Chính thức: Apple tổ chức sự kiện vào ngày 12/9

Didu
4/9/2012 16:8Phản hồi: 499
Chính thức: Apple tổ chức sự kiện vào ngày 12/9

Điều gì đến cũng đã phải đến khi Apple vừa mới gửi đi thư mời cho sự kiện vào ngày 12 tháng 9 tới đây của hãng. Như vậy, thời điểm diễn ra sự kiện đã trùng khớp với những tin đồn trước đây và nó sẽ diễn ra tại trung tâm Yerba Buena (San Francisco) quen thuộc, nơi Apple thường có những sự kiện giới thiệu sản phẩm. Tất nhiên Apple chưa tiết lộ bất cứ điều gì về sự kiện này, ngoại trừ bức thư mời với con số 12 kèm dòng chữ "Đang tới gần rồi" (It's almost here). Nếu nhìn kỹ thư mời, bạn có thể dễ dàng nhận ra bóng của số 12 đã tạo nên con số 5 ở mặt dưới, liệu sẽ là iPhone 5 chăng? Rất nhiều tin đồn đều cho rằng sự kiện diễn ra vào ngày 12/9 này sẽ là nơi Apple trình làng iPhone thế hệ thứ 6 đang nhận được nhiều mong đợi. Như thường lệ, sự kiện ngày 12/9 tới sẽ diễn ra vào 10 giờ sáng địa phương, tức 12 giờ đêm rạng sáng ngày 13/9 theo giờ Việt Nam. Hẹn gặp lại.

Nguồn: Mac Rumors
499 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

It's almost here...
Mà chả biết bóng nó đổ kiểu gì lại ra được số 5.
Đặt tên là iP5 có vẻ ko hợp lí, chả biết số 5 là dựa vào cái gì.
Vớ vẩn nó ra mỗi chiếc iPod Touch Gen 5 thì chắc hàng triệu người tức ói máu 😁
@nhq1485 số 12 đổ bóng thành 5 kìa bạn, hơi giống thôi ẩn ý ấy mà😁
nhoxar
ĐẠI BÀNG
12 năm
@nhq1485 hì hì bạn thực tế quá ^^ tưởng tượng tí đi bạn
@nhq1485 đây là design chứ dựa vào cái gì.đẹp đó chứ. 1 hình ảnh mang nhiều nghĩa
@nhq1485 I hope so
nlht
TÍCH CỰC
12 năm
@nhq1485 Bác nghĩ Apple suy nghĩ dc tới mắt cá chân như bác ah =))
hamyty
CAO CẤP
12 năm
Chỉ còn 6 ngày nữa apple sẻ lại cho các đối thủ hít khói , hí hí =)) nghĩ tới cảnh đó lại sướng ko chịu được @@
@hamyty Trình viết chính tả của bạn mọi người sẽ phải hít khói dài dài mới kịp. ha ha
itxuankha
TÍCH CỰC
12 năm
@hamyty Chưa chắc các đổi thủ hít khỏi đâu bạ à, bạn đã dùng s3 chưa?
hardeeboy
ĐẠI BÀNG
12 năm
@itxuankha Ông cậu mình hồi sài ip4s xong chuyển qua glx s3 là đủ hiểu rồi đấy 😁
tungbt299
ĐẠI BÀNG
12 năm
@hamyty Lại một fan cuồng apple. sướng ít thui bạn ạh. ảnh hưởng sức khỏe. ;))
Lại ngồi chờ thôi, yêu Apple nhất :X
chắc chắn là ip5 rùi, số 5 chìm rất nhiều ý nghĩa😁
kate87
TÍCH CỰC
12 năm
Nôn nao quá đi thôi chỉ còn khoảng 1 tuần là có thể thấy đc iPhone thế hệ 6 như thế nào. & sau đó tiếp tục đợi thêm 2 tuần nữa là có thể đi xếp hàng mua 😃
Chỉ mong chờ Ipad mini
mặc dù không thích Apple
camphalang
ĐẠI BÀNG
12 năm
@playmarble Cùng ý kiến
silut7
TÍCH CỰC
12 năm
@playmarble ipad 5" chăng ???????????????
Cũng không có gì đáng chú ý lắm. Nhạt rồi.

