Apple giới thiệu EarPod: giống chiếc Tinh tế đã trên tay

cuhiep
12/9/2012 19:8Phản hồi: 117
Apple giới thiệu EarPod: giống chiếc Tinh tế đã trên tay

Hôm nay như một ngày hội sản phẩm mới của Apple. Một sản phẩm các bạn thấy rất quen đó là chiếc tai nghe với thiết kế kiểu mới mà bạn sonlazio trên tay cách đây không lâu và xác nhận đó là tai nghe của Apple. Không giống với hầu hết các tai nghe khác trên thị trường, EarPod mới của Apple không nhét ống tai nghe vào trong lỗ tai mà chỉ nằm ở ngoài và có một lỗ âm thanh đi vào. Với thiết kế này thì tai nghe mới có thể dùng với các kích thước tai khác nhau và cảm giác sẽ thoải mái hơn. Apple cho biết thiết kế này sẽ hạn chế âm thanh bị rò rỉ và âm thanh sẽ đi thẳng vào tai nên mạnh hơn và hay hơn.
117 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tinhte lại chuẩn bị có bài đập hộp iPhone5 đầu tiên trên thế giới giống hồi New iPad thì vui 😁
numita
TÍCH CỰC
12 năm
@ssancapp Ủa bác này có cái video mà cứ post hoài vậy ???

Rất háo hức được sở hữu 1 em này 😃 k ưng dòng tai cũ của apple lắm, vì thích nghe bass.
@ssancapp xem clip cua bon tây này rất ghét nhớ, cái tội lắm mồm độc cầm máy trên tay và lảm nhà lảm nhảm tay chân thì múa may loạn xạ lên thấy ghét
zomano
TÍCH CỰC
12 năm
@ssancapp Nếu không nhầm nhóc này chuẩn bị làm MOD bên ios chuẩn thì like
liut123
TÍCH CỰC
12 năm
Nhìn lạ, để xem chất lượng âm thanh có đc cải thiện k đã! Hiện h k hài lòng lắm với tai nghe của Apple! sao k ra màu đen vậy tar? màu trắng cho dù xài kĩ đến cỡ nào theo thời gian vẫn bám bẩn!
@liut123 😔( dây cũng bẫn luôn
@liut123 Tại bác không biết thôi, apple nó lấy màu trắng cho tai nghe để làm dấu hiệu nhận biết sản phẩm. Chẳng thế mà nhiều bạn dùng máy của hãng khác, đt đẻ trong túi quần nhưng vẫn cắm cái tai nghe màu trắng cho nó...giống. hihihi. thế nên việc thay đổi màu sắc cho chiếc tai nghe apple xem ra kho' đấy bác ah
bboyleeu
TÍCH CỰC
12 năm
xem cả buổi thích mỗi cái này
cái này có bán kèm ip5 luôn ko nhỉ ? hay tai đi kèm vẫn như cũ @@
@luonghoanghuy Kem theo iphone 5 va ipod touch , va ipod nano.
Hàng hot quá,hihi^^
louis.leo
ĐẠI BÀNG
12 năm
Vẫn thấy tai nghe apple classic đẹp và có chất âm hay
@louis.leo mình không biết bác nghĩ sao nữa nhưng theo mình tai nghe default của apple là tai nghe tệ lắm đó. mình xếp nó gần như bét so với mấy tai nghe của mình nghe rất chát chúa. mình cũng đang xài apple nhưng lại mua tai nghe khác để sử dụng thay thế tai nghe apple
@x7psdm Công nhận,nghe như trong tàu điện ngầm ấy 😃
Chưa được nghe tai sony nhưng chắc chắn tai nghe apples nghe thua tai nokia nhiều :p
fessy1102
TÍCH CỰC
12 năm
@satthumuhn nokia có nhiều tai mà :-S.
Mấy cái đt bình dân nokia cho cái tai kéo ko ra nổi bass với treble cơ :-S.
Sony thì cho tai chất lượng tốt 😁
Apple chỉ giỏi chém... chỉ là cải thiện so với chất âm của cái tai nghe cũ thôi chứ so với các hãng như SONY, Beats... thì vẫn chỉ là hàng chợ
@FrTuanAnh Apple ko chuyên về sx tai nghe bác à, thế sony với Beats có tạo nên cơn sốt như Apple ko bác
andreytran
ĐẠI BÀNG
12 năm
@FrTuanAnh Beats là cái gì mà la,thua xa sen,ath,denon...
prin77
CAO CẤP
12 năm
@FrTuanAnh bác có ....thì cũng chừa người khác...với.cái tai nghe kèm máy,bán riêng 30$.đi so với cái tai beat.con ibeats tôi mua đã 2tr1 rồi.lấy thì lấy con bằng giá mà ss,đem tai nghe của 1 hãng sx đt so với hãng kiếm sống bằng tai nghe,bác cũng khôn quã
@FrTuanAnh V àh...ra chợ coi có bán k...k xàj thì đừg nój nhìu...
Cóc Teddy
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bị thick cái thiết kế, còn về chất lượng âm thanh j ko rõ sao ta 😔
Nhìn lạ và đẹp ghê n ko bít nghe có hay ko nhỉ.Có âm bass thì tốt wwa.Chứ tai nghe cũ mình đeo luôn bị tuột nên ko bjo đụng đến cả
Thiết kế khá lạ mắt,cải tiến nhỏ nhưng đem lại cho người dùng trãi nghiệm mới, thú vị hơn 😁

Sent from my Dell Streak using Tinhte.vn
randyiu16
ĐẠI BÀNG
12 năm
VN cũng đóng góp được 1 sản phẩm của Apple đó chứ hehe
Cóc Teddy
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hjx hãi thật, pjo mới pít ở VN cũng có Foxcom đó kaka. Tự hào thật
Bác nào biết khi nào tai nghe Earpod bán không vậy? Ở thị trường HongKong ah?
mình thích cái tai đó chết mất.mong là mấy vận động viên nhảy cao với nhảy xa ở bắc giang sức khỏe vẫn ổn.anh em có cái dùng
Loki
CAO CẤP
12 năm
Khi viết những lời giới thiệu này chắc a Hiệpp chưa ngó qua tai nghe của Bose
Anh Hiệp ơi cho e hỏi chút.Phân phối đầu tiên ở 22 quốc gia là qg nào nhỉ?Vao đâu để xem vây.?
@one_love55 Apple sẽ thông báo sau. Yên tâm là vn sẽ có sau....2 tháng nữa
@one_love55 Ko có vịt nam nè, nhưng vui là có bên singapore và hongkong nhể, nhờ vậy iphone về vịt nam rẻ đi bớt. Hihi 😃 chuẩn bị lúa đi bạn
đã có trên store hơn 30$ mai đập 1 cái 😆
Cũng khá đẹp nhỉ. Chưa biết chất lượng âm thanh sẽ ntn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019