Tổng hợp apps trả phí chuyên về office-phân biệt app nào dùng cho đt,hoặc máy tính bảng

pretty.boy70
31/8/2012 3:58Phản hồi: 99
Tổng hợp apps trả phí chuyên về office-phân biệt app nào dùng cho đt,hoặc máy tính bảng
Sau đây, mình xin giới thiệu với các bạn vài apps đã trả phí đỉnh nhất giúp anh em thực hiện những công việc và mở file liên quan đến word, excel, powerpoint và pdf được trơn tru và dễ dàng hơn.
Mình không đánh giá cái nào là tốt nhất và không bình luận nhiều, chỉ đưa ra hình ảnh để anh em so sánh và trải nghiệm.
1/ Office Suite Pro 7 + (PDF & HD): dùng được cho cả điện thoại và máy tỉnh bảng

Link Zippyshare/ Mega / Kleii tốc độ cao:
OfficeSuite Pro 7 (PDF & HD) v7.2.1283 apk (mới nhất trên gg play)
OfficeSuite Pro 7 (PDF & HD) v7.1.1237 apk
OfficeSuite Pro 7 (PDF & HD) v7.0.1186 apk
OfficeSuite Pro 7 (PDF & HD) v7.0.1166 apk

OfficeSuite Pro 7 (PDF & HD) v7.0.1166 apk

OfficeSuite Font Package v1.1.3 apk (mới nhất trên gg play)
OfficeSuite Font Package v1.1.3 apk (mới nhất trên gg play)
2/ Quickoffice Pro (Ofice & PDF) dùng cho Smartphone:

Link Kleii/ Mega / ZIppyshare tốc độ cao:
Quickoffice Pro (Office & PDF) v5.7.327 apk (mới nhất trên gg play)

3/ Quick Office Pro HD (dành cho Tablet):

Chi tiết: http://www.tinhte.vn/threads/1838490/

Link Kleii / Mega tốc độ cao:
Quickoffice Pro HD v5.5.327 apk (mới nhất trên trên gg play)

Quảng cáo

Quảng cáo

99 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Office Suite Pro 6
báo lỗi internet error nhỉ
Tớ cũng bị thể. Phải tắt mạng mới dùng được office suite.
bị check licene rồi kakaka, mịa post pm mà ko tìm hiểu xem có xài được ko chỉ chăm chú kiếm tiền từ mem, các bác kick vào link dow là đồng chí chủ thớt có tiền đấy link quảng cáo, các site khác người ta cấm post link quảng cáo từ lâu rồi sao tinh tế ko cấm nhỉ , đến lầu xanh nó còn cấm cơ mà
@pretty.boy70
5s chả là j, ủng hộ bác trai, bác cứ post tiếp đi, đừng để ý, đều có lợi cho cả đôi bên mà
@hoangduykt7990 tks bạn đã hỉu!
@pretty.boy70 Nước ngoài dùng phần mềm nó phải trả phí, còn VN mình nó free quen rồi bạn ah. Phần mềm mấy chục USD mà chỉ trả bằng 1 cái click chuột và chờ 5s nó cón tiếc cơ mà ! Thông cảm cho mấy thằng óc ngắn đó đi. Người ta đã bỏ công post phần mềm lên cho xài miễn phí mà còn chửi, chả hiểu là thể loại gì !
@quangnvbk tks bros đã hỉu nhé 😃
Cập nhật:
Office Suite Pro 6 + (PDF & HD) (v 6.5.966) mới nhất trên gg play
@pretty.boy70 Bản này nó báo lỗi thế này bác ơi

Bạn phải cần download font gì gì đó, cần 11Mb..chưa kịp nhấn okey thì nó hiện ra:

Lỗi kết nối...

