[HOT]Hình nền động nước cực kool v1 - Made by me | 09-08-2012

skudo101
8/8/2012 18:7Phản hồi: 51
[HOT]Hình nền động nước cực kool v1 - Made by me | 09-08-2012
Dạo này 1 thời gian mình lo tập trung viết 1 số app hay trên Android nên cũng ít post bài trên diễn đàn chủ yếu là vào để reply 1 số hỏi đáp của anh em bên Box ROM của mình thôi. Nay mình xin giới thiệu anh em 1 app viết đầu tay Live Wallpaper - 1 app về hình nền động nước khá đẹp! Anh em xem hình nhé!

HÌNH NỀN ĐỘNG NƯỚC V1 MADE BY SKUDO101

Tính năng bản v1:

- Trước hết là app này mình viết Free hoàn toàn cho anh em trên các diễn đàn! Tuyệt đối ko chơi những chiêu cài đặt đòi SMS nhé!

- Hỗ trợ đa điểm touch trên màn hình nước.
- Có thể chọn hình bất kỳ từ thư viện để làm hình nền động có nước!

- 5 tùy chỉnh độ nước.

- Chạy ko bị tình trạng lag hoặc giật như các hình động khác! (Test trên Launcher của Sony máy Xperia S và NEO, RAY rồi nha).

- Đặc biệt tiết kiệm pin khi chạy nền.

Đôi lời: với tiêu chí mình viết app Free hoàn toàn và công khai cho mọi người xài trên các diễn đàn nên với chút công sức mình bỏ ra để viết thì hy vọng anh em sẽ ủng hộ wa việc Donate (Việc này là tự nguyện ko bắt buộc anh em phải Donate xem như ủng hộ những Developer ở VN như mình phát triển thêm), khi đó mình sẽ có động lực để cải thiện 1 số mặt về app cũng như sẽ sớm cho ra mắt 1 số app khác tốt hơn nhiều trên Android nha! Anh em có thể Donate cho mình wa 2 cách:

Lưu ý: Anh em nào muốn lấy link ko phải mình viết ở các diễn đàn thì vui lòng ko post link Mirro khác nha vì mình sẽ theo dõi lượt down ở 1 link duy nhất!
51 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

luv_mit
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thu phí thì topic này mãi mãi ế ẩm thôi bạn
@ngocanhwin ha ha mù làm sao mà thấy mờ mờ được bác
DungNv313
ĐẠI BÀNG
12 năm
@luv_mit Nản với thằng mù này thật...
@DungNv313 Trách móc chi bạn ơi, chắc tại tên đó ko hiểu ý nghĩa của chữ Donate là gì thôi 😃
bladies
ĐẠI BÀNG
12 năm
@luv_mit Donate chứ không phải trả phí bạn hiền nhé, nếu bạn thấy hữu ích thì ủng hộ tác giả, không thì thôi. Chịu khó đọc kỹ một chút xíu đi bạn !
Nên có thêm tính năng scroll hình nền cho ae lựa chọn
Cảm ơn tất cả anh em, hy vọng anh em sẽ ủng hộ mình hơn nữa, sẽ có 1 số cái mới trong bản cập nhật sau này! 😃
Sao mình cài vào ko thấy icon và cũng ko thấy hình nước động gì cả. Ai giúp mình cái nào
@hunglehp Bạn vào cài đặt hình nền động đó bạn thì sẽ thấy thôi ah 😃
Hình nền đẹp, mình thấy hình như bạn dùng hiệu ứng của waterize, bạn thử chuyển sang dùng hiệu ứng của water drop xem, mình thấy tự nhiện hơn
@vt8victory Nên có vài lựa chọn cho phong phú ở Ver sau, thêm luôn water drop, voice, seeds, scroll...
Dù mình đang dùng S3 Dandelion rất OK vì có thêm flying seeds vẫn ủng hộ chủ thớt, tâm huyết và vì cộng đồng!
Thank!
leesixan
ĐẠI BÀNG
12 năm
chưa thử nhưng ủng hộ pm việt
cài pm này có tốn pin hơn nhiều ko bạn, nếu để qua đêm thì có tốn gấp đôi máy ko cài ko
@leesixan Mình đã ghi tính năng ở phía trên rồi mà bạn, rất ít tốn pin nếu để hình thường thì nó tốn hơn 1 tí thôi 😃
Mr_Zu
ĐẠI BÀNG
12 năm
update S3 ko chạy bạn ơi ^^ toàn báo ứng dụng "dừng" thôi
@Mr_Zu Bạn ở dưới cài trên S3 vẫn chạy ok mà bạn?? Bạn thử clear data nó rồi cài lại xem sao nha 😃
@Mr_Zu mình đang tải , thấy bảo vậy close rồi . :p Định vọc vạch tí ý mà ...
MonBoo
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thanks bạn ^^ mình đã dow về >>> mình sẽ test và sẽ Donate cho bạn trong thời gian sớm nhất nếu phần miềm đúng như lời bạn quảng cáo 😃
usnowno
ĐẠI BÀNG
12 năm
không dùng nhưng like động viên bạn nhé!
fank2000
ĐẠI BÀNG
12 năm
Em cài rồi ngốn tận 30mb ram cơ tốn pin vãi.
Máy em la xperia sola
@fank2000 Mình đang xài XS nè chạy có 15Mb ah 😃
thank bạn nha
Rất đẹp, thanks Bác mong Bác có thêm nhiều ứng dụng hay và nhiều nữa
@talent66 Để xem tình hình anh em có thật sự ủng hộ mình ko thì mình sẽ cố gắng viết 1 app thật HOT cần thiết trên thiết bị cho anh em 😃
fank2000
ĐẠI BÀNG
12 năm
Phát hiện ra lỗi nè
Sẽ bị Fc nếu dùng 2 tay bấm nhanh nhé.
@fank2000 Mình test vẫn bình thường mà bạn dùng 3 - 4 ngón tay cũng chẳng bị gì đâu,mình viết hỗ trợ multi touch mà 😃
fank2000
ĐẠI BÀNG
12 năm
@skudo101 Hài vãi dùng 3 ngón thì ko sao 2 ngón bấm nhanh ngón bấm trc ngón bấm sau thi bị FC
hehehe dùng ứng dụng này ok hơn cả S3 nữa nè ,rất tự nhiên ko như app của bạn ,bản này là bản pro luôn nha
Water Drop v1.0.6

Lên cho anh em nào!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019