Gửi từ LG-P999 của tôi
@__D@rk_VIP__ Bạn đang chú ý cái "không có gì đáng chú ý lắm" đó bạn! Nếu ko chú ý thì vào cm làm gì? Có chắc bữa đó bạn ko thức theo dõi sự kiên ko?
@__D@rk_VIP__ =]]] cầm LG tự sướng đi cưng
@__D@rk_VIP__ KO chú ý mà cũng phải xem qua 1 lượt rồi comment 1 cái thiệt là " Nhạt rồi " .
@__D@rk_VIP__ Ko đáng chú ý sao vào xem vậy bác 😃
Tin đồn về ngày diển ra sự kiện đã chính xác, liệu mẩu iphone có giống tin đồn, hãy chờ xem.
Những ngày tháng tiết kiệm sắp kết thúc 😁
siêu phẩm sắp ra mắt, hứa hẹn sẽ làm lu mờ các sp đình đám hiện nay 😁
tuyet roi
Các Fan chuẩn bị gom lúa cống nạp thôi 😁
Tiếc quá, mình yêu Note II mất rồi 😁 Nếu mà iPhone 5 như hình rò rỉ thì "thôi tình đôi ta chỉ có thế thôi" :D
@babybungbu sẽ như rò rỉ thôi dài quá trông thua xa IP4 mất cân đối, mong chờ vào phần mềm cấu hình bù lại cái thiết kế bác ạ, còn bây giờ mọi ánh mắt háo hức cho WP8 nhiều hơn thì phải, ai cũng muốn thấy 1 cái mới theo đúng nghĩa của nó:rolleyes:
@babybungbu Ông này giống mình nè! IP 5 mà như hình rò rỉ nhiều người chắc phải "mong đợi ngậm ngùi".:D
It's almost here 😁
liamPham
ĐẠI BÀNG
12 năm
@vincentphuc TQ đả có GooPhone I5 3 hôm trước rồi
vip_colosi
ĐẠI BÀNG
12 năm
yeah!.

Ước mơ nhỏ nhoi.

Ipad Air. 😃.
tongzhong
ĐẠI BÀNG
12 năm
@mrshi Bạn lên appstore.vn coá ngay😁

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
@vip_colosi Spam ah :eek:
prin77
CAO CẤP
12 năm
@vip_colosi Ba mình thỉnh thoảng dùng đọc báo nên mình để cho ỗng dễ xài ấy mà.thỉnh thoàng có 1 số cái vẫn cần home chứ không chụm tay được
@vip_colosi Là sao cơ bro?
Hy vọng cái hình thù của nó không như mấy vụ rò rỉ tin, xấu kinh hồn!
@autotechno Em nghĩ rò rỉ là đúng đấy ! Kéo dài IP 4s ra , Phần ốp lưng thiết kế và vật liệu khác! Ip như thế không quá đột phá gì...
clanpeobeo
ĐẠI BÀNG
12 năm
@autotechno đồng ý với bác! nó xấu kinh hồn tởm! cả nhà em đang dùng ip! 4 có , 4s có! phải lên đến 12>13 ng rồi! ai cũng kêu là đợi ip5 ra! nhưng nhìn cái thiết kế lại rụt vòi bảo là " t chả dồ mà mua cái xấu xí kia " =))
@autotechno Đúng đúng, nó mà xấu thế chắc khỏi mua luôn 😁
JaGV
ĐẠI BÀNG
12 năm
@autotechno Giống như Cái đó thì chắc kỳ này Apple phá sản vì ko ai mua hehe
2nd
TÍCH CỰC
12 năm
iphone 5 ra sớm đi,để các máy khác giảm giá cho ae dc nhờ
secondrice
ĐẠI BÀNG
12 năm
@2nd Like mạnh, IP 5 ra nhah đi để Q-Mobile, Mobiistar giảm giá nữa cho tui nhờ^^😃
dang ngong xem thay doi thiet ke the nao. hi vong man hinh to ra hon 4in.
vn69
ĐẠI BÀNG
12 năm
còn tận 1 tuần nữa cơ ah, lâu nhỉ 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019