[N8-00-SHARE] Effects mix By Hoangnguyen2080 dành cho belle refresh

HoangNguyen2080
13/9/2012 13:8Phản hồi: 85
[N8-00-SHARE] Effects mix By Hoangnguyen2080 dành cho belle refresh
Tặng anh em N8 bộ effects rất Pro và tuyệt đẹp Mix bởi mình trên cơ sở kết hợp những cái đẹp trên các bộ effects khác nhau, đặc biệt là effects của bác ntv_79 và jinhao. Ko có video mong các bác thông cảm nhưng cứ tải về thay nếu ko đẹp quay lại cho ném gạch thoải mái.😁
Links (thêm 1 vài bộ có cả effects gốc của bác III, và ntv_79): http://www.mediafire.com/?11s4ncvh4u5x8lh
Update bộ V3.1 (theo mình là đẹp nhất) thay hiệu ứng xoay màn hình đẹp của jinhao V5 qua thay cho của jinhaos meteor: http://www.mediafire.com/?rh0d0urwtfdkv2f
Update video test V3.1:
Do mình quay bằng máy nokia 302 cùi mía nên chất lượng video hơi tệ, 1 tay cầm test 1 tay quay nên cái đoạn xoay ngang màn hình hơi tức cười tí.​
Thanks anh em ủng hộ. xem thêm http://www.tinhte.vn/threads/1562741/#post-25112809
85 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thank
effects này có độ trễ đáng kể ko bác ?:eek:
@symbian.1994 nhìn nhanh lắm bác, em mix lại cái của bác Ntv_79 thay phần vào app khiến cảm giác vào nhanh hơn đó
Thêm 1 người nữa yêu thích Effects ! Tks - đổi gió xem nào !
thanks
app_exit, app_start, appshell_exit là 3 file của hiệu ứng nào thế bác. bác có thể liệt kê ra mấy file đó đc ko? mình thấy thay effects mà thay nhầm file nó hay bị đơ đơ thế nào ấy :mad:
@symbian.1994 Gói nào cũng có mấy file đó bác ạ. em cũng chỉ tham khảo bác ntv_79 thôi, vì kết của bác ấy quá. chẳng qua là em chỉ sửa lại 1 vài cái thôi. bác vào tất cả file của 1 gói effects bất kỳ đều có mấy file đó đó. trong đó muốn thay hiệu ứng vào app thì thay mấy file app start và exit ấy.
@HoangNguyen2080 hi. cảm ơn bác nhiều nhé. đang dow về cảm nhận. thank 😁
Ai muốn biết file nào là hiệu ứng của cái nào thì qua topic này của onggia179 nhé: http://www.tinhte.vn/threads/1160540/
thay đổi gió lào 😁
@Hieu0168x Là sao bác, em nói là em chỉ thay một số cái, và tiêu đề là Share vì tự em cảm nhận mấy gói đó rất đẹp, nhất là gói của bác Ntv_79.:D
@HoangNguyen2080 ;) nà gió của nào đó :D :p
tks vì đã chia sẻ :D
3 effects của Hoàng mix khá giống nhau - mình dùng HOANG V3 . Cho mình tên file hiệu ứng xoay ngang màn hình để mình đổi là ok luôn ! Tks !
@tcl8989 Đúng rồi bác, gần như là như nhau vì em chỉ tìm cách thay hiệu ứng vào app và menu thôi.😁 còn xoay ngang màn hình bác vào topic onggia e cho link đó có cái bác ấy làm sẵn đó. nhiều lắm. còn thích tự thay thì bác thay 2 file layoutswitch_appear.fxml, layoutswitch_disappear.fxml nhé
@HoangNguyen2080 Tks ! Mình chỉ đổi xoay ngang Hs là good - dùng để sài mà . Hi..hi..