Xong là out luôn!!!
@LeDuke bạn chọn no và skip ad...đừng chọn yes...thì sau này khi mở lại nó sẽ k hỏi tải nữa...
dinhvantu
ĐẠI BÀNG
12 năm
Office Suite Pro em cài chạy toàn báo lỗi
Cập nhật:
Office Suite Pro 6 + (PDF & HD) v6.5.1003 apk (mới nhất trên gg play)
nhoctapdu
ĐẠI BÀNG
11 năm
cảm ơn sếp
ai cho mình cảm nhận chút xem nếu đang sài tab thì dùng PM nào hay hơn nhỉ 😁
@condandatcang bạn dùng 2 app này nha:
Office Suite Pro 6 + (PDF & HD) v6.5.1010 apk (mới nhất trên gg play)
OfficeSuite Font Package v1.0.2 apk (mới nhất trên gg play)

Quickoffice Pro HD v5.5.320 (mới nhất trên market)
Cập nhật:
ezPDF Reader PDF Full v2.0.2.0 apk (mới nhất trên gg play) - (pro nhất trên android về khoản PDF):
Cập nhật:
Cool Reader v3.0.57.15 apk (mới nhất trên gg play)
Cập nhật:
Mình dùng đt màn 4" thì nên dùng pm nào để chỉ cần đọc file pdf, word, ppt,excel thôi, nhưng đừng có chạy ngầm, mình dùng Office suite thấy chạy ngầm 24/24 nên hơi khó chịu
@yeuviaiyeuviem0105 bạn dùng app này...k chạy ngầm nhé:
caraven1090
ĐẠI BÀNG
11 năm
mình đang có nhu cầu về 1 pm ofice mong các bác tư vấn với.
- khi đọc file .doc, elx... thì có chế độ khóa sửa để những lúc ta vuốt lên xuống các trang thì k bị thay đổi to nhỏ, lỡ tay lúc ấn vào thì bàn phím đt cũng k hiên lên che mất tầm nhìn.
- có thể thay đổi font nền,chữ ( em đọc tài liệu ban đêm nên muốn sửa nền đen, chữ xám) vừa đơc tốn pin, đỡ hại mắt.
- có thể tạo phím tắt tài liệu ra màn hình.

mong các bác tư vấn giúp. hiên tại mình dùng ofice sute k mà k hài lòng lắm.tks các bác
@caraven1090 bạn dùng QuickOffice ở trang 1 thử xem!
dieptit
ĐẠI BÀNG
11 năm
Các bạn cài Doctogo có bị báo là Unregistered không nhỉ
bạn nào tư vấn mình với, mình hay dung đọc file Tiff không biết dùng cái nào được thế
@minhquan2010 bạn dùng app này thử xem:
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.tdfsoftware.fivfree&feature=search_result#?t=W251bGwsMSwxLDEsImNvbS50ZGZzb2Z0d2FyZS5maXZmcmVlIl0.
cảm ơn bạn rất nhiều vì kiếm rất nhiều phần mềm cho a e,nhưng mình k đồng tình lắm chuyện quảng cáo 5s đó sẽ giữ link lâu bị die,mediafire bây giờ kiểm tra link rất gắt gao vì sợ bị bản quyền,những phần nào được down nhiều quá,public thì nó sẽ kiểm tra file đó và nếu có vi phạm nó sẽ xóa ngay
Trong các thằng offfice trên mình đêu xài qua hết phải noí là ko ccó thằng nào ngon như Kingsoft ooffice.
KS oofffice có đầy đủ các công cụ edit, dễ thao tác, rất tiện lợi chứ ko như 3 cái office ttrên,các công cụ toàn nằm ẩn bên tron phải mất rất nhiều thao tác.
KS office hhoàn toàn free trên play store, mọi người hãy thử và sẽ công nhận như tôi.
Cool Reader free trên market mà bác,
Bản này có gì khác ko ak?
Mà thằng này lúc e vào explorer để mở 1 file prc lên thì nó báo "no app variable". Nhưng khi bật nó lên và browse đến cũng file ý thì lại đc.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019