Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Games cho Galaxy Ace 2 - i8160

sidzero
6/8/2012 17:27Phản hồi: 317
Games cho Galaxy Ace 2 - i8160
Topic chính thức cho cộng đồng Galaxy Ace 2

• Note : hiện tại có nhiều bạn muốn chia sẻ game các bạn cứ pm vô hộp thư của mình nhé đừng post đại trà sẽ làm loãng Topic mất 😁 cám ơn các bạn đã chia sẻ ;)
Update 10/8/2012
Six Guns Xem chi tiết
Mình vừa nhận được 1 số ý kiến Game Batman bị lỗi đã fix không chơi được nữa các bạn nào còn chơi được cứ chơi nhé , trên máy mình nó tèo rồi không chơi được nữa 😔
======================================================================​
:D Đây là một số game hay mình tổng hợp từ nhiều nguồn trên mạng và được test chơi ngon trên Galaxy Ace 2 máy của mình . Với các link mình Post ở AppstoreVN thì các bạn dùng điện thoại của mình truy cập vào rồi đăng kí 1 tài khoản Free và download thoải mái :p

Các bạn nào đã test các game khác hay hơn thì pm mình nhé để mình cập nhật luôn :D

317 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bạn giúp mình với mình cài dun 3 không chơi đuợc là sao????
sidzero
ĐẠI BÀNG
12 năm
@tung19011 nó báo sao bạn mình chơi bình thường mà ta
àh quên mất bạn phải download thêm cái Lucky Patch để xóa bỏ xài check lisence của nó mới chơi được 😁
@sidzero bạn cho mình link cua lucky patch di thanks
@sidzero Bạn hướng dẫn làm cái đó đi bạn ... ah appstore mình phải đăng kí tài khoản thì mới dow dc hả bạn
hay quá thank bác,mong bác cập nhật những game mới cho ace 2!
sidzero
ĐẠI BÀNG
12 năm
của bạn đây 😁 bạn nên dùng dt truy cập vào rồi download hoặc bạn đăng kí 1 tài khoản free rồi download trên máy tính , yêu cầu máy phải Root mới xài được Lucky Patch nha bạn

@sidzero minh lucky patch roi mà vao game no van ra cai vong tron cho va nhay sang man hinh co biểu tượng G phía dưới bên phải màn hình và load rat lâu
sidzero
ĐẠI BÀNG
12 năm
@tung19011 😕 là sao bạn mình đọc không hiểu , cái lucky patch dễ mò lắm bạn mò tí là ra àh nếu vẫn không được để mình up bản khác
cẳm ơn bạn các game bạn post mình đã thử và được hết chỉ còn lại dung3 và người dơi là không được 😔. Bạn chỉ cho mình với
chủ thớt giới thiệu cách root + biến thẻ nhớ thành bộ nhớ ÚSB luôn đi bác
ko thì mấy game data hơn 1G là ko cóp vào được 😔
sidzero
ĐẠI BÀNG
12 năm
nó báo check lisence phải không bạn hay nó báo sao , máy mình chơi ngon mà ta 😕

bác qua box Rom , Root của Ace 2 nhé có hết đó bạn , xem ở đầu trang có link chính thức đó 😁
@sidzero Máy mình nó không báo gì cả tớ lucky patch ok rồi vào thì chỉ có vong tròn load rồi sang màn hình có biểu tượng game loft (G) ở dưới cùng bên phải hai cái nó cứ thay đổi nhau tớ out ravào lucky patch lại thì lỗi. còn người dơi thì load có vòng tron rồi tự out. Nếu được bạn thử up cho mình bản khác đi
sidzero
ĐẠI BÀNG
12 năm
@tung19011 cái Dungegon thì để mình check lại còn game Batman thì 100% chơi được 😃 đã check

