Trên tay phụ kiện iPhone mới: iPhone 5 mỏng hơn, dài hơn, chuẩn kết nối mới

cuhiep
10/9/2012 4:57Phản hồi: 534
Trên tay phụ kiện iPhone mới: iPhone 5 mỏng hơn, dài hơn, chuẩn kết nối mới
Từ những phụ kiện cho iPhone mới mình có thể chia sẻ với các bạn một số thông tin về chiếc iPhone mà Apple sẽ giới thiệu 2 ngày nữa. Chiếc iPhone mới sẽ tên là iPhone 5, nó sẽ dài hơn khoảng 7mm mỏng hơn rất nhiều và cổng kết nối của nó sẽ nhỏ hơn so với chuẩn kết nối 30 chân hiện tại. Những phụ kiện này là của một hãng nổi tiếng, được phân phối bởi một công ty phân phối phụ kiện lớn ở Việt Nam, chất lượng phụ kiện, đóng hộp... có thể cho chúng ta thấy đó thực sự là phụ kiện cho iPhone 5 chứ không đơn giản là hàng trung quốc.

Điều làm mình bất ngờ nhất là iPhone mới sẽ rất mỏng. mỏng hơn iPhone 4s một khoảng bằng hoặc hơn lớp kính trên iPhone 4s.

534 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Rồi thành sự thực như tin đồn, chỉ huy vọng được nâng cấp công nghệ. Chứ thiết kế thay đổi như thế không thích tí nào.
đúng là cái iphone này rồi .càng ngày càng thấy đúng
@nobita211194 Cái mặt sau sao mà xấu thế.😔

Sent from my IM-A730S using Tinhte.vn
@nobita211194 không biết thật thế nào chứ cứ như thế này cũng đẹp rồi, mà có khi cái này là iphone của bọn Khựa cũng nên vì bọn khựa này làm nhái kinh lắm 5 chưa có nó đã có 5 rồi
@nobita211194 nếu như vậy thì thiết kế xấu hơn iphone 4
ohkeke
ĐẠI BÀNG
12 năm
Quá tuyệt, tích $ thôi.

Sent from my IM-A830K using Tinhte.vn
minh3ko
TÍCH CỰC
12 năm
Ro ri nhieu thông tin wa
Bác nhớ giữ lại mớ PK này nhé, khi nào IP5 ra bác gắn thử có hợp ko 😁 , vãi quá :eek:
namandy89
ĐẠI BÀNG
12 năm
k thấy clip vs ảnh ạ😔
miseryme
TÍCH CỰC
12 năm
Ủa mà hình đâu? Hình như bị trục trặc gì à? 😁
máy chưa thấy đâu.một đống ốp lưng.ai mua về dự trữ dần đi không ip5 mà mặt kính thì lại hiếm hàng đấy
mong rằng sẽ có 1 diện mạo hoàn toàn mới😔
tux4892
TÍCH CỰC
12 năm
gắn bó với sony rồi
Iphone thế hệ 6 chứ, tạm gọi vậy đi, 99% ra như vậy rồi, theo truyền thống đó giờ lộ hàng ntn thì ra y chang như thế ấy mà
Phụ kiện cũng từ tàu khựa mà ra thôi.đợi chờ rồi qđ
mình nghĩ và mong đó chỉ là phụ kiện cuả ipod touch thế hệ mới, iphone 5 mà chỉ kéo dài thì thật là chán.
huong04x3c
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chờ đợi xem có gì đột phá hay không. Chứ vẫn thiết kế như ip4, chỉ kéo dài màn hình ra thêm một chút và nâng cấp cấu hình thì không đáng bỏ tiền ra mua. Vì lp4 cubgx dư sức đáp uwbgs các yêu cầu của người dùng thông thường. Trừ những game thủ ra, còn lại thì ip4 đã là quá đủ trong thời kì kinh tế khó khăn này.

Sent from my SO-03D using Tinhte
@huong04x3c Mình cũng nghĩ như bạn 😁 Muốn lên ip thế 6 nhưng mà phải để xem xem thiết kế + tính năng mới ntn. Nếu cứ kiểu kéo dài ntn thì mình dùng luôn ip4, vẫn tốt chán :D
@anhcanhd900 không khéo ip4/4s lại lên giá
vinhpz0
ĐẠI BÀNG
12 năm
@huong04x3c "Game thủ" thì mua IP mới làm gì bạn ? =))
Cứ như thanh chocolate của LG vậy.....
@accountvip Bác này mới đúng là Nokia fan nè. nhìn chữ ký của bác đã quá. Bác múc con Lumia 920 với con tablet Nokia chuẩn bị ra nữa là đủ bộ. con chocolate của LG thì cực đẹp rồi bác ạ. chị dâu mình đi Hàn về vác 1 con phiên bản đặc biệt với camera 8.0(cũng khá là lâu roài,khi đó chưa có con dt nào 8.0 cả). cầm trên tay đúng là rất đẹp, con gái dùng thì khỏi nói. con ip5 mà như những thông tin rò rĩ thì đúng là quá chán nản. hi vọng sẽ có gì khác đi. nếu đó là sự thật thì ip5 vẫn bán rất chạy, nhưng cá nhân mình thì xem đó là 1 sự thụt lùi của apple
prin77
CAO CẤP
12 năm
@accountvip BL40,dài đẹp mà.
Nếu IPhone 5 như thế này mình sẽ dùng Iphone 4s thôi chứ nhìn IPhone dài dài thế này cứ sao ấy. Mình không thích lắm
@mungffc.fo Mình lại thấy nó đẹp, ít nhất cái mặt sau hay hơn nhiều đã.
Lộn qua mặt trước, cảm giác nó dài , thực chất do phần thừa phía trên dưới dư quá (sao appl nó ko kéo ngắn lại) nên trông dài thôi.
Web và clip thì 16-9 hay hơn chứ

Gửi từ Galaxy S3/Tapatalk

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019