Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[15 USD] SymbRecorder Professional Edition v5.40 by vutaikt 4/3/2012

vutaikt
3/3/2012 17:33Phản hồi: 147
[15 USD] SymbRecorder Professional Edition v5.40 by vutaikt 4/3/2012
Symbsoft SymbRecorder Professional Edition v5.40 Full Việt Hoá bởi vutaikt- Phần mềm ghi âm cuộc gọi hoàn hảo phiên bản PRO. [4/3/2012]

Các tính năng của SymbRecorder:

- Chương trình có tính năng ghi âm Cuộc gọi ttên điện thoại tự động hoặc bằng tay. Symbrecoder cũng có tính năng ghi âm, ghi chú, làm cho điện thoại của bạn giống như là một máy ghi âm thực thụ.
- Tính năng tắt Tiếng bíp được áp dụng kỹ thuật tiên tiến nhất, có 3 chế độ ngăn chặn Beep.
- Hỗ trợ Tất cả các thiết bị S60fp1 fp2 s60v5 và Symbian ^1^3 Anna Belle (những thiết bị cảm ứng như N8/C7/5800 có thể sử dụng một phím nóng).
- Bạn có thể thêm ghi chú vào một đoạn ghi âm nhất định, xem các thông tin chi tiết, tìm kiếm, phát lại, xóa, sao chép và di chuyển các tập tin ghi âm thuận tiện và nhanh chóng.
- Cấu trúc Client / Server. Các chương trình của máy chủ chạy ở chế độ nền không có giao diện người dùng có thể nhìn thấy, chờ đợi cho các sự kiện như cuộc gọi điện thoại và các phím tắt phím nóng để bắt đầu / dừng ghi âm. Chương trình cũng có tính năng cài đặt giúp cho bạn thay đổi các thiết lập và quản lý các đoạn ghi âm lại.

Chú ý:

Khi bạn thoát khỏi chương trình, bạn sẽ có một lựa chọn để quyết định có tiếp tục chạy nền chương trình hay không. Để chương ghi lại tất cả cuộc gọi điện tự động, bạn nên dùng tính năng này.

Dòng máy tương thích:

SymbRecorder hỗ trợ tất cả các dòng máy:
S60v3:
Chọn chế độ tắt tiếng beep 3, trong khi gọi điện thoại để cả hai bên không thể nghe thấy tiếng bíp.

S60 V3 FP1:
Chọn chế độ tắt tiếng beep 2, trong khi gọi điện thoại để cả hai bên không thể nghe thấy tiếng bíp.

S60 V3 FP2:
Chọn chế độ 1, trong quá trình ghi âm cuộc gọi điện thoại, bạn sẽ nghe thấy tiếng bíp một lần mỗi 15 giây, nhưng người gọi không thể nghe thấy tiếng bíp.

S60v5 Symbian^1:

Quảng cáo

Chọn chế độ 1, trong quá trình ghi âm cuộc gọi điện thoại, bạn sẽ nghe thấy tiếng bíp một lần mỗi 15 giây, nhưng người gọi không thể nghe thấy tiếng bíp.

Symbian^3 Anna, Nokia Belle:
Hiện nay SymbRecorder không thể ngăn chặn các tiếng bíp trên cả hai bên trong quá Trình ghi âm cuộc gọi. =>yêu cầu dùng patch tắt tiếng beep với rompather.

Các phiên bản SymbRecorder:
Chương trình có 4 phiên bản khác nhau.

1. Professional Edition
Phiên bản đầy đủ nhất, trọn vẹn tất cả tính năng và không giới hạn. Giá: 14,99USD

2. Standard Edition
Bao gồm các tính năng như bản pro nhưng ko có tính năng tự động xóa và tự động gửi tập tin sau khi ghi âm. Giá: 9,99USĐ

Quảng cáo

3. Lite Edition
Các tính năng sau đây là không có: tự động gửi sau khi ghi âm, tự động xóa tập tin ghi âm cũ, mật khẩu bảo vệ, thiết lập, Bao gồm Danh sách / Loại Bỏ danh sách. Giá: 6,99 USD

4. Demo Edition
Đầy đủ tính năng (giống như phiên bản Professional) miễn phí trong 14 ngày. 14 ngày sau đó nó được giới hạn để ghi lại chỉ có 1 phút mỗi lần.

Đây là Phiên bản ProFessional Edition giá 14,99USD.
Ngôn ngữ: Tiếng Việt Nam.
Mua bởi: vutaikt.
Việt Hóa và Chia sẻ bởi: vutaikt.
Yêu cầu hackPhone và cần apply remove recoding tone trong rompatcher nếu cần thiết.
or here
147 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nghe bác vutaikt nói mà bùn ghê gúm 😔
datpq9991
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ủa sao vội nói lời bye bye thế bác. Ae box symbian vẫn cần bác nhiều nhiều mà. Bác Tài luôn hết lòng vì ae. Soft nào có phí bác toàn mua bản pro nhất. Thỉnh thoảng quay lại chơi với ae bác nhé
tamloihieu
ĐẠI BÀNG
12 năm
thoi danh phai hat " trong giay phut chia tay (thai hau Duong Van Nga) " voi bac Tai roi.... hic hic..
sao bảo dọn nhà đi đâu rồi cơ mà ......... !?
chắc cưới em n9 nên dọn về ở với meego rồi. Nhưng vẫn còn nhớ em belle nhà mình, lâu lâu lại về thăm làm vài phát cho em ấy.thế mới có mấy pm này cho mấy ae nè.''tôi n9, tôi khác biệt, tôi củng thích thiệt, nhưng tôi chưa có duyệt vì tôi đang thất nghiệp''. Hehehe.
Can you please give the password in
the English language, I can not
download Mr. vutaikt. Thank you.
sr english version no available at the moment bro. 😔
ryu_
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác Tài hay ai cho e xin lại cái patch tắt tiếng beep cho N8 đc ko, thanks bác. Bác đừng bỏ ae Sym dzậy chứ 😔
:( .
Vutaikt ignore. English Summer
Mediafire password. I did not
understand the password. I can not
download. Thank you. Regards
excuse me, this is app bought by vutaikt and he share only this forum if you have password you"ll share in another forum so he lost his money for another forum
@azatmazot password in mediafire is: "chaua"
dinhung
TÍCH CỰC
11 năm
@anhmiendatla_lx Điên hay thần kinh vậy.....???? vutaikt đã nói đây là phần mềm mua bản quyền trên Ovi và chỉ share cho anh em tinhte. Tránh trường hợp bọn nước ngoài vào ăn cắp....mày bị điên rồi
Đọc lại cái này của vutaikt viết đi :
Links tảj về ở trong tệp tin đính kèm.
Ma^.t Khâ?u để ta?i ve^ là: Vie^.t nam thu0^.c Cha^u nào ở ba?N đồ thế giơ'i. C0' năm ckữ cáj, chữ nho? Vjết ljền ko da^'u nhé....

VUI LÒNG KHO^NG CHJA SE? LJNK TẢJ VỀ VÀ MẬT KHẨU Ở TR0NG TOPIC NÀY.
Bye bye Box Symbian nhé.^^.

cho kai og azatmazot bit pas nhe! Thay cu tn y!
dinhcd7
ĐẠI BÀNG
12 năm
bác tài mà đi thì box buồn lắm!😔(
locbuu16
ĐẠI BÀNG
12 năm
link dow đâu nhỉ sao không thấy ?
bac tai oi. Sao em dung 3 trinh duyet tren dt vao link mediafile cua bac ma sao no ko chiu hien ra chu unlock or dowload j vay. Toan hien ra nhu kieu dowload roi vay. Hay la dung dt ko dow dc. Bac giup em voi. Thak sorRy ol bang dt
hnthanh
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cám ơn bạn rất nhiều. Cái này mình thấy nhiều tiện ích hơn TotalRecall. Tuy nhiên mình không thấy nơi lưu tập tin âm thanh ở đâu (chọn lưu trên thẻ nhớ F)?
NCMINHHD
ĐẠI BÀNG
12 năm
Lưu ở đây : E hoặc F folder Private/20039ab7/PhoneCallClip
hnthanh
ĐẠI BÀNG
12 năm
Có cách nào để nó lưu vào "Tập tin âm thanh" hoặc 1 nơi nào đó do mình chọn không bạn?
Bác tài đang đợi em 808 Pure view để quay lại với anh em symbian đây mà ^^!
Bác tai đi đâu vậy sang box nào thế...😔(
chia tay với lão tài thật roài à😢
password for dowload: Do you understand? Sorry I can't
hnthanh
ĐẠI BÀNG
12 năm
người ta đã cho mình dùng thì phải tôn trọng đề nghị của người ta, thật không hiểu nổi.
nếu bạn cứ nghĩ là bạn phải share lại người khác thì bạn có thể mua app giá hơn 200k rồi share cho tất cả dc ko?
I'm sorry. Mình ko nghĩ nó lại quan trọng như vậy. Có gì anh em bỏ qua cho. Rút kinh nghiệm từ sau.
meodungmeo
ĐẠI BÀNG
12 năm
hì mình muốn xin cái app này gốc được không vutaikt 😁 có gì PM cho mình 1 cái link với nhé!
Mong là sau khi sang meego thời gian rảnh vutaikt vẫn sẽ giúp đỡ anh em box sym!
dinhung
TÍCH CỰC
12 năm
Mặc định nó lưu ở đấy rồi mà , vì còn liên quan tới mật khẩu khi vào xem clip đã ghi âm
pass Down là gì vậy các bạn? nếu ngại tay người nước ngoài kia thì làm ơn pm in box giúp mình với. thanks to all
check inbox đi bạn hi hi ;)
...................................
oh sorry anh em mình nghĩ là đến người nước ngoài mà còn cần đến phần mềm của người Việt thì ta nên tự hào mà chia sẻ chứ? Có phải ko bác Vutaikt?
nhưng mình lại nghĩ khác. bác ấy đã có công mua cho anh em xài, và bác ấy chỉ có đề nghị như thế thì bạn kia mình nghĩ nên làm theo chứ. không ít tiền đâu. làm thế buồn bác ấy thì... người đã có công giúp mình.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019