Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

HOT....HOT.....HOT........hack tất cả các game của glu chỉ 1 lấn duy nhất (vàng nhé)

huynhnhan886
12/9/2012 3:39Phản hồi: 60
Sau đây mình sẻ hướng dẩn 1 cách hack glu mới và chỉ 1 lần duy nhất cho tất cả các game của glu. Sẻ dc 180.000 vàng.

Các bạn vào đây tải cái này http://www.4shared.com/rar/4gG9n919/gwallet.htm . Sau đó giải nén ra sẻ dc thư mục gwallet, mở thư mục này ra sẻ thấy 3 file coppy 3 file này theo đường dẩn sau : sdcard /android /data /com.glu.android.gwallet /file /gwallet. OK, sau đó mở game và thưởng thức thành quả. Đảm bảo thành công 100%.

THẤY HAY THÌ THANK NHÉ
60 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ồ vậy à sao mình tìm không thấy ta

Sent from my GT-I9100 using Tinhte.vn
Bạn ơi còn đường dẫn nào khác không vì vào 4share phải đăng ký nữa 😔
phải ghi cho rõ nhé là game glu down từ googleplay nhé
"kindle fire" down game từ "amz store" hack được chết liền :p
coolnt0317
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cảm ơn bạn chủ thớt nhiều nhe , vô tình mình vô mới thấy 😃
đây là kiểu có người cop từ tinhte sang 4room khác, rồi có người không biết lại cop ngược lại từ 4room đó qua lại đây 😁
coolnt0317
ĐẠI BÀNG
12 năm
saxxxxx , mình down http://www.mediafire.com/?8b1h208rnrybpz7 xong vào đúng dường dẫn sdcard /android /data /com.glu.android.gwallet /file /gwallet ( cái thư mục gwallet ko có mình phải tự tạo rồi chép 3 file download về xong mình reset máy vẫn ko dược )
@junior1506 xyploer k nhận folder của điện thoại
@lil dyte xplore file manager
@vienco thanks bác nhiều luôn
đã hack dc haha 180000 vàng sài tới bến
mà chỉ dc 1 lần thôi ah sài hết hack lại dc không 😆
@lil dyte Chắc ok vì khi mình mua game sẽ chỉnh sủa file đó file đó ko phải file save game nên dùng vài lần cũng được chỉ sợ glu fĩ thui

Bạn chơi game gì mà không có mục gwallet. Nếu như ko có thư mục gwallet thì hảy tải 1 game nào của glu sao cho trong thư mục data phải có mục gwallet mới dc. Chúc bạn thành công.
sirkuzin
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình cài rồi vào game có mười mấy nghìn vàng thì phải mua bét nhè chè đỗ đen luôn nhưng hom sau vào game lại bị âm mất mấy nghìn vàng nhưng đồ mua rồi vẫn dùng thoải mái thế là sao nhỉ
@sirkuzin âm là vì cái Gwallet của bạn bị mất, hoặc bị thay thế bởi file khác, copy lại là xong mà
anhbboy
TÍCH CỰC
12 năm
đc = niem tin?
Sao khong dc??????

gmpucca
TÍCH CỰC
12 năm
cái này xác nhận là có thật nhé,mình cũng dùng cách này lâu rùi,phải xài Root ex mới đc
longrio2
ĐẠI BÀNG
12 năm
sẽ thử và đã thanks ạ !
sao e làm đúng như bác chủ top hướng dẫn mà kn được nhỉ.e chơi trò big time gangtar
up
đã thử và dc ngon lành. đc 188k vàng.tha hồ mua súng.mình chơi FRONTLINE COMMANDO.thanh chủ thớt
@lucnguyenluong Trò FRONTLINE COMMANDO mà bác làm vậy thì cực cho bác quá, mình có bản file .apk chỉ cần cài vào thôi là đã có đầy đủ 99.999.999 vàng rồi và chỉ có quất thôi, không cần phải làm nhiều công đoạn đâu bác, bây giờ mình đang kiếm trò CK Zombies có hack để chơi mà chưa có, máy mình galaxy note nguyên bản không root riếc gì cả.
@toanuyenminh hehe,e mới chuyển sang dùng android dùng nên chưa biết nhiều😁.cũng chưa hiểu cài apk nó dư nào cả.đang tìm hiều.tiện bác có thể chỉ giáo e dc k ạ.e dùng raider hàn xẻng.lúc đầu cũng định lấy note n thấy nó to quá,nhét k vừa túi lại thôi
@toanuyenminh có thể chỉ mình không
@haihiep lên appstore tải về bản mod đó bạn.
@toanuyenminh Bác hướng dẫn kỹ được không? Mình quá gà trong truyện này. Thank trước
đề nghị mấy bác nói rõ hơn, làm đúng như thế mà vàng và tiền không có gì thay đổi mình cài contrack killer: zombies (NR) v3.1.0 máy mình là galaxy note không root riếc gì cả. chắc là theo chủ nghĩa hên, xui hả mấy bác?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019