Camera giám sát Reoqoo

Camera giám sát Reoqoo

[Cảnh báo]: phần mềm HotClip (hay SexyTube)

rockerist
29/8/2012 2:13Phản hồi: 36
Chào các bạn,
Hôm nay ngồi rảnh down cái phần mềm HotClip (hay SexyTube) thử xem sao. Vào chương trình nó bảo đăng ký, tưởng như đăng ký tài khoản trên các mạng hay game online nên bấm vào, ai ngờ nó cho 1 tin nhắn tới 8709, và thế là mất toi 15.000đ tiền ngu. Đáng nói là phần mềm không hề đá động tới chuyện tin nhắn tới tổng đài cho người dùng được biết, và nội dung lẫn hình ảnh các Clip trong phần mềm trên phải nói là quá tệ đối với một phần mềm phải trả phí quá cao mới dùng được như vậy. Làm ăn kiểu "đánh lận con đen" thế này không hiểu đến khi nào mới khá lên nổi đây...
36 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

úi cái này lần trước mình có viết 1 bài cảnh báo rùi mà zz!
rockerist
ĐẠI BÀNG
12 năm
ừhm, nhiều khi mình không xem qua hoặc xem mà không nhớ, đến khi dính chưởng thì mới thấm thía... 😔
Phần mềm nào có chữ sex thì cancel ngay cho chắc ;)

Sent from my GT-I9300 using Tapatalk 2
Mình rất sợ những phần mềm của VN, không cẩn thận là mất tiền oan như chơi, Làm ăn kiểu chộp giật này thì không bền được, nản.
VN mà cứng, mua hàng thì phải chấp nhận 99% là bị lừa, bởi vậy mới có câu: "Hàng mua rồi miễn đổi lại"
theanh
ĐẠI BÀNG
12 năm
Dkm e cũng bị lừa bởi cái này
Thật là pó tay.ghét nhất cái loại app kiểu này
mình luôn cảnh giác cao độ khi xài bất cứ app nào của nguoi VN 😁
@nguoicodon125 :D
@nguoicodon125 bạn nói mà mình cảm thấy buồn cho người Việt mình...nhưng bạn nói rất đúng
seăind
ĐẠI BÀNG
12 năm
hức, bác bị 15000 còn đỡ, hôm trước trong điện thoại con vợ em có cái phần mềm gì đó (em không biết vì thằng em vợ nó nghịch cài bậy bạ), thằng cháu bấm vào bị nó trừ 30000, thế là em la thằng cháu một trận, sau đó về nhà em bấm vào kiểm tra thì bị trừ thêm 45000 nữa, hoảng, thế là xóa luôn, đi tong 75000 😔
thqt1b
TÍCH CỰC
11 năm
@seăind Thằng cháu bấm nhầm -> bị mắng. Thấ thằng... Lớn bấm nhầm 45000 ->....???
rockerist
ĐẠI BÀNG
12 năm
"con sâu làm rầu nồi canh"
như thế ai dám sử dụng phần mềm Việt nữa chứ?
VN không khéo học đòi cách làm ăn như mấy bọn Tàu Khựa thì trong đầu Dân mình sẽ không có câu" Người VN dùng hàng VN " nữa đâu.
tò mò lên mới chết bác ak...nhìn thấy sexy ai chẳng thích
rockerist
ĐẠI BÀNG
12 năm
@namhanghhbg hì hì, bác nói chuẩn đấy! 😁
(đàn ông mà...😆
kyo10515
TÍCH CỰC
12 năm
@namhanghhbg bác nói thế chứ sexy ở đâu chứ sexy ở mấy cái app e luôn cảnh giác cao độ,đọc mấy cái cm trước hehe
walkl0ve
ĐẠI BÀNG
12 năm
không phải Chỉ Có Mấy App sex Kiểu NÀy Đâu Mấy Bác Ak
Bữa Nọ NGồi Dảnh Lướt Web thấy Có Mấy App Dậy Học Tiếng Anh . Quoảng Cáo Hay Lắm Download về Định Cho Thằng Con học. Ai NGờ..Cũng Gửi Tin Nhắn tới đầu số 87xx Mất Toi 15K.Mù Chẳng Thấy Đk Gì..
=> Các Bác Nên Cần Thận với những App Yêu Cầu Kích Hoạt SMS Gửi Đến Đầu Số 87xx
rockerist
ĐẠI BÀNG
12 năm
nó đâu có ngu để mình biết nó sẽ nhắn tin tới tổng đài đâu... tài thì ít, thủ đoạn thì nhiều... 😔
Mình vừa ngu lại dính
Zinniie
ĐẠI BÀNG
11 năm
Tò mò là chết bác à 😁
Mặt trái của việc JB..hehe
Tôi cũng bị nó tự động gửi tin nhắn tới 8709.mà máy tôi chưa fix tin nhắn mà nó vẫn gửi đc mơí tài.tôi tải app nháy đèn flash theo nhạc cũng dính chưởng.chó thật.gọi điện tới công ty nó(8709 công ty đầu tư dịch vụ hà thành) chửi cho con nhân viên trực điện thoại một trận cho bõ tức.app của vn là láo nháo nhất lúc nào cũng chỉ chờ trộm tài khoản của người dùng.biết bị trộm mà kô làm gì đc mới cay.
Sao tớ sài mà k bị j nhỉ
Chỉ là DJ thoy 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019