GLANCE TASKS - QUẢN LÍ CÔNG VIỆC TRÊN CẢ TUYỆT VỜI _____XIN ĐỪNG THỬ, DÙ CHỈ MỘT LẦN _ !!!!

camquyt2208
9/8/2012 3:3Phản hồi: 617
GLANCE TASKS - QUẢN LÍ CÔNG VIỆC TRÊN CẢ TUYỆT VỜI  _____XIN ĐỪNG THỬ, DÙ CHỈ MỘT LẦN _ !!!!
Glance Tasks 2.4.3 ByCloudhunter MobileTechnologies
Smartphone: 4.6.0 or higher

• Đây là phần mềm quản lí công việc chưa từng xuất hiện trên diễn đàn...
  • Đây là phần mềm có thể thỏa mãn kể cả những người khó tính nhất...
  • Đây là phần mềm cùng hãng Cloudhunter Mobile Technologies có phần mềm MemopadPlus nổi tiếng...
  • Đây là phần mềm nhiều phím tắt nhất...🆒

Tất nhiên bạn có thể thực hiện công việc như trong 2 cuốn sách GTD của" David Allen Done ® (GTD ®)" hoặc "quản lý công việc của Franklin Covey!"

*** Lưu ý: GlanceTasks đòi hỏi phải được cài đặt ứng dụng Task mặc định của Blackberry".

Với GlanceTasks Bạn có thể:
* Tổ chức việc cần làm của bạn bằng cách dự án, thư mục, thể loại (bối cảnh / vị trí).
* Nhập văn bản (email message) là cv.
* Đặt cv của bạn bằng cách sử dụng phím tắt.
* Indent (thụt lề) và de-indent cv.
* Tạo sự kiện lịch từ công việc bằng phím tắt (key).
* Sử dụng phím tắt màn hình Home để mở GlanceTasks nhanh chóng. Mặc định là phím G.

GlanceTasks tích hợp trực tiếp với ứng dụng Tasks của BlackBerry ® và được đồng bộ hóa tự động.
GlanceTasks đi kèm với một thử nghiệm miễn phí bảy ngày

XIN CÁC BẠN VUI LÒNG ĐỌC QUA MỘT SỐ COMMENTS TRÊN APPWORLD:

Quảng cáo

Tạm dịch: Ứng dụng đồng bộ tự động với Tasks của Blackberry, và có rất nhiều phím tắt, có thể sắp xếp lại và thụt lề (indent/deindent hơi hơi giống Slicktasks) nhiệm vụ dễ dàng.
Hơn nữa, nhà phát triển đáp ứng yêu cầu của tôi một cách nhanh chóng.
Nó có thể làm tất cả những gì tôi muốn..

Với ứng dụng này, bạn có thể tìm thấy hầu hết các tính năng bạn muốn trong công cụ quản lý công việc của bạn.
Tính năng yêu thích của tôi là nhiệm vụ quản lý dự án, dễ dàng chuyển động nhiệm vụ (lên / xuống / vào thư mục / dự án khác), cho biết do ngày với nhiệm vụ và rất nhiều hoạt động của một chính.
Tôi đã sử dụng gần một chục các công cụ quản lý nhiệm vụ cho đến khi tôi có ứng dụng này.
Có lẽ tôi không phải thử một công cụ nhiệm vụ mới nào nữa.

Quảng cáo

Nó trông không hấp dẫn lắm ở cái nhìn đầu tiên, nhưng ngay sau khi bạn thử các phím tắt mà bạn sẽ nhận ra làm thế nào mà nó có thể nhanh và hiệu quả như thế được!! Các phím tắt dễ dàng, dễ nhớ và phím tắt có thể làm hầu như tất cả mọi thao tác. Ứng dụng thực sự ổn định. Tất nhiên là không hoàn hảo và tôi muốn tích hợp tốt hơn và giá thấp hơn. Nhưng nếu bạn cần công việc quản lý hiệu quả công việc của bạn và bạn thích sử dụng phím tắt, Vâng, Glance Tasks là lựa chọn không gì tuyệt vời hơn.
Kể từ khi di chuyển từ Palm sang nền tảng Blackberry, vài năm trước, tôi đã tìm kiếm một ứng dụng quản lí công việc mạnh mẽ nhưng đơn giản- cuối cùng đã tìm thấy nó trong "GlanceTasks
"

Còn bạn, bạn sẽ đánh giá nó như thế nào... Xin trải nghiệm để cảm nhận!, nhớ đừng quên comment nhé...

HERE Y😁 U G😕 ............😕 😕 !!!

Hệ thống phím tắt phong phú

• Thanh Dashboard hiện đại hiện thị trạng thái các công việc... Có kí hiệu riêng cho từng loại tasks nhé, các bạn tự tìm hiểu
  • Gán phím tắt cho nó ngoài màn hình Home, mặc định là G, các bạn có thể set là T, rồi ẩn Tasks mặc đinh đi, mỗi lần ấn T nó sẽ chạy GlanceTasks.
  • Bạn thử tạo Project mới rồi ấn phím tắt N hoặc P xem nhé, SUỴT 🆒 Bất ngờ đấy...
  • Tạo Folder mới để quản lí dễ hơn: như Folder Focused, Queued, Someday
  • Tạo Project mới, có thể xác lập màu sắc để quản lí dễ dàng hơn và dễ nhìn hơn
  • Lọc các Category theo ý muốn:
  • Phần mềm cho phép backup vào thẻ nhớ (chỉ backup options, không backup data. Backup data thì các bạn backup bằng BDM nhé😆
  • Tự động Backup
  • Cuối cùng là có thể Full activated.