Link bên AppstoreVN bạn download về rồi test lại xem http://appstore.vn/android/home/app/4483
@sidzero batman down bản ở link 1 hay 2??
sidzero
ĐẠI BÀNG
12 năm
@tung19011 link nào cũng được vì file đó đã ..... không cần wifi
chịu rồi bạn ah ko thể mò dc nữa. mỗi batman với dun3 là không dc nản quá. mà bạn ở đâu có sdt k cho tớ để hỏi cho dễ
sidzero
ĐẠI BÀNG
12 năm
@tung19011 mình ở tphcm pm nick yahoo cho nhanh Y!M j2rs89
ban up lai data cua dun3 di nhé với lại đường dẫn của nó là Sdcard/Android/Obb/com.gameloft.android.ANMP.GloftD3HM (obb chứ không phải là data nhé). tớ đã cài đc và chơi ngon còn bat man thi van chưa đc
sidzero
ĐẠI BÀNG
12 năm
@tung19011 Batman mình check lại rồi link tốt chơi ngon luôn 😔 kì vậy không biết
sidzero
ĐẠI BÀNG
12 năm
@tung19011 😁 nhầm mất cái phần Data dungeon thank bạn nhé :D Batman cũng bỏ ở obb nha bạn
@sidzero tớ xem kỹ và làm lại mấy lần rồi mà batman vẫn bị sai phần data. Có kinh nghiệm với dun3 rồi nên biết. mà batman lucky patch ko có được là sao??
Wertruong1
ĐẠI BÀNG
12 năm
rất hay. mình rất là thich muc nay.mong ban cập nhật liên tục. thần kỳ
Wertruong1
ĐẠI BÀNG
12 năm
rất hay. mình rất là thich muc nay.mong ban cập nhật liên tục. thank
tnk24
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cho mình hỏi galaxy ace2 có chơi được giả lập nds,n64 không
sidzero
ĐẠI BÀNG
12 năm
Batman không cần dùng lucky patch nha bạn nó ..... sẵn rồi 😁 cài là chơi luôn

chơi ngon với N64 còn NDS mình chưa test :D tối nay cập nhật N64 nhé chơi Mario hay phải biết rất mượt không giật nhé

Mình đi làm đây tối nay về cập nhật tiếp :D
aspha 7 vào đến đoạn logo game loft thì văng.đã cop đúng đata.chán kinh!
sidzero
ĐẠI BÀNG
12 năm
@vubomga09 Bác bật wifi hay 3g lên để nó check cái đã vào game xong thoát ra tắt wifi hay 3g đi rồi vào lại chơi bình thường, game này mình đã test chơi tốt 😁
@sidzero check lisence xong out luôn.vào lại vẫn thế! 😔(
@vubomga09 của bạn là do data cop sai mình hôm qua cóp 1 số game cũng bị như vậy rồi. nhớ là cóp data dúng vào folder mà game cần nhé
Galaxy Ace 2 màn 480x800, vậy nên các game nào cài cho các máy khác cùng màn như vậy gần như chơi được hết 😁
Mình trước dùng con H8-3G, lấy game của nó ra cài chưa game nào ko chơi được :D
@thinhkieuphong còn tùy chip nữa daik à!
sidzero
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nó có bị FC không bác.Mình cũng download ở link đó về chơi có sao đâu ta.
Còn tuỳ cấu hình nữa bác chứ không phải máy nào cũng hốt được đâu
@sidzero vào game check lisence xong đen màn hình vài giây xong out.chả hiện gì` cả.e đã root và chuyển sd thành bộ nhớ usb bên top bác và đã thành công!
sidzero
ĐẠI BÀNG
12 năm
@vubomga09 Kì ta mình cũng thử xoá của mình rồi cài lại vô ngon lành mà ta bạn xem chép đúng data không bạn
Asphalt 7 HEAT chơi rất tuyệt. Cám ơn bạn nhiều!
chơi fifa 12 không giật nhưng di chuyển,chuyển động hơi chậm.mấy cái game của gameloft chả chơi đc game nao`.cài aspha thì nó lại báo thiếu dung lượng ổ đĩa trong khi đó mình đã chuyển dung lượng card thành bộ nhớ usb rồi mà
sidzero
ĐẠI BÀNG
12 năm
@vubomga09 Một phần ăn thua là thẻ nhớ xịn hay thẻ cùi nữa bạn máy mình chơi tốt , bạn coi đã làm đúng chưa coi coi nó nhận bộ nhớ usb bao nhiêu.
Thẻ nhớ để chơi game tốt phải class 4 trở lên
@sidzero e dùng thẻ 16g class 4 bác ạ.mua ở tgdd mất 5l.hix
@vubomga09 bạn mua thẻ lâu chưa mình mới mua thẻ 16g class 10 hôm qua ở tgdd có 350n mà thẻ transed nhé. Các game bạn sidzero up lên mình cài ace2 của mình chơi được hết mà duy chỉ còn batman thôi. để ý chỗ cóp data vào bên obb là được
tnk24
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chẳng lẽ con này yếu vậy sao,đang tính mua
sidzero
ĐẠI BÀNG
12 năm
@tnk24 Em này không yếu đâu do chưa tận dụng hết khả năng của em nó thôi 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế