[Mod] The Best Toggle v1 by Shahspik

lllnedlll102
11/8/2012 19:24Phản hồi: 18
[Mod] The Best Toggle v1 by Shahspik
The Best Toggle v1 by Shahspik
The Best Toggle Brown v1 by Shahspik
The Best Toggle Silver v1 by Shahspik

1.Dùng mod joshlog.
2.Sao chép vào thư mục E/resource/apps.
3.Reset lại máy và thưởng thức.
18 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Lil Cì
TÍCH CỰC
12 năm
603 kô xài đk cái mod này...
Kết kái widget radio mà chịu thôi.. Có ai có file sis hôg, hay file để cook kũg đk
@Lil Cì chuẩn có file để cook thì ngon 😁
Bác lllnedlll102 ơi!nhân tiện đây là mód nên e nhờ bác việc này đc k?
Bác có thể giúp e tách các file sisx này ra thành tệp tin cook vào FW đc k?đây là các file update pm cho máy e, e gói vào .rar rồi, có Nokia maps 2.0, Microsoft apps 2.0 và social update.
Bác bung nó ra giúp e với, e k biết làm thế nào để bung nó ra đúng như nó cài đặt vào máy cả! E bung toàn sai, cook vào UDA lỗi k chạy đc!
http://www.mediafire.com/?w18udbw8g51vylt
http://www.mediafire.com/?9zf8u90rg1t931b
http://www.mediafire.com/?0x3wkz773nv8467
Bác giúp e với!
Thanks bác nhiều.........😃
M bây h ko onl pc,mới cả m cũng ko rành lắm,chỉ biết mấy cái vớ vẩn à😃
Để m thử down về xem sao😃
Sax nặng qúa,chắc nhờ tên nào onl pc giúp đi,ko thì đợi đêm cơ😁
@lllnedlll102 Bác giúp e với!e đợi đc mà!
Tại vi e k biết làm cách nào để copy các file từ ổ C ra đc, vì có các file thuộc hệ thống k cho mình copy ra nên đành phiền bác và các cao thủ!
E mò mấy ngày k ra, tại e hay cook máy nên mấy cái update này muốn cho lun vào để cook đỡ pải update đợi lâu vãi àh!😔
@tuchantinh Vô uda chạy không ổn, vào rum thì sau này không update được đâu:( tốt nhất cứ cài ngoài vào thôi, nếu bung ra file nào BT thì cho vào rofs hoặc core nếu phía trước có chữ C_ thì quăng vào uda. chẳng biết đúng không vì chưa bỏ apps vào uda bao giờ, chỉ nhúng mod vào rofs và core thôi
M không chắc đâu,chỉ dám thử thôi
domanh80 boyshockrock16 @Thanhtrung_dkn82 onggia179 tuyetlientu giúp bạn này đi😃
@tuchantinh mình nghĩ những cái này nên để update ngoài thôi, chạy ở uda cũng không ổn đâu,nó lại hay update nữa, với lại format là bay hết, nếu muốn còn thì phải thêm đường dẫn mà mí app này số lượng đường dẫn không phải nhỏ, hehe hoa mắt đấy 😃
@thanchetdepchaj2 Hĩx!k biết làm!Khổ nỗi mỗi lần Flash xong cài lại đợi lâu thấy má!còn pải cài những cái khác nữa! Rắc rối là k làm thế nào có thể copy cái ổ C ra đc toàn bi thiếu file!copy đc thj mình đâu pải làm phiền các cao thủ đâu!😔😕
@tuchantinh uh cái này mình cũng không rõ lắm :oops: công nhận cái app văn phòng cài lâu thiệt, lần đầu còn tưởng không cài đc luôn o_O thôi nhờ các cao thủ khác vậy 😁
@thanchetdepchaj2 Đang đợi chờ và hy vọng nè.............:rolleyes:
cho Mình xin cái đồng hồ nhu trong hình luôn đi ChuTip cảm ơn trước nha
màu mè qúa

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019