[Tin đồn] Arrow và Phi sẽ là hai smartphone WP8 đầu tiên của Nokia

Didu
23/8/2012 12:44Phản hồi: 177
[Tin đồn] Arrow và Phi sẽ là hai smartphone WP8 đầu tiên của Nokia

Một sự kiện được tổ chức vào 5/9 tới có thể sẽ là nơi những điện thoại chạy Windows Phone 8 của Nokia ra mắt và hôm nay chúng ta có một số thông tin quan trọng về hai smartphone đầu tiên. Một số nguồn tin thân cận với Nokia và Microsoft cho biết Nokia đang gấp rút chuẩn bị cho màn ra mắt của ArrowPhi, tên mã của hai smartphone WP8 thuộc dòng Lumia. AT&T sẽ là nhà mạng độc quyền bán ra model có tên mã Phi tại Mỹ, đây là smartphone cao cấp với màn hình rộng, thiết kế cong như Lumia 800 và vỏ polycarbonate. Trong khi đó, Nokia Arrow sẽ là điện thoại tầm trung với màn hình nhỏ hơn dành cho nhà mạng AT&T và T-Mobile. Ngoài ra, một biến thể khác của Arrow với tên mã Atlas dành cho nhà mạng Verizon sẽ được ra mắt sau này. Nokia hiện đang là hãng sản xuất smartphone Windows Phone có thị phần lớn nhất, cũng dễ hiểu khi sự kiện này nhận được nhiều sự quan tâm.

Nguồn: The Verge
177 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cucu_94
ĐẠI BÀNG
12 năm
thích cái nút bấm trên ss hơn là thiết kế của nokia 😃 ngay 5/9 nhiếu tin đây 😁
@MrTang ahh ! nếu bạn nhìn mà chưa sư dụng thì .... mình sử dụng máy phím cảm ứng không thấy khó xử dụng hơn !
@tuanquang_caxc Iphone là gái trẻ sexy thích lộ hàng với tạo xì can đan mà bạn
@tuanquang_caxc 100% No sẽ k có phím Home vật lý, ý của bác ấy là thích nút home vật lý hơn nút cảm ứng vì khi treo máy nút vật lý sẽ tác dụng hơn nút cảm ứng, còn nói No k lộ mẫu thì bác lại nhầm có mẫu rò rỉ rồi và em nghĩ giống Lumia màn to hơn thôi, tin em đi:rolleyes:
@dinhngoctoan Đúng đó bác em nghĩ máy bị treo lúc đó màn hình cảm ứng chọt mỏi tay vẫn vậy thôi, phím vật lý thì khác khi ấn sẽ tạo ra dòng điện tác động đến đt trở về trạng thái bt hoặc ít ra nó sẽ khởi động lại😁
hoaiqua
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ngồi chờ xem thiết kế thế nào !

Sent from my HTC One X using Tinhte.vn
Nhìn tận mắt và trên tay tinh tế mới biết rõ hơn.
cứ chờ đợi---> dài cổ😁
tên đẹp quá nhỉ 😁
không biết thuốc tiên có cứu nổi NOKIA không đây, dù sao cũnglà tín hiệu đángmừng.
Thích nhất là No! Chờ No nhé
Vietapk
ĐẠI BÀNG
12 năm
like nếu giá nhập về vn là 5tr.
@Vietapk Ủa. Mấy giờ rồi mà lại mơ ngủ bạn ơi. x2 lên + thêm vài "mét" nữa 😁
xuantonpro
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Vietapk Quá bá đạo😆
bibiculi
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Vietapk nếu như 5tr thì 610 và 710 ai mua 😕 ko khác nào tự mình khai tử 2 đứa con của mình :eek:
@Vietapk giá đó chưa đủ mua lumia 900 nữa bác àh....
Lần nào cũng vậy, khi Nokia có sản phẩm mới mình lại thấy vui và hy vọng hơn apple, samsung hay HTC 😃 ko hiểu tại sao như vậy nữa mặc dù mình hiện giờ chỉ xài 1 món của nokia là lumia 800 mà thôi, nhưng mà vẫn rất ủng hộ hàng Nokia, ngày xưa mình đi mua đt Nokia chính hãng ko bao giờ có chuyện phải mở hộp ra ngồi test máy cả buổi, xem này xem kia rồi mới đưa tiền rồi về như khi mua iphone, hay galaxy,......lần gần đây nhất cũng vậy, mua lumia 800 mình vui vẻ đưa tiền rồi về, cảm giác tin tưởng và an toàn thật là hạnh phúc 😁

P/s: Mà mấy con này làm mình liên tưởng đến các nhân vật và cảnh tượng trong warcraft quá....
@hoangtu1410 Cảm giác của bạn thui, chứ gặp mấy thằng bán hàng đâm thì hãng nào cũng chết, mua đt gì, hay bất cứ thứ gì đều nên test kỹ, hoặc tìm người tin tưởng mà mua^^
Màn hình đẹp và lạ hơn nhỉ😁
@ddndtdt Tạo sự khác lạ mong muốn lấy lại ngôi vị số 1 thế giới. Thế mới là Nô
Luôn luôn phấn đấu
Luôn luôn tìm tòi

Tuy không chuyển qua Androi 😆
binhbun
ĐẠI BÀNG
12 năm
lót dép hóng tin thôi
noruta
TÍCH CỰC
12 năm
mỗi lần thấy tin đồn về Nokia là mình lại vui và thích ^^chẳng hiểu tại sao? luôn trông chờ sản phẩm mới của Nokia :X
@noruta mình cũng giống bạn
Vietapk
ĐẠI BÀNG
12 năm
@phucthinh272 Sợ nhất cái kiểu như đợt công bố của Apple về Iphone 4s, giới truyền thông đồn bậy bạ là ra Ip5 đến khi công bố thì hụt hẫng, đến giờ còn lập lờ IP5, biết đâu Apple lại cho ra thằng Iphone 4GS thì lại nhức óc =))
còn mấy bữa nữa là ra mắt rùi, chúng ta cùng đợi xem! nhưng không biết là Arrow và Phi hay Lumia 910 và 920 nhỉ: http://vnwave.com/index.php?threads/nokia-sắp-trình-làng-2-siêu-phẩm-mùa-hè.482/#post-535
Hy vọng sau khi ra mắt những mẫu này sẽ giúp NOKIA tăng doanh số vượt qua khủng hoảng!
wp8.của No hay Ss Htc ok hết, miễn là cứ chip mạnh, màn Hd từ 4.6" trở lên là chơi.được.
Mong rằng nokia sẽ lấy lại đc ngôi vương!

Sent from my LT22i using Tinhte.vn
một con tên giống thằng bạn còn 1 con nghe tên lạ hoắc
@ptp49 tên Phi phải ko, haha
@ptp49 bác vui tính phết, em thì nghe tên tưởng nó giới thiệu ở nước Arow rồi Philip chứ vãi cái suy nghĩ của em thật😁
singfeng
TÍCH CỰC
12 năm
Nokia + Rim vực dậy nào. Táo tàu + HTC phế đi 😆

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019