@tcl8989 Links cuối cùng em sửa lại trên bài là thay đổi hiệu ứng xoay rồi đó bác. thay cái của Jinhao V5
Rất nhanh ! Tks chủ thớt !
dep lam thank ban xl vi post bai bang dt
@Phanluchuan Em chỉ mix lại của ngta, nhưng góp nhiều cái đẹp thành 1 sẽ đẹp hơn. thanks bác
AI RẢNH UP VIDEO CHO ANH EM XEM ĐI - MÁY ĐANG Ở CARE NÊN KHÔNG TEXT ĐC
@tan7espa32gb Chờ em 5' nữa là có video test
minhpkttk
TÍCH CỰC
12 năm
@HoangNguyen2080 Cho link luôn bác nhé.
@minhpkttk VIDEO MÀ BÁC CŨNG XIN LINK AK?
@minhpkttk Trang 1 đó. cái này bác cũng cài rồi
minhpkttk
TÍCH CỰC
12 năm
Ui cha. Bác Hoangnguyen đang trên diễn đàn à mà "thích" nhanh thế? Tui vừa commen xong thấy bác ngay.
ĐẠT GẠCH NGÓNG BÁC - THANK BÁC NHÉ - NHIỆT TÌNH QUÁ !
@tan7espa32gb Ok rồi bác, bác về trang 1 coi thử nhé. Thanks bác
@HoangNguyen2080 OK BÁC - CHƯA XEM NHƯNG ĐÃ CÓ 1 Ý KIẾN TRÁI CHIỀU RÙI !
@tan7espa32gb 😔
yueyong
TÍCH CỰC
12 năm
Mình không thích kiểu này vì chóng mặt quá!
@yueyong Thế bác test thử mấy cái trong gói em cho xem, video này chỉ là gói V3.1 của em thôi
MÁY BÁC XOAY KÉM QUÁ - 02:00 BÁC CỐ CHO NÓ XOAY NGANG MÀ NÓ KHÔNG CHỤI NHÌN HÀI QUÁ!
BÁC TRÍCH RA CHO EM XIN CÁI HIỆU ỨNG TỪ 00:20-00:25 ĐC KHÔNG - NHÌN PHÊ QUÁ !
@tan7espa32gb tại tay em cầm nên thế, tay quay tay test nên tức cười thế đó. hài hước tí cũng vui. để em coi lại đã bác
minhpkttk
TÍCH CỰC
12 năm
Afh. Vì tưởng hoangnguyen có bộ effects mới nên xin links
@minhpkttk ĐỔI 3 em tộc kia lấy IP5 không bác ?😃
minhpkttk
TÍCH CỰC
12 năm
@tan7espa32gb ui cha, không được đâu bác, em đi gần 20.00km sang đây mới có được ba em đó đấy. Quý hơn cả quạt mo của thằng bờm.
minhpkttk
TÍCH CỰC
12 năm
@minhpkttk nhầm, gần 20.000km
@minhpkttk tộc nào mà ăn mặc tồng ngồng vậy bác? 3 em đó nhìn gần không biết thế nào chứ em nom còn hơn khối em dưới đồng bằng ý bác nhể ?mà có biết nói tiếng ta không?
minhpkttk
TÍCH CỰC
12 năm
@tan7espa32gb Không, các em nó nói tiếng Bồ đào Nha. Tiếng Anh nói cũng khá.
Cái đó là cái nằm trong gói jinhao metor gì đó bác ạ. bác tải gói đó về rồi chép đè những cái khác từ gói khác là giữ đc cái đó đó
@HoangNguyen2080 cái quan trong là em không biết tên nó :p
@HoangNguyen2080 sao rồi bác?
@tan7espa32gb ý em là thế này, bác tải gói jinhao đó về, bác muốn thay hiệu ứng nào thì chép đè sang gói jinhao đó, còn lại ko thay thì nó vẫn giữ nguyên mà. Còn tên mấy file đó bác vào topic của onggia e cho link trên là có giải thích cả đó
Thans bác nhé,
Effects rất đẹp...!
@vunamha 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019