• Còn còn RẤT RẤT NHIỀU TÍNH NĂNG KHÁC ĐANG CHỜ CÁC BẠN KHÁM PHÁ!!!!!!!
  • Các bạn nên làm quen với các phím tắt cho quen, sau sẽ thấy nó dễ sử dụng
  • Phần mềm tương thích tốt với OS 4.6++. Dung lượng rất thấp
Lưu ý các bác xin key ko post mình mã Pin, mà nên Post theo mẫu sau để còn đóng góp ý kiến, mang tính xây dựng diễn đàn hơn. Các bạn dùng OS4.5 nên lưu ý là cài đặt trên máy m nếu thành công thì hãy post bài xin key, vì nó ko hỗ trợ chính thức OS4.5, ROM hybrid thì mới chạy đc.

Chúc các bạn có thêm nhiều niềm vui với con BB của mình!!! :rolleyes:

CÁCH NHẬN KEY:
DOWNLOAD
a df.ly/aiBoj
617 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Full ko bác ơi, trên AW đòi 4.99 đô mà
@camquyt2208 LẠI TUYỆT VỜI NỮA (VÌ NHANH QUÁ) => CÁM ƠN BÁC NHIỀU NHIỀU!
xucrzay
ĐẠI BÀNG
11 năm
@thichbbNUA đã về Việt Nàm là không phải trả tiền mà hầu hết những cái trả tiền đều không dùng đc ở VN 😃 😃 😃
@camquyt2208 cho mình xin cái key nhé
Dòng máy: 9900
mã PIN: 2A99B221
Nhận xét: Sẽ có comment sau khi trải nghiệm.
@thekhongyeu
hqviet
CAO CẤP
12 năm
Task trên BB đúng là số 1.
@hqviet Thêm cái này thì mới giúp nó lên vị trí số một bạn à. Bình thường nó chỉ đứng gần cuối bảng xếp hạng thôi nha 😁
nhattephi
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bài viết khá chi tiết đấy chú ạ.
@nhattephi Xếp hàng đơi nghiêm chỉnh :p
@nhattephi Pin của chú thiếu hay sao ấy lại đi nha
llhhll
TÍCH CỰC
12 năm
Mình đang dùng myTasks, thấy đẹp mắt và thích hơn cái này.
Mà cũng nhiều phần mềm dạng GTD, project, taks nên ai thấy hay, hợp hơn thì chọn.
@llhhll m cũng dùng nhiều soft GTD, trước nay toàn dùng Viira, nhưng nay dùng GlanceTasks thì thấy thích hơn. M thích sự đơn giản nhưng nhiều tính năng, ko thích màu mè lắm. M có dùng qua myTasks thì thấy nó load hơi chậm và nó cũng không tương thích với Tasks mặc định của BB... nên m ko lựa chọn nó. Nhiều khi dùng BDM backup mà restore lại ko được thì rất nguy hiểm. Vì thế tương thích với Tasks mặc định cũng quan trọng đó bạn
Cho em xin 1 k@y vs
Bold9700
pin:287CEAFD
@nguoivo post theo mẫu đi bạn, vì cho trong giới hạn cho phép. sau này m sẽ ko tìm key nữa
hoha86
ĐẠI BÀNG
12 năm
@nguoivo Đặt gạch hả ku? 😁
Nhận gạch: 85YC-JVCH-65M3-4JJX
Dòng máy: Bold9700. Os6
pin:287CEAFD
Số thứ tự: 3
Nx: Đọc bài giới thiệu rất ấn tượng; sau này dùng xin nx tiếp!
@nguoivo đây bạn MBXJ-TCXF-A5RD-6KG3
newbiedn
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cho mình xin 1 key bạn ơi
Số thứ tự: 3
Dòng máy: 9000
mã PIN: 24a72220
Nhận xét: Sẽ có comment sau khi trải nghiệm.
@newbiedn EUMY-GJ7P-KECX-C6ND
apple13
ĐẠI BÀNG
12 năm
STT: hình như là 5 rồi
Dòng máy: 8900
PIN: 22AF6F35
Nhận xét: bài viết của bác rất ấn tượng và đầy đủ, hảo hức dùng xem thế nào 😃
Here you go...
😃
mrsnake
ĐẠI BÀNG
12 năm
STT 6
dòng máy : 8900
PIN : 257141cc
nhận xét : đang chán task mặc định, cái này có vẻ đáp ứng được nhu cầu
@mrsnake 22ZP-QFLM-JS9H-WRUS
Số thứ tự: 7
Dòng máy 9700
mã PIN... 21BECF42
Nhận xét: muốn 1 pm quản lý cực pro , sẽ review ngay khi test
@truongbanking ZHSX-X5AJ-WA4T-34SW
apple13
ĐẠI BÀNG
12 năm
pm này hex đc đấy
micaden
ĐẠI BÀNG
12 năm
Model: 9700
Pin: 284bbc36

Xin bác chủ key nhé. thanks!
Số thứ tự: 8
Dòng máy: 8820
mã PIN: 24848f3b
Nhận xét: Phần mềm tuyệt vời
@inferno1989nnt 7BXA-WPUR-NFQ4-PB8K
Số thứ tự: 9
Dòng máy: 8830
mã PIN: 3190121E
nhận xét: những phần mềm của cloudhunter như memopad plus rất đáng để thử thử xong là nghiền 😁
@destinyhero92 W5VP-34Y6-7ZXG-VY3B
minhtricmg
ĐẠI BÀNG
12 năm
Số thứ tự: 10
Dòng máy: 8320
mã PIN: 244003ca
Nhận xét: Tuyệt vời
@minhtricmg PLEA-T232-HRKU-WRAD
stt: 11 ( mong bác ưu tiên)
dòng máy: 8320
Pin: 20AEE6A5