Apple bắt đầu bán refurbished iPad 2012 và giảm giá cho iPhone 4/4S

shinbehv
9/8/2012 16:43Phản hồi: 359
Apple bắt đầu bán refurbished iPad 2012 và giảm giá cho iPhone 4/4S

iPad 2012 đã ra mắt những người yêu công nghệ từ tháng 3 vừa qua và trở thành máy tính bảng tốt nhất trên thị trường hiện nay. Nhưng với mức giá thấp nhất 499 USD cho bản WiFi 16GB và bản 64 GB Wifi + 4G có giá lên tới 829$ thì rõ ràng nó vẫn là mơ ước của những người dùng có khả năng tài chính hạn chế. Tuy nhiên, Apple Store vừa đưa đến một tin vui cho những ai muốn sở hữu các phiên bản của sản phẩm này với mức giá mềm hơn khi họ vừa tung ra dòng refurbished của iPad 2012 với mức giảm 50$ trên mỗi sản phẩm so với phiên bản mới 100%.

Với các sản phẩm được refurbish, hãng công nghệ Mỹ sẽ thay thế vỏ mới và pin cho những chiếc iPad 2012. Tất nhiên với giá giảm đồng hạng 50 USD, lựa chọn lý tưởng nhất cho người mua vẫn là phiên bản Wifi 16 GB khi họ chỉ phải trả 449 USD để có quyền sở hữu (giảm 10% so với mức 499 USD). Người mua ở Việt Nam có thể nhờ bạn bè hoặc người thân đặt hàng tại các nước có bán sản phẩm hoặc qua hệ thống trực tuyến của Apple Store. Sau đây là báo giá chi tiết cho các phiên bản sau khi giảm:

• Refurbished iPad Wi-Fi 16GB (trắng hoặc đen): 449 USD.
  • Refurbished iPad Wi-Fi 32GB (trắng hoặc đen): 549 USD.
  • Refurbished iPad Wi-Fi + Cellular 16GB (trắng hoặc đen): 579 USD.
  • Refurbished iPad Wi-Fi 64GB (trắng hoặc đen): 649 USD.
  • Refurbished iPad Wi-Fi + Cellular 32GB (trắng hoặc đen): 679 USD.
  • Refurbished iPad Wi-Fi + Cellular 64GB (trắng hoặc đen): 779 USD.
Bên cạnh việc tung ra các bản refurbished cho iPad 3. Trang Macrumour cũng cho biết công ty có trụ sở tại California cũng thực hiện một đợt giảm giá cho các model iPhone 4SiPhone 4 với mức khuyến mại 49,01 USD mỗi máy. Chiến dịch không được quảng bá rầm rộ này nhằm hướng tới thu hút các khách hàng có nhu cầu mua thiết bị trực tiếp từ các cửa hàng bán lẻ của Apple mà không thông qua hợp động với nhà mạng, do đó nếu muốn tiết kiệm thì người mua cũng phải hy sinh những tiện lợi mà họ có được khi đặt hàng online. Giá chi tiết các sản phẩm sau khi khuyến mại:
  • iPhone 4 8GB (trắng hoặc đen): 49 USD.
  • iPhone 4S 16GB (trắng hoặc đen): 149 USD.
  • iPhone 4S 32GB (trắng hoặc đen): 249 USD.
  • iPhone 4S 64B (trắng hoặc đen): 349 USD.
Nguồn: Apple Store, Macrumours
359 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bboyleeu
TÍCH CỰC
12 năm
vẫn chưa có tiền để mua.Apple giảm giá để chuẩn bị ra iphone mới đây mà
zomano
TÍCH CỰC
12 năm
về VN không biết chừng hàng này biến thành nguyên seal chưa active.....không biết có cách kiểm tra không nhỉ,không biết thì cũng mệt đấy.
@zomano Có cach test cực nhanh, chỉ cần có 1 cay iphone or android cài app quickscan dể doc mã upc tren hop Iphone or ipad là biet ngay hang bandnew hay hang ref ngay
đây là hàng tân trang của apple nhưng khi mua bạn vẩn sẽ nhận được chính sách bảo hành 12 tháng như bình thường
Chưa hấp dẫn chờ nhiều em ra nữa tính
làm thế nào để mua đc đây giá đẹp thế
49$??? chưa đầy 1tr àk? WTF
@HeavenHooker cung voi hop dong nha mang ban oi
@HeavenHooker cùng câu hỏi :eek:
mua bên đó như nào mà rẻ thế :eek:
namct_sn
TÍCH CỰC
12 năm
@HeavenHooker hơn 1tr bạn ới 😆
@HeavenHooker có kèm hợp đồng 2 năm với nhà mạng đó bác, tính ra dùng IP ở VN là rẻ hơn đó
kutj'
ĐẠI BÀNG
12 năm
cái chế độ này hay nèk
chuẩn bị chào đón các em này về việt nam thôi,các bác hãy thận trọng khi mua the new ipad từ lúc này nhé😁
@nhuankhom Hàng refur in chữ chà bá lên hộp. Còn trong máy ko bít check sn hay imei có bít dc k nhỉ
ngóng tin ip5 ra là múc thôi.lụm làm chi mấy em 4/4s nữa
@dihia nói như bác khi ra ip5 rồi thì đợi ip6 ...cứ như vậy đến khi nào bác mới mua được máy
@leviettai ai kêu đợi nữa vậy?
đợi ip5 ra múc là vì mẫu ip4/4s ra 3năm rồi.hơi bị lỗi tlhời rồi chú.haizzzzz.....
tiepbeo
TÍCH CỰC
12 năm
haiz.. đọc thì nhiều nhưng tiền trong túi có bao nhiều... đọc cho biết
mọi người ơi! ai có nhu cầu kìa;)
nhc1995
ĐẠI BÀNG
12 năm
ờ giá đc đấy 😆 anh duyệt 😁
mr.heosua
TÍCH CỰC
12 năm
sắp có ip5 ra rồi 😔 trong khi mà mình vẫn chưa biết cái 4s nó thế nào cả :(
@mr.heosua Cũng bình thường lắm bạn ah! Bữa mình cầm đến 4 cây lận mà thấy có gì đâu! Nếu có điều kiện thì mua xài thấy cũng Ok lắm đó! Ko thì mua mấy mẫu tầm 10tr đổ lại đc rồi. 🆒
@mr.heosua bác còn hơn e. e chả biết cái iphone như thế nào. chứ nói chi là 4s😁
longpvan
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hê hê giảm cũng không mua. Chờ ip5 thôi! Diễn biến giá ip4s như thế thì ip5 sẽ xuất xưởng là 100% rồi.
Waitting here for you!
Các bác thương gia tha hồ xào trộn.không biết khi nào dân mình mới được những chế độ như vậy?
Đây là giá kèm hợp đòng hay bản W vậy chủ thớt 😔
@mrCua Pad làm j có hợp đồng
@galabuon em hỏi Iphone ấy ạ
Jake
TÍCH CỰC
12 năm
@galabuon loại 3g có hợp đồng 😃
kyo10515
TÍCH CỰC
12 năm
@mrCua kèm hợp đồng bạn ak
tín hiệu cho thấy sắp có thể hệ mới chăng ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019