Games cho Galaxy Ace 2 - i8160

sidzero
6/8/2012 17:27Phản hồi: 317
317 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cnkpro
ĐẠI BÀNG
12 năm
tình hình là em cũng ko chơi đc batman bác sidzero ạ 😔
sidzero
ĐẠI BÀNG
12 năm
ừ game này mình cũng test nhiều lần dùng nhiều cách rồi mà không chơi được chắc chỉ dành cho chip Snapdragon , Xperia Neo của mình lại chơi ngon thế mới đau chứ :(
:( bị fix lỗi bác ạ trên máy mình bị tèo luôn rồi đang chơi hay
cnkpro
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình thấy TINTIN trên google play nó vẫn báo là "thích hợp với đthoai của bạn mà"
@cnkpro chắc phải down data qua wifi.chỗ e ko có wifi nên phải dùng máy tính down.down xong vào game thì nó báo đt ko tương thích! 😔
có ai bị lỗi này ko.mình dùng game CIH vào thì nó bào lỗi
network server mesage
now enable hidden mode.
please enjoy it!

ae giúp mình nhé!😃
sidzero
ĐẠI BÀNG
12 năm
@vubomga09 😔 bạn cứ post game tùm lum vậy mình khó tổng hợp lắm nhìn nó rối cái topic và khó tìm game nữa bạn cứ pm cái hộp thư của mình trong Tinhte ấy post trong đó rồi mình gom lại post 1 lần cho các bạn khác dễ tìm

bạn tắt cái Wifi đi là nó hết báo à 😁
@sidzero kích hoạt USB debugging mình dùng đc rồi!
sidzero
ĐẠI BÀNG
12 năm
@vubomga09 😁 bạn cứ post vô hộp thư của mình ấy cho nhanh , bạn chọn chế độ USB debug chưa không chọn là không xài được luôn
@sidzero ok men
vào chơi
Real Racing 2 HD thì nó báo lỗi.ai có file m3grr_track16.m3g cho mình xin
sidzero
ĐẠI BÀNG
12 năm
@vubomga09 Real Racing 2 bạn chơi bản thường thôi đừng chơi HD bản HD là dành cho mấy cái máy tính bảng dễ lỗi lắm
@sidzero no thiều file mới điên seach gg lòi mắt ko thấy!
rename_nick
ĐẠI BÀNG
12 năm
Asphalt 7 không bít Ace 2 có chiến nổi không mà lại phải dùng thẻ nhớ ah
@rename_nick chắc ok.chỉ sợ k biết cài!
cnkpro
ĐẠI BÀNG
12 năm
Real racing đã die bác ạ. Check lisense xong là nó báo ko phù hợp

Sent from my MT27i using Tinhte.vn
sidzero
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chơi mượt không giật đồ hoạ đẹp hehehe
Mình cài lại thấy ok mà bạn
@sidzero đang kéo lại asphalt 7,The Amazing Spider-Man trong top cài lại xem thế nào.thẻ 16b h trống có 1g gê răng 😆.mà sao mình dùng game cih cheat game Dungeon Hunter 3 ko đc nhỉ 😔
Game Legendary heroes zô có phải down thêm data ko bạn , mình down về giải nén dc 1 file apk , 1 data 41mb , cài zô bật wifi zô game nó báo là " Download failed because resources not found. Check network availability " là sao vậy mấy bạn
cnkpro
ĐẠI BÀNG
12 năm
@piray Legendary hero free mà bạn, lên store mà down. Nhẹ hều ;))

