết,mình xài x7 đã hack
mình hum dow dc, pass sai là sao?
cái này chỉ sài dc với trình khóa máy mặc định thui nhé. ko chạy trên pm khóa mở máy thứ 3 như nokia bubble, lock screen, swipeunlock đâu =»chỉ kêu bíp thui
@vutaikt thì ra là vậy,thanks
quang9326
TÍCH CỰC
12 năm
k xài nhưng vẫn thanks lão tài. 😁
haha993
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình xài chung vớl swype unlock dc mà
Tks bro;)
ôi hôm nay pác tài thật hào phóng vì pass đơn giản , đợt trước cũng pm này thử pass mười lần đành ngậm ngùi kaka hôm nay like mạnh tay cho pác 1 phát “chát”
password please
@altaf Thanks Mod vutaikt 😁
altaf u can take the pass if u can understand vietnamese :p
@thanmanh how can i learn vietnamese as far as i remember our army do great job in vietnamese
Please tell me how to get password from pic you posted

thankss
ht8xlove
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hay , nhưng ko like vì làm kiểu gì nó cũng ko chịu chạy 😔
Em dùng N8 có SWYPER 1.03 này @@ cài cái này vào dùng ngon mà giữ 1s rùi ra camera luôn mà
ht8xlove
ĐẠI BÀNG
12 năm
tui cung dung n8 đây , dùng lock screen của ndesk cài vào rồi cài đặt để nó chạy ẩn mà ko đc . Ah đc rôi hóa ra no xung đột với ndesk o_O . LIKE chủ thớt phát 😁
Bác Tài quá pro, chơi mk vào trong ảnh thế kia bố Tây cũng chỉ biết ngồi nhìn và tiếc nuối hihihi 😁
nản đã bị share tràn lan trên mạg...
@vutaikt sặc có gián điệp rồi bác 😔
quykykyky
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nãn nhỉ. Có một số người thấy Tây nó năn nỉ nên đưa pass cho nó, y như là giúp ng tốt vậy mà. Haiz...
lllnedlll102 vào giải thích giùm...

quykykyky
ĐẠI BÀNG
12 năm
vụ này hót đây
quykykyky
ĐẠI BÀNG
12 năm
tìm đc nội gián rồi.

p/s: nhưng cũng đề phòng kế li gián.

Xu hướng

Bài mới