iPhone 5 hỗ trợ HD Voice, 20 nhà mạng đã sẵn sàng áp dụng

cuhiep
12/9/2012 18:44Phản hồi: 191
iPhone 5 hỗ trợ HD Voice, 20 nhà mạng đã sẵn sàng áp dụng

iPhone 5 được giới thiệu với rất nhiều tính năng mới nhưng có lẽ trong số đó mình đánh giá cao nhất là tính năng HD Voice. Tuy được thử nghiệm vài năm gần đây nhưng đây là lần đầu tiên công nghệ âm thanh tốt hơn này được đưa vào một chiếc điện thoại có tính thương mại cao. Chúng ta đã chứng kiến sự phát triển kinh khủng của chất lượng màn hình, camera và đã đến lúc chúng ta cần được nghe nhau rõ hơn.
191 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

caotunhan
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chỉ dành cho Iphone
Liệu Samsung đã bao giờ làm được 1 chiếc điện thoại nâng cấp về mọi mặt nhưng giá vẫn bằng với giá máy đời trước?
@ssancapp vậy khi nào apple mới ra đc 1 cái điện thoại nâng cấp về mọi mặt mà ko cần hợp đồng vẫn rẻ, cấu hình lại vượt trội. về cấu hình thì iphone so với mấy cái khác chẳng là j đâu
KD-Wang
TÍCH CỰC
12 năm
@ssancapp Nhưng giá vẫn luôn cao trên trời như đã làm với bao đời máy khác =]]
@ssancapp Bác này nói đúng thật.Iphone 5 thế này (e thấy mỗi dài hơn)đắt hơn thì ai mua.Không biết mấy ô ifan 3 phải hay apple 3 phải mà bảo 3.5 inch là chuẩn của smartphone giờ lại kéo dài ra cho 4 inch vẫn bảo chuẩn?:eek:
Ô S.Job gì ý chết là apple hết vị.Cả iphone lẫn ipab đều ko có thiết kế mới(nghe đâu cũng bảo là thiết kế chuẩn rồi lên không thay đổi đk :eek:) có khi đến iphone 6 lại cho rộng 1 tý😁
@ssancapp sam sung có thể bán s2 với giá của s3 rồi bán s3 vẫn giá đó đấy, thế thì sẽ như iphone thôi
cuối cùng nó cũng ra mắt...IP5 thix thật 😁
randyiu16
ĐẠI BÀNG
12 năm
vô dụng ở VN 😆
Nhiều mic quá đây mà.

chụp hình paranoma 28mb. Đúng là hơi ác 😔
Mà xem anh cook gt kg hấp dẫn bằng sj các bác nhở.
@nguyenkhanh6666 độ phan giải hình là 28 Megapixels chứ hok phải dung lượng hình 28MB đâu.
@nguyenkhanh6666 Anh này là Gay mà bạn.......
@nguyenkhanh6666 điều này là tất nhiên rồi bạn,còn ai có thể giới thiệu một sp hay bằng ng đã sáng tạo và thiết kế ra nó bằng tâm huyết của mình?ip5 mà timcook gt ko phải do ông ấy nghĩ ra-thiết kế ra thì sao hay đc?Tim là ng thiên về kinh tế chứ ko phải một nhà thiên tài công nghệ lỗi lạc như Jobs/Và quan trọng nhất là t.Cook ko có cá tính độc đáo bằng Jobs.
@nguyenkhanh6666 a cook có giới thiệu đâu? a ý chỉ mở đầu với kết thúc. Giới thiệu là phó chủ tịch cấp cao phụ trách các mảng khác nhau.
zprox
TÍCH CỰC
12 năm
@nguyenkhanh6666 chụp hình paranoma 28mpx chứ đâu phải 28mb đâu mà ác bác
Hjhj tháng 12 mới dc cầm nó hjc hjc bùn ...
chắc nhờ vào 3 cái mic thay vì 2 cái như 4s
namnh2901
ĐẠI BÀNG
12 năm
@biye1010 đề nghị Samsung gắn 4 mic vào thành super wideband audio
@cascadabadboy Không hẳn là thế, cái này còn do nhà mạng nữa, giống như nhà đài nó chiếu kênh HD thì mới xem đc HD, chứ nó chiếu kênh thường thì bố cái TV HD cũng ko xem nét đc. Cái này mình không nhầm thì ở bên Anh nó đã dùng thử nghiệm lâu rồi
Hix còn gì mới ko trời để còn đi ngủ cái 😔
@voldemot Bác ở lại xem mấy ban nhạc đó tưng tưng đi.hết thật rồi😕
chức năng này chưa áp dụng đc ở VN.tối nay buồn não nề vì  quá:mad:
rất chất lượng
anh này nghe giống gs xoay phết nhỉ!!😁
@ngocanh3996 Ong coay nha ta biet giong ong nay nen co tinh de rau giong thoi. gio bac moi biet ah
iApples
TÍCH CỰC
12 năm
@ngocanh3996 Có mà GS Xoay giống anh í thì có ?
rồi, iphone 5 thẳng tiến thôi, chuẩn của thiết kế rồi, ko xuất sắc nhưng quá chất lượng !!!!
kiểu gì chẳng hót .. cứ ngồi đấy mà chê
lindanhoc
ĐẠI BÀNG
12 năm
nhìn đẹp quá
ai chê thì cứ chê, về là mình phải làm 1 em ;)
@quy_song 😁 đúng vậy chê vậy chứ hàng bán vẫn cứ hết veo :D nhìn 4s thì biết
luckyst4r9x
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bao giờ ở Việt Nam có giá đẹp vậy nhỉ ?
@luckyst4r9x ít nhất là tầm vài tháng nữa giá ip4s giờ vẫn trên duosi 15cu mà 😁
@luckyst4r9x tầm 4 5 tháng sau , mà cũng còn tùy độ hot vs lại xem các động thái của nhà mạng có nhập e í về ko nữa , giá nhà mạng cạnh tranh thì hàng xách tay kiểu gì chả rẻ dần
h7ngvn
ĐẠI BÀNG
12 năm
@luckyst4r9x Chắc phải sang t12 thì mới có giá đẹp đc
ngoclyquang
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hết rồi, thế là ta đi ngủ thôi.
chọn nokia 920 hay iphone 5?
phuoctai92
ĐẠI BÀNG
12 năm