Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Tin đồn] Windows Phone 8 sẽ được phát hành vào 29 tháng 10

Didu
30/8/2012 10:15Phản hồi: 118
[Tin đồn] Windows Phone 8 sẽ được phát hành vào 29 tháng 10
Windows Phone 8 được Microsoft giới thiệu trong một sự kiện riêng vào tháng 6 vừa rồi nhưng ở thời điểm đó, chúng ta chưa biết về thời điểm phát hành chính thức của nền tảng mới này. Một thông tin từ ZDNet xuất hiện ngày hôm nay tiết lộ Microsoft có thể sẽ phát hành WP8 vào ngày 29 tháng 10 tới, như vậy nó chỉ vài ngày sau khi Windows 8 được tung ra thị trường. Nguồn tin cho biết một sự kiện ra mắt sẽ được Microsoft tổ chức vào ngày 29/10 và sau đó không lâu, những smartphone chạy WP8 đã ra mắt sẽ được bán ra, bao gồm Samsung ATIV S. Một ngày sau đó tức 30/10, hội nghị Build 2012 của Microsoft sẽ khai mạc với trọng tâm chính là thảo luận về Windows 8, WP8, Windows Azure, Xbox... từ đội ngũ các nhà phát triển. Samsung là nhà sản xuất đầu tiên giới thiệu smartphone WP8, theo sau sẽ là Nokia vào ngày 5/9 và có thể là cả HTC vào giữa tháng 9 nữa.

Nguồn: ZDNet
Hình ảnh: Gizmodo
118 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

dùng win8 ngon. Chắc wp8 cũng ko kém. MS đã trở lại với 1 cuộc đổ bộ và tổng lực
Winphone 8 chắc sẽ hấp dẫn lắm đây, sự kiên của Nokia ngày 5/9 kg biết có liên quan gì không nhỉ
@ngocdung_const co chu! 3 super phone wp8 lumia
Ước j giá anh ấy rẻ

*** Khi VẬT CHẤT lên tiếng thì TÌNH YÊU cũng phải câm mồm ***
Hiện đại, mượt mà và bảo mật tốt là những lí do chính khiến HĐH của MS được mình yêu thích..haha
kô hiểu gì hết sao cuối tháng 10 ra mà đầu tháng 9 tung ra còn ss tung ra đầu tiên chả lẽ có 2 3 ngày nữa là tung sao
@alolyman Dạ ý của bác viết bài là ss giới thiệu wp8 đầu tiên ( ss giới thiệu ATIV S tại FIA 2012) còn nô thì 5/9 này, bán ra thì chắc nô ra trước.
P/s: gét tung của nên mún ra đảo, ae ai ủng hộ thì đi theo nha 😁:D:D

Sent from my GT-S5660 using Tinhte.vn
chanhthi
TÍCH CỰC
12 năm
@quangbn1 Nếu bạn biến lời nói thành việc làm thật thì mình sẽ like nhiệt tình.
mfu-01
ĐẠI BÀNG
12 năm
@alolyman
Mình cũng không hiểu đoạn này ==>?
Chuẩn bị bán lúa mua 1con wp8. Nóng đến mức nông dân cũng đú theo
kaka_nd14
ĐẠI BÀNG
12 năm
@kaka_nd sao bạn lại lấy nick của mình và thay đổi pass vậy? hãy trả lại nick cho mình nhá.
ra sớm đi, nóng lòng quá, còn em bb10 nữa vẫn chưa biết ngày chào đời
binhbk230
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nói chung với đã phát triển này,cộng thêm rất nhiều nhà sản xuất nhảy vào như thế này thì MTB Win 8 sẽ chiếm ngôi đầu của ipad trong 1 tương lai ko xa,và WP8 cũng sẽ làm nên nhiều chuyện
thiết kế và giao diện nhìn đẹp quá !hy vọng sau này có điều kiện để rước 1 em về trãi nghiệm 😁
Chờ Nokia xem thế nào? 😁 Chắc Ss vs Nokia sẽ cạnh tranh mạnh đây
Đang dùng 7.5 va chắc chắn ko lên wp8 .
Vi.....
.
.
.
.
Ko có tiền để đổi. Huhu
Nokia number one....
ckua dc trải nghiem wp7 lại sắp ra wp8
Thấy lâu quá nhỉ. Mong làm 1 em trong tháng 9 thì tốt.
chờ anh Nô 😁
😁 ngon

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019