Games cho Galaxy Ace 2 - i8160

sidzero
6/8/2012 17:27Phản hồi: 317
317 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ờ, thi cũng đúng nhưng mình chưa dám thử. Máy mình chơi spider man đc nhưng mà các nhân vật toàn là màu trắng thôi. Chán rứa! Mà bạn ơi, cái game gì bên iphone nó chụp ảnh người rồi đánh box vậy?
mrmid10d
ĐẠI BÀNG
12 năm
Face fighter. Và tin buồn cho bạn là trên Play mình tải chơi ko được trên Ace 2. Lên mạng kiếm cũng chưa có
@mrmid10d Thank bạn! Mình vừa thử xong. Chơi có tiếng và tí xíu hình của đối thủ. Chủ thớt tìm giùm với! Game đó vui thật.
cho em hỏi ace 2 có bộ nhớ để cài game tổng cộng mấy GB hả mấy bác?
@BountyHunter2799 1,2gb bác à, thoải mái.

Gửi từ GT-I8160 của tôi
@Ohstar ko chuyển chuyển thẻ nhớ ngoài thành bộ nhớ trong USB thì 1.2gb ko thấm!
@vubomga09 Bác bảo bộ nhớ để cài game em nghĩ là bộ nhớ hệ thống, game có lưu ở bộ nhớ usb đâu bác.

Gửi từ GT-I8160 của tôi
dậy là cài 1 số game gọi là cơ bản là đầy rồi:p
E đang chuẩn bị múc e ace2 này liệu có chơi được spiderman amazing vs người dơi không nhỉ, e thấy e này ít game quá
cnkpro
ĐẠI BÀNG
12 năm
@25251325abcdeg Spideman mình chưa test đc.
Batman bác chạy thêm Bamebooster thì ko phải là mượt nhưng chơi được OK 😃
@cnkpro Thế gọi là tạm nhưng có giật không bác 😁
cnkpro
ĐẠI BÀNG
12 năm
@25251325abcdeg đương nhiên là có 😃 Lúc giật lúc ko.
@25251325abcdeg bác đã mua ace2 chưa?muốn biết chơi được hay ko bác cứ lên youtube gõ tên game ví dụ như :spiderman on galaxy ace2 ,là biết ngay ấy mà,em thì thấy trên đó có clip về 2 trò này rồi
E định sắm cái thẻ 16gb nữa chắc giỏi lắm class 6 thôi chắc chơi cũng tạm, con này không biết có ngon bằng con galaxy s i9000 không nhỉ >.< mà hiệu suất em ac2 này có khỏe ko, dùng có giật vs lag không bác biết cho e xin cái tư vấn hoặc cho e xin cái yahoo. E cần tư vấn vì mấy hôm nữa mua rồi 😁
@25251325abcdeg Bác qua đây ae ace 2 giúp bác, e mới dùng android lần đầu nên k so sánh được.
http://www.tinhte.vn/threads/1395887/page-25#post-23399859
Wertruong1
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình tải trò tam quốc chí về dùng unar pro nhưng không giải nén được. Ai biết chỉ mình với. thank
Chơi alphalt 7 phê lắm các bác à 😁 k lag tí nào.
spiderman va nova3 choi muot nhe.chi co darkknight la hoi giat thoi nhung choi tam dc.minh down tu market
@less433 Bạn cho mình xin link tải dc ko chứ chơi giựt quá mà dang ghiền
Em xem trên youtube nó chơi được cả modern combat 3 trên ace 2 đã bác nào chơi thử chưa.
=>vào google play down chơi ngon hết
@Ohstar mua roi day.ban xem lai nhe
@less433 Em thấy vẫn chưa mua.

Sent from my GT-I8160 using Tinhte.vn
Wertruong1
ĐẠI BÀNG
12 năm
@less433 bạn cho mình mượn acc với.
Yahoo của mình là :dotruong8872@yahoo.com.vn
thank nhé
@less433 Bạn cho mình mượn acc google play để down nova 3 cho ace 2 dc ko . Yahoo mình coldboy_icesun@yahoo.com , cám ơn bạn nhiều
oh.chi co darknight hoi lag ty thoi nhung ko den noi choi ko dc
mới hóng thấy bảo em này sắp đc lên thẳng jelly bean,các bác sướng nhé
@boyoctober bik khi nào con ace 2 nay moi len dc android 4 de voc troi
@boyoctober
vay còn mấy cái gameloft khác down dc ko
@less433 Em vừa vào thì lại đc rồi. Cám ơn bác nha.

hóng apk của mấy bro​
sidzero
ĐẠI BÀNG
12 năm
😁 Tui come back !!!
@Ohstar
@piray K phải acc của e bác à.

@Ohstar bác cứ up lên đi
@Ohstar Vậy bạn cho mình xin file apk mấy game đó dc ko
Haha mình kiếm được rồi, ai cần thì pm mình sẽ share bản HD chơi rất mượt
Có ai bị như mình không? mình copy 700mb từ pc vào máy tính rất chậm khoảng hơn 1 tiếng sau khi chạy tầm 4, 5p e tắt đi kiểm tra cop đc có tầm 4,8mb , thẻ mình samsung 8bg class 6 @@. Có ai bị như mình không
@25251325abcdeg bạn lấy thẻ nhớ mà cop.dùng cab lâu lắm!
Có ai có cách nào chơi được spiderman amazing không @@, chán quá trang appstore có ai vào được khôg mình ko vào được
Hik chả ai cài được spiderman amazing nhỉ @@ lỗi tùm lum nó cứ load load 1 lúc là lại out ra đã làm y hệt hướng dẫn và nhiều cách khác @@ vẫn không được out ra menu ngay

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019