Hướng dẫn hack Glu credits cho máy root và unroot

tieudangkhoa
10/8/2012 18:46Phản hồi: 416
Tình hình là lang thang trên XDA. Thấy được cái hack này cũng khá hay và đã test thành công trên con Sensation XE chưa root của em. Nên muốn chia sẽ với AE Tinh Tế.
Đầu tiên down file hack tại http://j.gs/1HLU. Chờ 5s để hết quảng cáo.
Sau đó vào Sdcard/Android/data/com.glu.android.gwallet/files và ném cái file vừa down vào.

Vào game ( em test trên Gun Bros mới nhất ) và tận hưởng thành quả. Khoảng 180k Glu. Khi nào xài hết thì cứ làm tương tự các bước trên là có lại glu nhé các bạn.
Đây là bài viết đầu tiên của mình ở Forum, mong các bạn ủng hộ. Và nếu có người post rồi thì xin mod xóa dùm em ^^!
Ai thấy hiệu quả thì click like + comment phía dưới cho em có tinh thần nhé 😁
416 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hay qua' thank bro ,để test thử

Sent from my LG-V909 using Tinhte.vn
hay...e test rồi....được 181k :X:X:X mua đống đồ mà trước đó chỉ ngồi thèm =))
@scorpionking179`
giúp mình làm với , mình làm woai mà chưa hack dc
Em ko tìm ra đườn dẫn như bác nói rồi

Sent from my GT-I9100 using Tinhte.vn
thì link mf mà bạn, bạn đợi 5s rồi click chuột vào skip ad rồi nó hiện ra link mf luôn mà.
Sao em giải nén RA ko Thay gì
Down về rui. xong copy Android/dât/com.glu.android.gwallet/files.... -> vô game ko có gì xảy ra hết ( vừa cài lại gun bros xong là down về ngay )....
Thử giải nén ra 3 file, copy vô lun...cũng chẳng có gì xãy ra @@ ai tư vấn với, mình dùng S2 chính hãng nhé
COpy cả cái thư mục nhé bạn ==". Mình test thành công trên cả Gun Bros và SvZ MỚI NHẤT. vừa down trên CH play luôn. Bạn nên tìm kĩ trong thẻ nhớ nhé
ngoctu0607
ĐẠI BÀNG
11 năm
@tieudangkhoa Mình làmm đúng như hướng dẫn cũng đâu có dc, mình dùngXU chính hãng và chưa root
@ngoctu0607 dùng cách này dễ hơn và nhiều tiền này ( chú ý mỗi lần bị hết tiền thì lại ấn lại hack để mua đồ)
http://www.tinhte.vn/threads/1666701/
@tieudangkhoa t cop thư mục thì báo lỗi thiết bị đã bị dừng vậy là sao
Cho thẳng link mf đi bạn. Mình vào bằng đt không đc
Vậy là mình giải nén ra xong copy nguyên cái thư mục .gwallet vô đường dẫn lun hả bạn.

Sent from my GT-I9100 using Tinhte.vn
copy cả thư mục.gwalet hả bạn ơi
Đang tìm kiếm chiều giờ, ai ngờ ra topic thì ra luôn cái mình cần. Thanks

Bạn move luôn cái folder .gwallet vào folder files luôn !
@Kairis Mình cũng làm các kiểu rồi mà vẫn k đc. Xóa game đang chơi dở đi cài mới lại cũng k đc 😔(
Game nào của glu cũng dc à hay mỗi cái Gun bros
cop cả folder thì bị trùng tên . mà cop 3 file kia thì ko trùng tên ji hết. nhưng cả 2 cách cop đều ko dc. 😔
Copy folder .gwallet ở đường dẫn trên.Tớ test đc cả trên SvZ. Bản vừa down trên Gplay. Có thể nói là mọi game của Glu. Link mf :http://www.mediafire.com/?9yb2g92cretziyb
bạn ơi sao mình giải nén nó toàn báo lỗi thôi....
ApkVL
ĐẠI BÀNG
11 năm
@JoNguyen đọc hướng dẫn @@
Thế nếu mình cài cả 2 trò Gun bros và SvZ thì vẫn chỉ copy 1 lần như trên thôi àh
ĐÃ test thành công Trên con i9100G của mình rồi nhé. ngon vcc' =))
@baotrung211291 Minh cung dung i9100g b cho minh sdt minh alo huong dan minh vs
@baotrung211291

Bạn chỉ mình cách làm đi
Thấy các bác hack được quá mà chả ai thank động viên thế nhỉ :oops:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019