Sent from my MT27i using Tinhte.vn
@piray down data + apk trong top này ý.down về cop data vào sd/android/data vào game chơi luôn.ko phải down thêm gì
sidzero
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ừ cheat không dc đâu bác ợ gameloft giờ nó bảo mật ghê lắm 😁
Chắc bạn chép sai vị trí data rồi
kéo lại asphalt 7,The Amazing Spider-Man thì asphalt thì vào game nó cứ check version new.còn spider man thì vào game nó cứ hiện xoay tròn! 😔
sidzero
ĐẠI BÀNG
12 năm
😔 vừa rớt em nó , an giấc ngàn thu
@sidzero Bạn cho mình hỏi máy ace 2 của bạn chơi game nova 3 có mượt ko , sao máy mình chơi giựt wa1 , bạn xài bản nào vậy , xem youtube thấy neo v chơi còn mượt hơn là máy mình mà buồn quá
@piray Bác cho em xin link tải game này với, tìm mãi mà k đc.
@Ohstar Hôm bữa mình down bên apkviet nhưng mà giờ bên đó bắt trả phí rồi , với lại bản bên đó là all device mà chơi giựt lắm . Bạn down file apk bên appstore rồi chịu khó kéo data bằng wifi xem có mượt ko
@cnkpro chuẩn,mình cũng dùng ios từ con ip3g đến ip4 rùi nên khuyên ai định sang ios thì hãy mua theo bác này bảo,hjhj đúng là...android fan chán sang dùng ios còn iàn thì bắt đầu mún ăn roi😃thế mới biết đời chả có cái gì là mãi mãi;)
Cái game spider man em k chơi đc bác à. Nó bảo k kết nối đc dù đã bật wifi.
cnkpro
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác nào còn theo dõi cho mình hỏi Spiderman có còn chơi đc ko vậy?
@cnkpro cứ thử đi.mình đang bị cái lỗi check lielcense.bự.mình .vào check dong vào chơi nó cứ check license xong bị FC luôn
cac bro cho e hỏi,mình tải game về rùi cóp vào thẻ nhớ à,xong rùi làm gì tiếp,mình có phải cài đặt thêm gì không,sr e mới lần đầu dùng máy samsung đang dùng con ace 2 này mà trong máy chẳng có game nào,các bro trả lời giúp e,tks all 😃
cnkpro
ĐẠI BÀNG
12 năm
Các bác Lên appstore.vn/android mà down game. Cả spiderman và Dark knight đều hoạt dộng tốt. Phiên bản mới nhất. Nhớ làm theo hướng dẫn của nó là đc.
@cnkpro 2 game này chơi lag đừng hỏi.mới test spiderman.còn dark knight chắc cũng ko khá hơn đc
cnkpro
ĐẠI BÀNG
12 năm
@vubomga09 Bác cài Gamebooster r chọn Ultra gaming mà chơi Dark knight nhé.
Với game Spiderman, có cách config các chi tiết làm game xấu đi 1 chút nhưng chơi mượt hơn, mình sẽ update sau.
@cnkpro bác up cho ae tham khảo đê.thank bác!
@vubomga09 Bạn cho mình hỏi máy ace 2 của bạn chơi nova3 có giựt ko , ma sao máy mình chơi giựt quá . Xem youtube thấy neo v chơi còn mượt hơn ace 2 mà buồn quá
Máy e chỉ cài được. 3 game là gần đầy bọ nhớ usb rùi. Có cách nào cài thêm nữa kô chủ thớt. Thank
@le thanh phong tran bạn chuyển thẻ nhớ ngoài thành bộ nhớ trong USB: http://www.tinhte.vn/threads/1395887/
@vubomga09 Thank. Nhưng máy mình mới mua được 1 tuần, không biết và không dám root máy. Vậy chắc toi ròi!?
@le thanh phong tran android mà ko root chắc cũng chỉ để nghe gọi thôi!
@le thanh phong tran ban cho minh hoi cach chuyen the nho thanh bo nho usb co dung dc cho may galaxy i9070 khong vay ban.sr minh onl dt
mrmid10d
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chú thớt hư mất con ACE rồi. Coi như cái thớt xong phim
@mrmid10d ko phải mất mà bị rơi hỏng!
mrmid10d
ĐẠI BÀNG
12 năm
HƯ MẤT đó bạn 😆 Hư Mất hok phải hỏng à

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp