Samsung chính thức giới thiệu Galaxy Note 10.1, 16 triệu đồng cho phiên bản 16GB

TDNC
29/8/2012 9:59Phản hồi: 521
Samsung chính thức giới thiệu Galaxy Note 10.1, 16 triệu đồng cho phiên bản 16GB

Hôm nay Samsung đã chính thức ra mắt chiếc máy tính bảng Galaxy Note 10.1, tại Việt Nam với giá bán lẻ là 15.990.000 đồng cho phiên bản 16GB, các phiên bản dung lượng cao hơn chưa được công bố giá. Đây là phiên bản tiếp theo đồng thời được nâng cấp từ chiếc Galaxy Note 5.3". Máy được bán kèm bút S Pen có thể cảm ứng lực nhấn với 1024 mức độ khác nhau, cao hơn nhiều so với 600 mức trên bút cảm ứng của Note 5.3 và được trang bị cấu hình mạnh CPU 4 nhân 1.4GHz cùng 2GB RAM.

Đi kèm với phần cứng mạnh là một bộ các phần mềm ghi chú và chỉnh sửa ảnh khá tốt bao gồm S Note, Photoshop Touch và Adobe Ideas. Phần mềm S Note đã có mặt từ chiếc Note 5.3 cũ và trên Note 10.1 nó còn hỗ trợ chia đôi màn hình để làm việc đa nhiệm, có thể chụp một phần màn hình bên này và kéo bỏ vào màn hình đang vẽ của S Note ở bên kia. Phần mềm Photoshop Touch có giá 9,99USD được tặng miễn phí cho người dùng và sở hữu nhiều chức năng ví dụ như cắt ghép hình ảnh, chỉnh màu...

Sắp tới máy sẽ có mặt tại các cửa hàng với giá bán lẻ là 15.990.000 đồng. Xem thêm bài đánh giá chi tiết Galaxy Note 10.1 tại đây: Đánh giá Galaxy Note 10.1: từ sổ tay biến thành cuốn tập vẽ.

521 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đợi , đợi nữa, đợi mãi....
vnlovez
ĐẠI BÀNG
12 năm
16 thì hơi mắc rồi ;)
@vnlovez em đồng tình với bác, 16t mua được laptop tầm trung cấu hình ngon rồi, bỏ ra 16t mua cái này thì hơi phí, SAMSUNG nên coi lại;)
stevedat
TÍCH CỰC
12 năm
@vnlovez Giá 15,950 ak... heheh... chiều mình nghe hình như là số đó mà 😁
bb_72
TÍCH CỰC
12 năm
@vnlovez bình thường mà, chả nhẽ 10tr 😁
đắt quá.
không ham cho lắm
16t tặng thêm em người mẫu các bác ah.
đẹp....😃
Máy đẹp , góp gạo thôi .... Đag fan vân mini vs tab 😔
16 triệu là giá ổn rồi...... Screen shot 2012-08-29 at 10.17.59 PM.png ..tặng kèm...😁
silut7
TÍCH CỰC
12 năm
@hieuphan06071985 quá thích :D
@tosathanhisang 5 xị 2 shot là cao bác ạ, còn tặng làm osin luôn thì mua ngay ko phải nghĩ
@hieuphan06071985 mẫu không đẹp lắm! cô bên trái nhìn được hơn tuy thấp hơn chút nhưng không thành vấn đề, vấn đề là không có tiền để mua
dohoiah
TÍCH CỰC
12 năm
@tosathanhisang Xin lỗi nha, đừng nghĩ ai cũng như người nhà chú
Cao hơn Nexus 7 những 10 triệu à. Ko đáng, mặc dù cao cấp hơn.
@duc12atl thế bác biết cái spen ngoai thị trường già bao nhiêu ko bác ????
@luxupu 7 inch được cái nhỏ hơn 10 😃,nhỏ người nên 7 inch rất vừa tay 😃 không thích 10''
luxupu
TÍCH CỰC
12 năm
@duc12atl ngộ quá há, pác thì thík nhỏ còn em thì thik to, to mới sướng chứ😁
@luxupu ờ, nhỏ người thích nhỏ mà cho gọn thôi chứ tất nhiên to thì phải sướng hơn nhỏ mà nặng nằm đọc truyện mỏi tay lắm nên toàn phải dùng laptop
16 triệu khuyến mãi 1 em người mẫu thì được

Sent from my Optimus 2X using Tinhte.vn
@nvtt910 khuyến mãi người mẫu làm gì bác,;)
@Gone10051994 mang về dùng tạm
Ai bảo đồ Apple mắc hơn Samsung thì coi lại nhé. 16GB giá 16T...
@cuhiep Mắc kinh luôn vậy mấy saâmn dám nói apple bán mắc hơn giá trị thạt , ai mua ioad là ngu .. Samsung chém quá 16 GB bản chỉ 3 G , tính năng thiết kế vậy mà bán 16 triệu... Mua làm gì, kinh nghiệm con galaxy tab 10.1 là đủ sợ rùi
@spsp Màn retina đẹp hơn hd ready nhiều lắm, lướt web + đọc truyện tranh thì ôi sao mà suuuuuuuuooooo'nggggg
@cuhiep chú còi này. chú là dân công nghệ mà chú chỉ đánh giá đc mỗi câu kiểu dìm hàng thế thôi ak. chú nêu cho anh biết ưu nhược điểm của cái ipad với galaxy note 10.1 xem.
ipad ra đời từ khi nào và giá lúc nó mới ra là bao nhiêu? nó có đc những tính năng: gọi điện, S-pen ... cấu hình mạnh mẽ của galaxy note 10.1 ko? chú có thể tương tác thoả sức sáng tạo với S-pen??

chú làm anh coi thường chú!!
haopro
TÍCH CỰC
12 năm
Chan qua ne. minh dag dung em note ma cam giac suong thiet qua e tab nay chac khoi tre. Dang ngobg cho tin tuc cua em note 2 toi nay
hieu xdav
ĐẠI BÀNG
12 năm
đắt quá
Giá cũng được đó mọi ng,ko có mắc lắm đâu,mua 1 chiếc về sáng tạo đi

I love you from now
@fastlove bác này chắc đại gia rồi, sinh viên tụi em không chơi giống bác được 16t em mua được 1 em laptop ngon đó bác, mà 16GB trên 1 con tablet không thấm vào đâu mà lại 16t chát quá bác ơi;)
duyquay
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Gone10051994 Vậy SS bán 13tr cho bản 16G bác mua đc ko mà kêu ca?
Đợi chờ là hạnh phúc
ectn
ĐẠI BÀNG
12 năm
Có mùi táo thối đâu đây, sắp lên toà nữa coi 😁
@ectn Vào TT ghét nhất hạng người tiểu nhân chuyên đâm bì thóc, chọc bì gạo khơi mào để anh em thành viên tinh tế với nhau phải tranh cãi nhau...
Đúng là tiểu nhân...
@nguyendu277 bạn nói ccmr , tiểu nhân vkl
ectn
ĐẠI BÀNG
12 năm
@nguyendu277 giống ai đó suốt ngày vác đơn đi...

Vậy là sản phẩm đã chính thức bán phân phối tại Việt Nam
Với mức giá 16tr cho bản 16GB, cũng chát thật nhưng đáng đồng tiền mà mình bỏ ra, cấu hình mạnh máy đẹp (điểm trừ lớn nhất là chất liệu làm lên vỏ của máy)
Tầm tháng 11 là mua em này ngon rồi ấy 😃
Cách vẽ ngay trên màn hình của máy với 1 cây bút quả thật là tuyệt, vừa để giải trí vừa để làm việc...
@huytoanpham giá 800 đô samsung làm ăn kiểu gì ko biết.
củ này đắt quá . Kiếm tiền đóng phạt à trời

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019